Search results

  1. M

    Natafuta kazi yoyote

    Hahaha mkuu mbona kama umepanik
  2. M

    Bongo Zozo ni nani na amefuata nini Tanzania?

    Amefuata uhamasishaji
  3. M

    Nimechanganyikiwa nisaidieni

    si lazma usome ludi kijjn kama vip
  4. M

    Code za kutumia

    Itajitoa automatically baada ya miezi mitatu mkuu.
  5. M

    Huyu mlinzi wa Rais Samia Suluhu Hassan ananivutia sana

    0713 668 668 Ila ni mke wa Deputy IGP mstaafu . So it's for ur own risk mkuu
  6. M

    Mke wangu ananikera anataka attention yangu kila saa

    Sasa wewe mpotezee halafu halaf wenzako wampe attention. Utarudi Tena hapa
  7. M

    Nataka kulisaidia Jeshi la Polisi; Muuaji aliyekimbia DSM anaishi hapa

    Kumbuka wewe pia ulizalisha mwanafunzi tabola ukakimbilia huko mwaka wa nane huu au nawe tukuchome ? Sio fresh mkuu
  8. M

    Rais Samia: Mimi ni Mzanzibari

    Angalia anaehojiwa saizi hapo itv ni hyo dada . Saiz sio Jana Wala mchana mkuu ni saiz itv
  9. M

    Rais Samia: Mimi ni Mzanzibari

    Mollel out silence silence
  10. M

    Rais Samia: Mimi ni Mzanzibari

    Huyo hapo
  11. M

    Lile kaburi limeshajengewa kwa heshima, halijazungukwa tena na mabati

    Ile maiki ile mmmh, tusubili week kadhaa
  12. M

    Nimekamilisha taratibu zote za mirathi, lakini miezi 2 sasa mahakaman haijalipa fedha za mirathi

    Pole mkuu. Naomba nikujibu nikiwa kama muelewa wa jambo hili coz nimepita huko mala kadhaa . Baada ya mahakama kupokea faili kutoka benk kinachofuatia ni hazina kuruhusu fedha na kutoa taarifa kwa mahakama kua Sasa mlengwa apewe. Hapo mahakama hua haifanyi ufuatiliaji wowote hazina zaidi ya...
  13. M

    Hivi ndoa za Roman Catholic ukiingia kunakutoka kweli?

    Ila mi nadhani tuwe tunasamehe na kusamehewa tu Mana ukifikilia watoto hapo mi hua naumia Sana. Day one to a year utaona kawaida Ila from there looooh
  14. M

    Hivi ndoa za Roman Catholic ukiingia kunakutoka kweli?

    Mkuu rejea post yako niliyoijibu halafu soma neno kwa neno. Pengine mm ndio sijaelewa hahaha
Top Bottom