Search results

  1. Trendz

    Ni biashara gani inafaa kufanywa na mtoto mdogo?

    Bado wadogo kwa karne hii peleka shamba hao wakajifunze hata majina ya mazao na kushangaashangaaa Ila mimi nikiwa na miaka hiyo tulikuwa tunashindana kugonga kokoto Halafu tunauza kwa ndoo ndogo Mawe tulikuwa tunapata tu karibu na ilikuwa kama mchezo tunashindana
  2. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Ndio group hilo limejaaa Ingia group lingine hii hapa link: https://chat.whatsapp.com/CF7mvF0zeEhDtoaiJnWcht
  3. Trendz

    Naomba kufahamishwa gharama ya Floor slab

    Ni Tatizo hilo Hujui mtu anayedesign na kupiga hesabu ni watu wawili tofauti na wanakwenda shule kwa ajili hiyo ?? Swali lililenga vilivyofanyika tayari practically sio theoretically [emoji1666]
  4. Trendz

    Naomba kufahamishwa gharama ya Floor slab

    Shukran sana aisee maelezo yanajieleza yenyewe kabisa [emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji1666][emoji1666]
  5. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Hiyo ilikuwa kununua TSH 1.3 mil, usafiri wake ni USD 720
  6. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Huyo ni moja kati ya wateja wangu walioagiza Tani 1 peke yao na hapo ndio anafungua mzigo.
  7. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Nina groups za whatsapp na instagram page ambayo napost mara moja moja sana https://chat.whatsapp.com/DNZpOOzbGA58Ya51SrAhL5
  8. Trendz

    Naomba msaada wowote wa kupata C/tion, wazo, direction kuhusu ajira

    Wewe ingia ktk system ya UN UN Careers Jisajiri humu ndani halafu apply uwezavyo mpaka internship programs we apply Ila tu uwe tayari kupangwa kada yoyote chini ya UN na nchi yoyote hata zilizo na machafuko [emoji1666] Haina haja ya connection we omba Mungu
  9. Trendz

    Naomba msaada wowote wa kupata C/tion, wazo, direction kuhusu ajira

    Ndio maana nimemuuliza lugha nyingine so relax Halafu sijamkosoa
  10. Trendz

    Naomba msaada wowote wa kupata C/tion, wazo, direction kuhusu ajira

    Umemaliza 2020 inamaana chuo umeingia 2017. Hukujua kitu unaenda kusoma kitasumbua ajira ?? Haya unajua lugha yoyote mbali na kiswahili/English??
  11. Trendz

    INAUZWA Miche ya kisasa ya matunda inauzwa

    Basi nitatumia hii mbegu yao ya bure kutoka serikalini Kuhusu miche mingine ningeomba mawasiliano yako na location
  12. Trendz

    INAUZWA Miche ya kisasa ya matunda inauzwa

    Lily Tony habari, Ninaaandaa shamba sasa hivi huko pwani, lakini wenyeji wanasema niliandae kwa awamu yani nimekata msitu, nichome sasa halafu nikwatue na jembe la mkono bila kutoa visiki mpaka mwakani Sasa wenyeji wanasema nipande muhogo. Ila mbegu yao ni ile inaitwa MSAADA, hii inachukua...
  13. Trendz

    Natafuta shamba pwani

    Funga safari nenda mahali usika unataka kaonane na mtendaji ofisini kwake Utapewa Maelezo na bei nzuri tu na mikataba ya serikali kabisa. Huku unaweza elekezwa mtu anayeuza na bei zao huwa ni laki 3/5
  14. Trendz

    Natafuta ajira katika fani ya ujenzi

    Hiyo ni wewe kufatilia sasa sio mimi [emoji1666]
  15. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Hizi pia tunafungia watu wakihitaji Ni serving dishes za katika masherehe Naweka picha photoshooted pia ili muweze kuelewa
  16. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Ndio maana nipo kwa ajili ya kukufungia kama utahitaji [emoji1666][emoji1666][emoji1666]
  17. Trendz

    Natafuta ajira katika fani ya ujenzi

    Ah hapo sawa sasa nimeeelewa Kwa msaaada mimi naweza kukushauri kuna sehemu inaitwa MANDERA, mkoa wa pwani ni mbele kidogo ukivuka mto wami unamaliza yale majengo ya dawasa hapo mbele kuna njia panda ya kwenda Miono/Saadani panaitwa Mandera Hapo kila asubuhi vijana wanakaa hapo zinakuja kenta...
  18. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Vyombo vipo store na soon naviuza ukifika na hela yako tu kuanzia Tsh 10000 nakupa vyombo nakuhesabia tu Karibuni
  19. Trendz

    Naomba kujua ABCs za biashara ya vyombo vya nyumbani(jikoni)

    Inategemea na size ya vyombo ukichukua vikubwa inamaana vitakuwa vichache katka tani 1, ukichukua vidogo inamaana ni vingi Kawaida Pcs 1400 mpaka 2200
Top Bottom