Search results

  1. A

    Danadana majaribio treni ya SGR Dar - Moro

    Kwani wenye mabasi wanasemaje
  2. A

    Terehe 14 Disemba, 2021, DPP atawasilisha Nolle kesi ya akina Mbowe?

    Kwani wakubwa wao ambao hawapo mgoni hawaoni kwamba mgoni ni mtupu
  3. A

    Waziri Mwambe: Kinachojengwa ni Bagamoyo Economic Zone Bandari ni sehemu ndogo tu ya huo mradi. Bandari itatumia hekta 800 tu kati ya 9800!

    Kama Bandari ni sehemu ndogo mbona yenyewe iwe kiipengele kikubwa na kwanini tusijenge wenyewe hata kama kwa mkopo tu control mambo. Na jinsi gani tutakabiliana na hili hapa The second colonization of Africa: CHINA'S EVIL PLAN FOR AFRICA By the year 2050, according to the metrics of...
  4. A

    James Mbatia: Ufanisi na kuaminika Serikali ya awamu ya sita umeondoka kabisa

    Hivi huyu Prof Mkenda ni Alumni ya wapi
  5. A

    Fatma Karume: Sheria inayokataza mapenzi ya jinsia moja imepitwa na wakati

    Sijazungumzia faida wewe kama kwako ina faida au la ni lako si langu.
  6. A

    Fatma Karume: Sheria inayokataza mapenzi ya jinsia moja imepitwa na wakati

    Naona tutaambiwa dini nazo zimepitwa na wakati
  7. A

    CAG Assad alisema ni mtu mjinga pekee ndo anaweza kufanya manunuzi cash: Anajifunza nini Entebbe Airport?

    Wewe ndio huwezi kuelewa kama nilicho andika hukielewi wewe nenda kaimbe taarabu
  8. A

    CAG Assad alisema ni mtu mjinga pekee ndo anaweza kufanya manunuzi cash: Anajifunza nini Entebbe Airport?

    Kwa hiyo wewe umeona upeo wako mkubwa, Kuna njia nyingi za kufanya manunuzi au matumizi hilo kwanza unapaswa kujua. Ndio upeo wako?? Na kila njia one faida zake na mapungufu yake. Sasa hapo inategemeana na mambo mengine, moja kitu kipo sokoni au hakipo, na kama kipo linapatikana lini na...
  9. A

    Rais Samia: Tutanunua sukari kutoka Uganda

    Balozi Ame Mpongwe amesema Tanzania haijaacha kununua sukari kutoka Uganda kikiwemo kiwanda cha Kilombero sugar kilichonunua tani 4300 licha ya bei za Uganda kutokuwa za kishindani ukilinganisha na maeneo mengine katika ukanda huu. Hata Bakhresa ambaye kiwanda chake badi kinajengwa huko Sadani...
  10. A

    CAG Assad alisema ni mtu mjinga pekee ndo anaweza kufanya manunuzi cash: Anajifunza nini Entebbe Airport?

    Tuache upuuzi kila siku sisi wabongo tunanunua vitu kwa fedha taslimu , nenda kwa Mangi/mpemba/Mkinga/Mahindi n.k Kwa hiyo wewe na Me a professor ni
  11. A

    Kama mnaipenda bandari ya Bagamoyo ni bora tungejenga kwa hela zetu tunazoingiza bandari ya Dar es Salaam

    Nasikia Mwamba wa Bagamoyo ni mgumu sana hivyo hii Bandari ijengwe Mtwara na Reli ijengwe toka Mtwara kuunga na za kwenda Bara
  12. A

    Swali Fikirishi: Hivi Ikulu ya Chamwino kuna nini hata Rais asikae?

    Hivi idadi ya waangaliaji wa hotuba za sasa kulinganisha ns aliyepita ipoje
  13. A

    Vikao lukuki vya Waziri Makamba na mabepari wa gesi na mafuta vinafikirisha

    Mwambie akalete crane ya Stigler gouge
  14. A

    January Makamba aiagiza TANESCO isikodi mitambo ya dharura. Ataka mradi wa Rufiji usicheleweshwe

    Kwa nini mitambo ya umeme wa gesi haikuwekwa Huko huko kusaini basal ya kuleta Darisalamu. Umeme siungexalishwa huko na kuongezwa kwenye grid ya taifa
  15. A

    Mungu wa mbinguni uwalaani wote waliouza gesi ya Mtwara kitapeli

    Wameisha laaniwa na ushahidi utauona katika uzao wao Mali zitaishia kwa waliodhulumiwa
Top Bottom