Search results

  1. B

    Yaliyojiri kesi ya Freeman Mbowe na wenzake, kesi imeahirishwa mpaka 16, Nov 2021

    Wewe ni mke MBOWE?She is phycisian.Ana shinda busy na wagonjwa tuulize tunao shinda naye kazini ndiyo tunajua ukweli.Ulitaka ashinde kwenye mitandao kama wewe ulinayesubiria kulipwa Elfu 7 hala mama yako anayetarajia kupata kansa kwa sababu laana yako atatibiwa na nani?Stupid.
  2. B

    Upotoshaji mkubwa sana unaoenezwa Mbowe amebambikiziwa kesi kwasababu ya mambo ya kisiasa

    Kwa kukusaidia tu,kipindi cha uchaguzi 2020.Chadema ilishinda zaidi ya viti 100.Wenye mamlaka na Wakurugenzi wa Halmashauri wanalojua hilo.Chadema ni tishio zaidi Kwa sasa kuliko kipindi chochote
  3. B

    Naomba kujua vigezo vya kujiunga Post Graduate Diploma ya Business

    Una higher/advanced diploma ya nini? Ulisomea Tanzania?
  4. B

    CHADEMA kamatia hapo hapo, tumechoka sasa mbwai mbwai

    Mbinu tumeshaipata kila polisi akingia ataipata .
  5. B

    CHADEMA kamatia hapo hapo, tumechoka sasa mbwai mbwai

    Acha ni kufafanulie maana akili yako ina umalaya wa kisasa huwezi kuelewa kirahisi.Ni CCM inajua na polisi wanajua wapokutanika CHADEMA wawili au zaidi kwa sasa moja ya agenda kuu ni polisi kwanza. Juzi tulikuwa na kikao mwenzetu akatoa wazo na namna ya kupambana ya Polisi ikitokea wakaja...
  6. B

    Yaliyojiri Kesi ya Mbowe na Wenzake Mahakama Kuu, Coplo Hafidh Abdallah Mohamed atoa ushahidi wake, kesi kuendelea Jumatatu 01 November 2021

    oooooh hujui yameisha kabisa haya unayo yaona ni masalia madogo madogo...,ukitaka kujua yamesisha walikuwepo kina MAKONDA wako wapi walikuwa zaidi ya MUNGU mtu,walikuwepo kina Cyprian MUSIBA,walikuwepo kina Sabaya, walikuwepo kina Chalamila.MUNGU fundi aiseee.Hivi haya unayo yaona yanaenda...
  7. B

    Yaliyojiri Kesi ya Mbowe na Wenzake Mahakama Kuu, Coplo Hafidh Abdallah Mohamed atoa ushahidi wake, kesi kuendelea Jumatatu 01 November 2021

    Hakuna aliye kejeli isipo kuwa Magufuli alipewa somo watu wasiangamia kwa kusa maarifa ambayo tayari MUNGU ameshayatoa.Yes ndiye Mungu huyu huyu aliye aliyeamua kumchukua baada ya kuona mateso mengi kwa watanzania.Further more alikufa kwa corona
  8. B

    Yaliyojiri Kesi ya Mbowe na Wenzake Mahakama Kuu, Coplo Hafidh Abdallah Mohamed atoa ushahidi wake, kesi kuendelea Jumatatu 01 November 2021

    Kumbe wewe ni polisi,umehitimu lini chuo kikuu? Ni hivi hakuna polisi watanzania ambaye anatumia elimu yake akiwa polisi hata kama hata kama ana shahada ya uzamivu
  9. B

    Yaliyojiri Kesi ya Mbowe na Wenzake Mahakama Kuu, Coplo Hafidh Abdallah Mohamed atoa ushahidi wake, kesi kuendelea Jumatatu 01 November 2021

    MUNGU ndiye hakimu wa kweli,Mungu ndiye mwamuzi wa mwisho.Kabla ya huyo unayemuombea mabaya kwa husda ushishangae yakaanza na wewe au ndugu yako wa karibu.MUNGU ni wetu sote.case study MAGUFULI
  10. B

    Yaliyojiri katika kesi ya Mbowe na wenzake: Kaaya amaliza kutoa ushahidi. Shauri kuendelea 29/10/2021

    Idiot!!!!!! Tangu siku ya kwanza mpaka leo nipo mahakamani,sijaona tofauti yoyote iliyo ripotiwa.Kwanini vijana wa CCM mnatafuta laana kwa nguvu.Inakusiadia nini kudanganya? Shilingi 7000/-tu?Acha uzindaki huo alikuwa Magufuli akaondoka ,alikuwepo Cyprian Musiba akaondoka,alikuwepo Paul Makonda...
  11. B

    Yaliyojiri katika kesi ya Mbowe na wenzake: Kaaya amaliza kutoa ushahidi. Shauri kuendelea 29/10/2021

    Wala usisiwe na shida hata mkifanya tofauti sisi hatuna nguvu na wala hatuna cha kufanya.Sisi furaha yetu ni kuhakikisha dunia inainajua ubaya wa serikali na CCM.Haya mengine ni ya kwenu endeleeni nayo.
  12. B

    Justine Eliya Kaaya anayetoa ushahidi kwenye kesi ya Mbowe ni nani?

    Ndugu ,Mungu ni waajabu leo ndo nimeamini hii kesi ni yau uongo kabisa.Huyo ni ndugu yangu na hizo picha nimezirusha mimi mitandaoni. Ukweli usiofichika ninaujua mwanzo mpaka mwisho alitolewa Gerezani kwa makubaliano ya kusema uongo kama ushahidi nilimuonya sana kuhusu hili. Ni hivi kwa kuwa...
  13. B

    Justine Eliya Kaaya anayetoa ushahidi kwenye kesi ya Mbowe ni nani?

    Nakupa ushauri wa bure,Mungu niwaajabu acha kushabikia maumivu ya binadamu wenzako isivyo halali.Pigo utakalo lipata familia yako itakuwa shahidi hutojua namna mikosi na laana vinapotokea.MUNGU wetu ni wa haki hakuna adhabu mbinguni kuna adhabu hapa duniani.
  14. B

    Freeman Mbowe afungua mashitaka Umoja wa Mataifa kuhusu Haki zake wakati anakamatwa na kuendelea kubakia kizuizini

    Mungu akusamehe ndiyo maana unaendeleza ukawala wa shetani .Damu za Ben saanane ilikuwa juu yake.Damu iliyonwagika ya Tundu Lissy ilikuwa juu yake.Alikuwa hana Huruma wala Moyo wa ubinadamu aliamuru chochote juu ya binadamu asiyempenda.Aliua alijeruhi.Mungu akusaidie uache uwakala wa shetani...
  15. B

    Freeman Mbowe afungua mashitaka Umoja wa Mataifa kuhusu Haki zake wakati anakamatwa na kuendelea kubakia kizuizini

    Very true !!angalia Kwa jicho la kiroho.Huwezi kuelewa hili kwakuwa siyo mkristo
  16. B

    Freeman Mbowe afungua mashitaka Umoja wa Mataifa kuhusu Haki zake wakati anakamatwa na kuendelea kubakia kizuizini

    Hapana ,Lakini kifo Ni Shule Kwa waliobaki.Boss wako na Gaddafi,Idd Amin Ni watu waliotesa binadamu wenzao kwahiyo Kwa mjibu wa maandiko matakatifu walioko elekea kunajulikana.Lakini vifo vyao vilikuwa shangwe Kwa sababu ya mateso waliyokuwa wanawapa.@Mudawote Amini Mbingu na Jehanamu ipo acha...
  17. B

    Freeman Mbowe afungua mashitaka Umoja wa Mataifa kuhusu Haki zake wakati anakamatwa na kuendelea kubakia kizuizini

    Jifunze kitu laana yanamnayo.Lakini pia wewe mkono yako umejaa damu za watu !!Kwa haraka haraka tu Mudawote siku zinakuja ambazo utakumbuka maneno haya Heshimu Mungu na binadamu wake
  18. B

    Freeman Mbowe afungua mashitaka Umoja wa Mataifa kuhusu Haki zake wakati anakamatwa na kuendelea kubakia kizuizini

    Kabisa sijakataa !Lakini musiwe sehemu ya mateso ya binadamu wengine maana niendako sikujui.
Top Bottom