Search results

  1. E

    Waziri wa nchi, ofisi ya Rais-Tamisemi anavunja sheria za nchi mchana kweupe

    Shida ya odo ummy ni overthinking kila kitu anataka akijengee hoja anasahau kuwa overthinking can lead to a misleading
  2. E

    Kwanini tozo za miamala zisitumike kuajiri walimu?

    Mgao wa walimu 6000 ulizingatia zaidi shule mpya ndio walipelekewa wengine hatukuletewa mwalimu hata mmoja
  3. E

    Kwanini tozo za miamala zisitumike kuajiri walimu?

    Demand ya walimu ni kubwa kwakuwa wanahudumia wateja wengi kulinganisha na sekta zingine Ualimu ndio sekta mama ya sekta zingine kwahiyo kuna uhitaji mkubwa wa walimu ili waendelee kuzalisha wasomi na watalaam mbali mbali wa kulisaidia taifa katika nyanja tofauti tofauti. Kwa sababu kuu hizo 2...
  4. E

    Kwanini tozo za miamala zisitumike kuajiri walimu?

    Kwa sababu ya kulinda privacy na anonymity yangu siwezi kutaja jina la shule ninayofundisha ila kama unaweza karibu mkoa wa geita utembelee shule za kata katika halmashauri za bukombe na nyang'hwale utajionea hali halisi ilivyo
  5. E

    Kwanini tozo za miamala zisitumike kuajiri walimu?

    Kama ni ajira za muda mfupi mpaka sasa kuna vijana nimewaajiri mkuu ila uwezo wa kuwapatia ajira ya kudumu ndio sina
  6. E

    Kwanini tozo za miamala zisitumike kuajiri walimu?

    Uhaba wa walimu kimekuwa kilio kikubwa na hatimaye kimegeuka wimbo wa taifa unaoimbwa kila kukicha. Juzi kwenye taarifa ya habari tumesikia mkoa wa geita ukilalamikia ukosefu wa walimu wa masomo ya sayansi. Ukienda shinyanga kilio ni hicho hicho, tabora kilio hicho hicho, ukienda kusini huko...
  7. E

    Geita yatangaza uhaba mkubwa wa walimu hasa wa Sayansi na Hisabati

    Pesa inayokusanywa ni nyingi mno inaweza kufanya mambo yote mawili kwa wakati mmoja. Na kumbuka hapo tozo peke yake hatujagusia kodi za kawaida zinazotokana na rasmali tulizonazo na zinazokusanywa kwa wananchi kila siku
  8. E

    TAMISEMI: Tume ya Utumishi wa Walimu, fanyeni msawazo wa walimu katika Mamlaka za Serikali za Mitaa ili kuweka uwiano

    Kwa akili hizi tatizo la uhaba wa walimu halitakuja kuisha milele na milele. Yaani waziri badala ya kuajiri walimu wapya kukabiliana na upungufu uliopo anaagiza halmashauri zifanye msawazo. kwa walimu gani waliopo? Huyu waziri kumbe naye chenga
  9. E

    Geita yatangaza uhaba mkubwa wa walimu hasa wa Sayansi na Hisabati

    Walimu wapo wengi mno mtaani sema serikali ndio haitaki kuajiri
  10. E

    Geita yatangaza uhaba mkubwa wa walimu hasa wa Sayansi na Hisabati

    Bila kuishinikiza serikali kuajiri, suala la uhaba wa walimu wa sayansi litaendelea kuwa tatizo alafu kwanini tozo za miamala zinazokusanywa zisielekezwe kuondoa hili tatizo?
  11. E

    News Alert: Geita: Tetemeko la ardhi lenye ukubwa wa Richa 4.8 latikisa

    Muda huu majira ya saa 5:38 alfajiri, tetemeko la ardhi limepita viunga vya mwanza. Tetemeko hilo la ardhi limedumu kwa takribani sekunde 9-10 lakini hakuna madhara yoyote yaliyotokea hadi sasa
  12. E

    IGP Simon Sirro apumzishwe

    Nilikuwepo mkuu... Lakini ubovu wa mahita sio kilele cha kuhalilisha utendaji kazi mbovu wa jeshi letu la polisi ndio maana tuna shauri sirro aliyeamua kufuata nyendo za mahita naye apumzishwe awekwe mtu mwingine atakayeenda kuziba makando kando yote yanayolichafua jeshi letu kwa sasa
  13. E

    IGP Simon Sirro apumzishwe

    Mkuu wangu nakupa kongole kwa hoja yako mujarabu. Natamani wahusika wangeichukua na kuifanyia kazi ili kuboresha utendutendaji kazi wa jeshi letu la polisi. Shukrani sana mkuu
  14. E

    TANZIA Mwanachama mwenzetu Warumi afariki dunia akipatiwa matibabu Hospitali ya Taifa Muhimbili

    Tunamshukuru kwa mchango wake hapa JF na Mungu aiweke roho yake mahali panapostahili. Amiin
  15. E

    IGP Simon Sirro apumzishwe

    Japo havijaanza leo lakini vitendo vya rushwa, kubambikia kesi na uonevu kwa raia chini ya IGP sirro vimekithiri ukilinganisha na miaka ya nyuma Kukithiri kwa vitendo hivi ni kiashiria kwamba IGP sirro ameshindwa kudhibiti nidhamu ndani ya jeshi la polisi na hivyo kupelekea utendaji mbovu wa...
  16. E

    Je, ni kweli kuwa Rais Samia anahujumiwa?

    Uamzi upo mikononi mwake kuzingatia au kughairi maana mimi nimetoa kama ushauri tu na siyo shuruti kwamba lazima azingatie maoni yangu, kwahiyo tumwachie mwenyewe atende atakavyoona inafaa.
  17. E

    Je, ni kweli kuwa Rais Samia anahujumiwa?

    Kuna jambo linaendelea nchini ambalo nafikiri wengi wetu hatufahamu lakini ukitazama kwa jicho la tatu la kisiasa utakubaliana na mimi kwamba pengine ni hujuma dhidi ya Rais Samia kwa sababu ili jambo lolote litokee lazima liwe na sababu. Matukio haya machache yanatoa taswira ni kwa jinsi gani...
  18. E

    Kazi za usalama (TISS) mpaka utoe hela?

    Kuwa makini utageuzwa fursa muda si mrefu
Top Bottom