Search results

  1. T

    Hifadhi ya Rubondo yageuka kitega uchumi kwa askari game

    Ni kwel kabisa kuna jamaa aliwah kuniambia kuwa kuna wenzake wamewahi kuuwawa kwenye hifadhi ya lubondo ila yey na mwenzake mwingine walipona baada ya kuzamia kwenye maji na kuibukia kwenye hifadh wakajificha game walivyoondoka nao wakaondoka kwa kutumia mitumbw ya wavuv wengine ambao...
  2. T

    Kweli Simba inapigwa vita nimeamini

    Kwenye mpira mtu akiruka header alaf wew ukamsukuma hata kidogo lazma asogee mbele aanguke Kwaiy kama jamaa alikiri kuwa alimsukuma japo kidogo basi ameshamaliza,point ni kuwa alimsukuma referee kaona bas kaweka faul
  3. T

    Hii kauli ya kocha wa Red Arrows ina maana gani?

    Hawataweza kupindua meza mpira wao ni wa kawaida sana ingawa uwanja ulikuwa hovyo Wanapenda kufuata mpira uliko na siyo kukaa kweny position tukienda huko tutawatoboa tu tena ..
  4. T

    Mke wangu kanikamulia maziwa

    Aah lengo lako kunyonya maziwa sas mbon unalalamika baada ya kupewa na umeyataka mwenyewe..
  5. T

    TFF ijitafakari

    Kwel kabisa hiz timu za simba na yanga tunazishabikia lakn kwa kias fulan zinaarib soka la bongo maan wao kwa namn yoyote wanatak ushind Nataman siku moja timu ndog ziwasusie lig wacheze simba na yanga tu ad lig liishe maan inafika mda tunaon timu inatafutiwa magol tu ad soka linakosa mvuto
  6. T

    Wikiya nne wakazi wa Ubungo kibangu hawana maji, wanayafuata Mabibo

    Hii nchi tabu tupu maji shida ,umeme shida Kuhus maji tumezungukwa na maziwa makubw sana kuset tu pump za maji yanasambazw kutoka kweny vyanzo lakn bado tunalia lia maj..
  7. T

    Je, unafahamu uume unaweza kunasa ukeni pindi unapojamiiana?

    Mara nyingi wanaocheat ndy wananasa ila mke na mume halal hawanasi inakuaje sas hizo kesi za kunasa znawakamata wanacheat peke yao?
  8. T

    Natamani sana kutoka nyumban na kwenda kujitegemea na sijui naanzaje

    Wazo zuri,Jitahid kuwasilian na wadau wenzako uliomaliza nao ujue wanafanya nn baada ya kumaliza wanaweza wakakupa mwanga kidogo Jitahid tu kutafuta nafas za kaz kam ambavy umeamua kuchkua vyet vyako usitoke tu nyumban bila kupata kaz,tafuta kaz kwanz ukipata ndy unaaga nyumban Ukiendlea kuw...
  9. T

    Msaada kuhusa document ambazo zimescaniwa

    Sawa, kwaiy akiiprint coloured document itakuwa tu sawa na original ambay mim ninayo mkuu?
  10. T

    Msaada kuhusa document ambazo zimescaniwa

    Wakuu habar za majukum Kwa wale ambao wanauzoefu wa kutuma document ambazo zimescaniwa. Naomba kufahamishwa kama mihuri na saini(signature) katika document ambayo naituma kwa njia ya ku scan,mtu ambaye namtumia ataiona ikiwa na rangi halisi baada ya kuiprint au inakuaje.
  11. T

    Toka pira biriani hadi pira roho mkononi

    Ndiyo soka lilivyo timu nyingine nazo ni wanaume wanaingia kazin kupambana, Suala la msingi ni wachezaji kukaza tu maan soka ndiyo kazi yao wajitume tu amn namn safar hii simba hatupo vizur, Hawa wachezaji wapya bado hatujaona kazi yao ingawa ligi bado sana lakin hawaoneshi kama wana kitu cha...
  12. T

    Msaada wa tiba ya tonsils

    sawa mkuu shukran
  13. T

    Msaada wa tiba ya tonsils

    Wakuu polen kwa majukum, Nimekuw nasumbuliwa na tonsils mara kwa mara maumiv shingon nashindw kula vizur,siwez kuongea coz napat maumiv, nmeenda pharmacy nimepew daw lakin sion kam zinaniletea nafuu Kwa wanaoelew tatizo hil tafadhal naomba mnisaidie dawa inayoweza kutib hili tatizo,dawa yoyote...
  14. T

    Nawauliza Washabiki wa Simba, je mmeona ugumu wa kutumbukiza mpira wavuni?

    Watu wanaumia sana simba kushinda jana japo kwa mbinde Mkamlaum referee kwa nn aliwapa simba penalty badala ya kutenga mpira wa faulo ielekee kwa simba
  15. T

    Tahadhari kwa Simba: Red Arrow imewahi kuipiga timu ya Tanzania 7-0

    Usitutishe,kwa mpira gan uliopo Zanzibar kusema simba tuwe na tahadhar dhid ya red arrows
  16. T

    Dilunga alimkoseaga nini Gomez? Nimepumzika na utopolo

    Pale dem amekucheat maumiv yake ndy sawa na hay ya simba kufungwa aib sana ila amna namna Simba imetudisappoint leo aib inatuandama
  17. T

    Simba SC 1-3 Jwaneng Galaxy FC | CAFCL | Simba yatolewa klabu bingwa Afrika

    Jwaneng galaxy naona goal 2 nyingine zinawahusu, all the best mnyama
  18. T

    Tungekuwa tunatumia akili, tungeisapoti timu ya Biashara

    Biashara nayo haina malengo waache tu soka huenda wanapenda kucheza gem za ndan tu sijui walianzisha tim ya nn wanapata nafas kucheza kimataifa wanaleta uzembe Serikal yetu nayo hasa wizara ya michezo tumlaumu wazir ameshindwa kuwafanyia connection biashara na atcl sas wazir wa michezo kaz yake...
  19. T

    Mwijaku amewahamasisha muanze kutembea kama mlivyozaliwa, nadhani Simba mmepata mtu

    Daah huy mwijaku anaongea ki umbea umbea tu sijui atamuhamasisha nan safar hii viongoz wa simba mmetukosea mashabik wa clab yetu kutuwekea huy mtu..
Top Bottom