Search results

  1. Shomary47

    Kutengeneza milioni 3 ndani ya mwezi mmoja

    Azam jana angechana huu mkeka
  2. Shomary47

    Nina mtaji wa milioni 2, naomba wazo la biashara

    Hhm hapo inategemea mzunguko mkubwaaaaa sana asee, Millioni 2 labda utoe huduma za kimtandao tu, za kibenki usitoe, na hata ufanye miamala kiasi gani ni ngumu saaana kufukisha hiyo kamisheni ya 20k kwa siku,
  3. Shomary47

    Biashara ya kununua na kuuza vitu used

    Namba ya OCD tena ndugu, Kunakua na utaratibu maalumu mtu anaekuj kuuza kitu chake kunakua na mkataba maalumu ili kama ni mali ya wizi mimi niwe safe. Mkataba utaweka wazi vielelezo vyote vya muuzaji. Sasa comment yako imekaa ki negative sana. Anyway thanks
  4. Shomary47

    Biashara ya kununua na kuuza vitu used

    Leo naomba kupata maoni Juu ya biashara ya kununua na kuuza Vitu Used vya majumbani mfano Furnitures, Vyombo, TV, Vingamuzi, Fridges, vitanda, magodoro n.k... Kuna watu ambao wanahama mikoa, wanahamishwa kikazi na wale ambao Wanauza Vitu vyao Kwakua wanashida na pesa ya haraka. Watu hawa...
  5. Shomary47

    Biashara ya kuingiza movie na miziki kwenye flash na simu

    motivesheno spika. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji16]
  6. Shomary47

    Kampuni ya kukopesha inauzwa, Microcredit

    Sio wakikopeshe wewe uendeleze utakua unawalipa polepole
  7. Shomary47

    Biashara ya Upatu

    Kuliko kujiunga na haya madude bora ubeti
  8. Shomary47

    Selcom machine inauzwa

    Sio kweli, Mashine Ya Selcom Gharama Yake ni 500,000/=. Ambapo 300,000 ni bei ya mashine, laki mbili unaweka Floti, jumla inakua laki 5. Tena toleo Jipyaaa
  9. Shomary47

    Uliwahi ku-date na mtu wa aina hii?

    Kwahiyo Baada ya kuamka asubuhi ulimpa hela hata ya nauli?! Alafu inaoneoana wewe ni Ni Mwananchi, unasimamia misimamo yako Hongera,
  10. Shomary47

    Kwa wanaoishi au wenye uzoefu wa kibiashara pale Bariadi

    Biashara kama zipi mkuu tupeane madini mimi niko kahama hapa
  11. Shomary47

    Kwa wanaoishi au wenye uzoefu wa kibiashara pale Bariadi

    Unatusuaje tupe madini, Kuna wengine tuko kahama na bado hatujatusua
  12. Shomary47

    Ananitishia maisha baada ya kukataa kumsaidia malezi na kusitisha mahusiano

    Komaa watoto ni baraka na hazina kutoka kwa mungu, Mtunze. Fanya kazi kwa bidii hahaha usikimbie watoto yasijekukuta kama ya baba diamond
  13. Shomary47

    Wazo: Biashara ya usimamizi wa magari ( daladala, bajaj, bodaboda )

    Daah bonge la wazo mkuu, kwa hapa nilivoelewa Hii biashara utaisajiri kama kampuni sio, then Wamiliki wa vyombo watakua wanakuja kwako wataingia ubia na wewe kama ni mkataba etc. Marejesho ya bosi kama ni kwa mkataba au kila siku utakua unapeleka wewe. Jukumu lako sasa kuvisimamia kutafuta...
  14. Shomary47

    Pay Yourself First-

    Hii ni kweli kabisa, inabidi tujilipe sisi kwanza, alafu pesa za biashara uwe na nidhamu nazo saana. Binafsi nimegundua kuwa inatakiwa Usiguse pesa ya kwenye biashara nikimaanisha mtaji au faida, unawezaje? kwa kujilipa wewe mwenyewe kwanza utakupata hela ya matumizi yako binafsi hapa...
  15. Shomary47

    Kuku gani nifuge kibiashara?

    Nimesoma Mjadala kwa kina, Nimeona wengi wanafuga au wanatamani kufuga. Mnaonaje wachache mkawaza na nje ya box kidogo. Badala ya kuanza kufuga kifaranga kuanzia day 1 mpaka kuanza kutaga, Kuepukana na gharama na risk hizo waweza Kua Mnunuzi wa hizo bidhaa za Ufugaji wa Kuku, mfano Mayai na...
  16. Shomary47

    Jamani mnaingizaje hela kwa siku? Tupeane hiyo michongo

    Miaka kumi mingi mkuu, Miezi mitatu tu inakua imeshapukutika Yote,
  17. Shomary47

    Nina milioni 1 nifanye biashara gani kwa siku nipate 12,0000/= faida?

    Kuna mtu atakuja kusema hapa atoe laki tatu abetie Man city, Kuwa atapata laki 9 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]
Top Bottom