Search results

  1. F

    Kuna ishara kabla ya kufikwa na mauti

    Hata marehemu mwenyewe huenda asijue
  2. F

    Nikinywa pombe silewi tatizo ni nini?

    Punguza siku za kunywa utalewa tu acha kunywa kila siku
  3. F

    Ulishawahi kuwa addicted?

    Aisee sio mchezo Mimi addiction yangu ni kuchart sana ujumbe mfupi wa maneno huwa silalagi kabisa usiku kucha
  4. F

    Nilipomwambia nampenda alikataa katakata lakini kwanini ananiita "mpendwa"

    Maneno matupu hayavunji mfupa mapenzi ni vitendo Sent using Jamii Forums mobile app
  5. F

    Ukweli mchungu: Mama yangu mzazi alijiuza kwa baba yangu mzazi

    Maishaa maishaa kila mtu Ana mapito yake Sent using Jamii Forums mobile app
  6. F

    Hili limekaaje wadau, Hebu nipeni ushauri kuhusu hili jambo la ndoa

    Na imethibitishwa wanawake ni dhaifu Sent using Jamii Forums mobile app
  7. F

    Hili limekaaje wadau, Hebu nipeni ushauri kuhusu hili jambo la ndoa

    Kuoa sio lazima ni hiari ila usiwe muhuni vile vile jifunze kutenda wema na kwenda zako/vile vile maisha ni wewe sio walezi wako!cha muhimu waheshimu na wasaidie wanapohitaji msaada/wanandoa wanaruhusiwa kumiliki Mali binafsi pia!zingatia kwenye mapenzi ya Sasa usiingie kichwa kichwa utaumia...
  8. F

    Nguvu ya saikolojia

    Kweli Sent using Jamii Forums mobile app
  9. F

    Kwa kweli nina wakati mgumu sana na ndoa yangu

    Changamoto hiyo ni ndogo sana mpeleke kiubabe mpaka atie adabu Sent using Jamii Forums mobile app
  10. F

    Nataka kunyoa nyusi

    Huo ni umama acha nyusi hizo hazinyolewi Sent using Jamii Forums mobile app
  11. F

    Sijawahi kununua saa inayozidi Tsh elfu 3. Mnaonunua za laki mbili zinakuwa na nini cha zaidi?

    Kuwa tajiri kwanza ndo utajua Nini maana yake watu wananunuaa mpaka saa za milioni tano Sent using Jamii Forums mobile app
  12. F

    Nimeshakata tamaa ya maisha nimepanga kujiua ( mawazo yangu ni kujiua 100%)

    Usikate tamaa endelea kupambana maisha sio rahis
  13. F

    Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

    Me hata mwaka namaliza sinaga time kabisa na mapenzi kivile
Top Bottom