Search results

  1. K

    Rais Magufuli, kwanini haujaenda Japan?

    umemuona Kenyata tu ndiyo alikuwa na private meeting na Japanese PM?.
  2. K

    Kwanini Prof.Kabudi na AG wasishtakiwe kwa kuingiza taifa letu hasara?.

    Wewe kijana tuna shaka na uraia wako.
  3. K

    Rais Magufuli, kwanini haujaenda Japan?

    Yaani wewe ni punguani sana. Tanzania imewakilishwa na waziri mkuu ambaye ndiye mtendaji mkuu wa shughuli za serikali, kuna ubaya gani katika hilo?. Hivi kwanini mijitu isiyokuwa na shukrani kama wewe kila siku mnatafuta vijisababu vya kijinga na kuanza kumkosoa Raisi?. Kwanini hamuangalii...
  4. K

    Makosa ya Serikali ya awamu ya tano ndio yamepelekea ndege ya Tanzania kukamatwa South Africa

    Umenisikitisha sana mleta post. Wewe si mtanzania na wala si mzalendo. Juhudi zifanyazwo na serikali yetu ya awamu ya tano ya kutuletea maendeleo zinapigwa vita na mabeberu wakishirikiana na wasaliti kama wewe.
  5. K

    Marekani kupitia ubalozi wake imesema inaendelea kufuatilia kwa karibu kesi ya Erick Kabendera.

    wewe ni mpumbavu sana. Unafikiri hao mabwana zako wamerekani watafanya nini?. Erick Kabendera ni msaliti na ni lazima tumshughulikie. Ninaungana na Musiba 100% kuwapiga vita wasaliti wote wa nchi yetu
  6. K

    Marekani kupitia ubalozi wake imesema inaendelea kufuatilia kwa karibu kesi ya Erick Kabendera.

    Huu ni upumbavu mtupu. Tanzania ni nchi huru na tunaendesha nchi yetu tunavyojitakia wenyewe. Erick Kabendera ni msaliti hivyo ni lazima tumshughulikie
  7. K

    Nashangaa Jumuiya ya Kimataifa wanasubiri nini kuhusu Rais Magufuli na utawala wake?

    Wewe uliyeleta hii hoja hapa jamvini ni mpumbavu kuliko wapumbavu wote duniani. Unataka Tanzania iwekewe vikwazo vya kiuchumi na kunyimwa misaada?, utapata faida gani?. Makosa ya Rais wetu ni nini mpaka unaombea hayo mambo ya kishetani yatufikie Tanzania?. Tanzania ikiwekewa vikwazo, wewe na...
  8. K

    Kifo cha Leopold Lwajabe dhidi ya uongo wa Mambosasa: Aibu dunia nzima "skunk of the world"

    Wewe Ngurumo acha kuleta uzushi wako hapa jamiiforum. Kwanza unaishi mafichoni, mambo ya Tanzania unayajuaje?. Watu kama nyie ndiyo mnaleta matatizo hapa duniani.
  9. K

    Magufuli anatosha, atawale muda mrefu

    Ukweli ni kwamba Magufuri ni mzalendo wa kweli. Anaweka masilahi ya Tanzania mbele. Itapendeza awe Raisi wa maisha (Life President)
  10. K

    Mwandishi Erick Kabendera atuhumiwa kutumiwa na Gazeti la The Economist

    Kibaraka wa mabeberu huyo. Afundishwe adabu
  11. K

    Rais Magufuli punguza miradi ili pesa nyingi ziende Moja kwa Moja kwa wananchi

    Mgafuri kanyaga twende. Tena ikiwezekana ongeza miradi mingine mikubwa 20
  12. K

    Clip ya sauti inayodaiwa ni maongezi ya simu ya Wanasiasa William Mganga Ngeleja na Nape Moses Nnauye yavuja

    Sasa ninaelewa kwamba Viongozi wetu walio wengi tuliowapa dhamana ndani ya CCM ni wapiga dili. Asante Magufuri kwa uzalendo wako halisi kwa Tanzania na Watanzania. Mungu akulinde
  13. K

    Korosho: Viongozi vyama vya ushirika wanapigwa ili wataje kangomba

    Hii habari ni uongo na uzushi mkubwa
  14. K

    Membe atua usiku kikachero, ahoji Shibuda alimpinga Kikwete, mbona hakukuwa na nongwa?

    Bernad K Membe ana haki zote kisheria na kikatiba kuomba kugombea nafasi ya uraisi Tanzania katika uchaguzi mkuu 2020. Wanaosema kwamba ameanza kampeni mapema, Membe hajaanza kampeni bali ameanza kuonesha nia na kuomba support kwa ndugu na jamaa kabla hajatangaza nia hadharani na kuingia kwenye...
  15. K

    Dkt. Bashiru, huwezi kudili na Membe kwa njia hiyo umeshafeli

    Ndugu zangu, Mimi siyo mwanasiasa na sina chama chochote ninacho kishabikia na sina kadi ya chama chochote cha siasa. Naomba kuuliza:, mwenyekiti wa CCM Taifa ambaye ndiye Raisi wetu ni lazima awe mwenyekiti wa CCM Taifa na Raisi wa nchi kwa miaka 10?. Je katiba ya CCM ndivyo isemavyo ama ni...
  16. K

    Balozi wa Umoja wa Ulaya (EU) nchini arejea Brussels kujadili hali ya kisiasa Tanzania

    Kati ya wananchi na serikali yao na pia kati ya Tanzania na nchi nyingine
  17. K

    Balozi wa Umoja wa Ulaya (EU) nchini arejea Brussels kujadili hali ya kisiasa Tanzania

    Fukuza mara moja, ni wachonganishi wakubwa hawa.
  18. K

    Ni wakati wa kila mtu kupaza sauti ajiuzulu

    Ni kauli zipi hizo?
  19. K

    Nahitaji compacter mashine

    matataliganga@gmail.com
Top Bottom