Search results

  1. R

    Tulikotoka: Hamisa Mobetto akimaliza Masomo yake Kidato cha Nne Tandale Sekondari

    Kipindi anatangaza kipindi cha watoto cha ITV mda kidogo walikua wanasema kazaliwa 93..sasa baada ya hapo miaka ikawa inapinduka tu!
  2. R

    Tulikotoka: Hamisa Mobetto akimaliza Masomo yake Kidato cha Nne Tandale Sekondari

    Alirudi tena shule maana nakumbukaga alikua alianzia pale perfect vision akaacha kabisa miaka ya 2007 hivi...!!ila kajitahidi sana kwa ule mcharuko![emoji847][emoji847][emoji847][emoji847][emoji847]
  3. R

    Hili ni tatizo kwa Ronaldo, ni la muda mrefu

    Ile siku ya Chelsea siisahau ndo nilijua wazungu hawapendi waafirka they r always for themselves...!!! Jirani na nyumbani palikua na kibanda cha Mpira mbagala kipati kwa bibi mmoja bongeee bwana Drogba alivoshinda zile shangwe[emoji1][emoji1][emoji1]sitasahau aseehh!watu walifurahi kupitiliza!
  4. R

    Mke wangu amenenepa mno

    [emoji1][emoji2][emoji2][emoji23][emoji16]
  5. R

    Hamisa Mobetto ana roho ngumu sana

    [emoji3][emoji3][emoji16]
  6. R

    Wizkid afanya bonge la show Uingereza

    Uchawi plus kipaji pia kama kweli!
  7. R

    Wizkid afanya bonge la show Uingereza

    Uko vzr Dada![emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
  8. R

    Wizkid afanya bonge la show Uingereza

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji4][emoji4][emoji16][emoji4][emoji4][emoji4][emoji16][emoji3][emoji3]
  9. R

    Wizkid afanya bonge la show Uingereza

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
  10. R

    Kati ya Mabinti wazuri waliopata umaarufu na wakapata hasara uwezi kumkosa Tunda na Wema

    Tunda ila hata akisema arudi bado analipa yule Dada mzuri bwanaa...!mashallah
  11. R

    Tulikotoka: Hamisa Mobetto akimaliza Masomo yake Kidato cha Nne Tandale Sekondari

    Alihojiwaga akasema anasoma chuo cha sanaa bagamoyo na km swala ni pesa atapata tu!na kweli Mungu kampa!!
  12. R

    Kitivo cha sheria udsm hakunaga 1st class, why?

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]hyo ilikua ni zaidi ya roho mbaya!
  13. R

    Matukio makubwa ya uhalifu yaliyowahi kutokea na kusisimua Nchini Tanzania

    Walikua marafiki wa karibu sana wale vijana, Scorpion alishawahi Shindaga 20m ktk shindano moja lilikuaga nafikiri ITV,kama sikosei la dume kondomu,then alikuwaga mkaka mmoja tofauti na wenfine hakua mhuni wala na tabia mbaya na alikua anasaidia mpk wizi wa Simu buguruni vile vituo vya daladala...
  14. R

    Matukio makubwa ya uhalifu yaliyowahi kutokea na kusisimua Nchini Tanzania

    I know the whole story ya Saidi makonda wala hahusiki lakini kinachosemwa sicho kilivyo.!ntaandika baadae
  15. R

    Matukio makubwa ya uhalifu yaliyowahi kutokea na kusisimua Nchini Tanzania

    Duuh!baasi zingine zilibaki loh!
  16. R

    Njia ya kibabe kukomesha fitna na majungu

    Usiombe ukutwe unateta MTU[emoji1][emoji1][emoji2][emoji2]
Top Bottom