Search results

  1. B

    Yaliyojiri Viwanja vya Polisi Himo: Mkutano wa mgombea urais wa CHADEMA jimbo la Vunjo

    Sina mengi ila mungu hutoa kiongozi..na amekwenda upinzani ni mpango wa mungu..kuufumua mfumo uliopo ili uwe wa kuwatumikia watu na sio watu kuwatumikia..nchi ipo sehemu ya kuanza kuwajibishana..lowssa ukawa mungu kishapiga tick
  2. B

    DR. W. Slaa: A sensational keynote Speech at Purdue University, Indiana State, USA

    i mis these type of speech long after th death of mwl nyerere dokta i can read you internal u have my suport and my vote.hakuna mbadala sio ccm wala lowasa has ths brain.bahat mbya kuna watu wenye chuki tu na pia wachagua sura na povert.ila u shal remain immortal
  3. B

    Kwanini Zitto nisikuite msaliti?

    naomba nkujibu umesema uongoz ni kama ndoa mbna zito kavunja ndoa ambayo yeye aliijua vyema katiba na kanun za chadema alizijua fika.waz iwweje atoke?swala lingne kiongoz wa umma tena mpinzan lazima uwe na maono je kuanzisha act ndo kunaujenga upinzan kwa faida ya taifa ama ni kuijenga ccm?mi...
  4. B

    Hivi Kwanini Tanga, Pwani Dodoma, Morogoro na Iringa wanaipenda sana CCM

    Iringa itoe.hapa weka dar uswahilin.pwani.dodom.lindi.mtwra.tanga.tabora.ni fulu nyuma.dar upinzani unapata kura toka kwa wasomi na walohamia mjin.wamewasukuma wenyeji nao wanasogea na ccm yao hahaa
  5. B

    Over confidence ya wanaume wa kikurya inanivutia

    Then kutahiriwa hapa wiki ilopita nliona maandalizi kwanza wanapiga ngoma za kienyeji na nyimbo na vigelegele mtaa mzima wanakua wanajua kuna jando kwa vijana wenyewe wakubwa teyar kama umri wa miaka kumi na saba nenda juu..na zawad watapewa ng"ombe ama nyingne na kutairiwa hakutakua na ganzi...
  6. B

    Over confidence ya wanaume wa kikurya inanivutia

    Mi mgeni kweli mimi nipo maeneo ya butiama,buswege.butugur.sabasaba.kwa mkono huku kuhusu ujasir nadhan wanaume hawwana tofaut na wengne.washkaji wapo poa sana wanatoa tano kww mgeni ijapo wanapenda kilugha sanasana
  7. B

    Ndoa yenye mzozo kila siku, mke ana kasoro

    Ni kweli kabisa my boy
  8. B

    Wanawake ni viumbe hatari sana duniani

    MUNGU EPUSHIA MBALI BT NKIGUNDUA NAKUCHNJA..bora nioe mwanamke mwenye mtoto nikiwa najua kuliko kufichwa nije jua mwenyewe patachmbka
  9. B

    Wanawake bana!

    ebwanae nifundishen namna ya kumove ama kudelete mada bs mana nishapewa vidonge vya kutosha natumia cmu ya nokia
  10. B

    Wanawake bana!

    kuna wadau wametoa maoni kulingana na hali ya maisha ye2,iv unathan nakunywa kiroba coz napenda?yamenitokea na ni kweli,nimemuaga 2 kiupole nimeenda kujiua pengne
  11. B

    Wanawake bana!

    nimekukubali wengne wanaponda 2 hawaijui hali na shda maani n
  12. B

    Wanawake bana!

    we unajua mana hata mi sa hv nataka nisepe
  13. B

    Wanawake bana!

    usiombe ikutokee
  14. B

    Wanawake bana!

    Heshma kwenu. Hivi mwanaume umekaa bar na mpenzi wako unakata kiroba nae anapga sodabanakuja kidume mwingne anakata serengeti bt kila dakika mchumba wako anatoa jicho kwa mshkaji,kila akicheka anamtizama mshkaji. Hivi we mwanaume unafanyaje?
  15. B

    CHADEMA wamefunga goli la "kisigino"

    hahahaaa
  16. B

    Warioba Anataka Nini Hasa?

    narudia tena i hate watoto hawa wa viongoz
  17. B

    Majina awamu ya pili lini!

    Najua huku wapo watu wenye kupata taarifa za uhakika,tafathal nijuzen ajira ya ualimu awamu ya pili yatatoka lini mana mwanzo nimekosekana,pls mwenye taarifa anijuze
  18. B

    Naombeni msaada wa ushauri jamani

    kama hujaolewa usimshaur
  19. B

    Mh Sugu bado anafikiri yuko kwenye BongoFleva?

    mizengo pinda ni mpumbavu sana
  20. B

    CCM YAPITA KATA YA LANGILO RUVUMA bila kupingwa!

    wanasiasa huwa mnapenda sana kuwatenga watz kwa kuwagawa ili mzidi kufaid na mbaki madarakan..na hlo limekua ndo lengo la nape na mwigulu na ccm..ukitizama mtari wa mwisho wa mada yako mwerevu anaelewa ujinga unaotaka kusema..NAJUA MTAFANIKIWA KUWADANGANYA WATANZANIA KWA KIPIND FLAN ILA...
Top Bottom