Search results

  1. Ziroseventytwo

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Origiiiiii.....nilesema ndio game zake hizi..katubeba
  2. Ziroseventytwo

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Maneeeeeh!!! Save...
  3. Ziroseventytwo

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Origi in.... Hizi ndio game zake. Anatuokoa sana....
  4. Ziroseventytwo

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Aione OllaChuga Oc
  5. Ziroseventytwo

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Two clear chances tumepoteza mpaka sasa. First half na hii jota aliyopoteza. Tutajutia sana. Fabby anakichafua sana hapo kati. Piga tackling za maana sana.
  6. Ziroseventytwo

    Hili suala la vitambaa vya unahodha kwenye ligi ya uingereza kuwa na rangi ya Rainbow ni kwamba ligi hii inasimama na mashoga ama imekuaje

    Sio kuunga mkono tu ushoga, pia kutambua haki zao, maana wapo. Bora wenzetu wameamua kuwatambua na kulinda haki zao, kuliko sisi tunapinga ushoga na kutotambua haki zao wakati wapo kibao kila mji hapa nchini. Kama mtu kaamua kubomolewa mipango mwacheni abomolewe, kama jimama limeamua kuolewa na...
  7. Ziroseventytwo

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Sisi tuliwapiga 5, akaja mzee Ranieri akawapiga 4, citizeni wakajipigia 2. Nyie jaaho limewatoka na mkashindwa kuwapiga. Ndo mnadrop point hivyo. City tofauti ya alama 1, Sisi 2. Mpaka dec hii inaisha kila m1 qtakaa kwenye nafasi yake. 1. Liverpool 2. City 3.Chelsea 4. Gunners 5. 6. 7. United 8.
  8. Ziroseventytwo

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Mtashinda japo kwa tabu. OllaChuga Oc mambo vp? Vp majogoo jana? Umeona muziki wetu?
  9. Ziroseventytwo

    Utani wa Profesa Ndalichako dhidi ya utamaduni wa taifa letu

    Andiko reeeefuuuu, utopolo mtupu. Acha watoto wetu wapate elimu kama wamemaliza kunyonyesha. Kwami kuna shida gani?
  10. Ziroseventytwo

    Tarehe 7 Julai rasmi siku ya Kiswahili duniani

    Tuanze sasa kukitumia kuanzia chekechea mpaka vyuo vikuu. Sie wenyewe kiswhili hatukijui. Muulize mtu kikokotoo ni nini uone maajabu ya duniani.
  11. Ziroseventytwo

    Sasa ndio nimeelewa kauli ya kusema nimesacrifice maisha yangu kwaajili ya Watanzania maskini

    Ccm ndio shida wewe campanies general, ukienda ccm hata uwe na uwezo gani, utabadilika na kuwa utopolo kabisa. Ref. Bashiru Ally, Polepole Kigogo 2022 n alike.
  12. Ziroseventytwo

    Dotto Biteko ni janga lingine, Rais Samia chukua hatua jamaa ataimaliza nchi

    Shida hapa siyo Dotto wala Samia. Shida kubwa kabisa ni CCM.
  13. Ziroseventytwo

    Yusuf Magasha wa Radio Free Africa

    Mimi huwa nasikiliza dira ya dunia na amka na bbc. Au DoutchWelle idhaa ya kiswahili ujerumani. Jumamosi ni Mtaa wa mangoma pale radio one sterio saa 5 ahsubuhi. Usiku naenda ufm ngoma za zamani za bendi zetu. Kina DDC, Msondo, bima lee nk. Sina muda wa kusikiliza mavipindi ya ajabu. Mambo...
  14. Ziroseventytwo

    Nitumie Application gani kuflash simu ya android?

    Peleka kwa fundi...wapo wakali wa software. Gharama ni ndogo tu.
  15. Ziroseventytwo

    Kuna sehemu yenye joto zaidi ya Ifakara Tanzania?

    Muda mfupi uliopita, hali iko hivi. Nipo 60 area
  16. Ziroseventytwo

    Jinsi Project ya Mbingu mpya na Nchi mpya itakavyotengenezwa na itakavyofanikiwa

    Nachojua mimi japo sio kitaalam, au kisayansi, maisha nje ya sayari hii ya dunia haiwezekani. Na sababu ni moja tu. Jua. Maisha kwenye sayari ya pili Venus toka umbali wa jua hayawezekani sababu kutakuwa na joto kali na hii inasababishwa na ukaribu wa hiyo sayari na jua. Ukienda kufanya maisha...
Top Bottom