Search results

  1. 3

    Ninamiliki kituo Cha mafuta, mshindani wangu anauza Sana kuliko mimi. Nini nikifanye kuongeza mauzo na wateja

    Hapo kuna vitu vingi, Sheli nyingi zinauza mafuta machafu,kuna sheli nilikua naweka mafuta then taa ya check engine inawaka,ikabidi niachane na hicho kituo na ninawaambia na watu wengine wasiende hapo,just imagine ni kituo chako huoni umepoteza wateja wengi? Ushauli wangu ni uweke box la...
  2. 3

    Maduka ya wahindi yachomwa Kinshasa

    Na vile nawafahamu wakongo lazima walete vurugu za hatari
  3. 3

    Natafuta vipimo vya asali

    Kuna jamaa anauza
  4. 3

    Soko la Hisa la Dar es Salaam na orodha ya makampuni yaliyosajiliwa

    Uko wapi Sent using Jamii Forums mobile app
  5. 3

    App ya kupokea Wageni toka Nje (Couchsurfing) : Hivi ndivyo ninavyopokea wageni na kutengeneza pesa

    Siyo matapeli kabisa,mimi nililipa hiyo hela kwa bahati mbaya,nikaomba wairudishe,wakairudisha ndani ya saa 24 tu,makazi yao makuu ni california, Sent using Jamii Forums mobile app
  6. 3

    Msaada naomba kujua jambo hili kuhusu kubadili Dola

    Uko dar? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. 3

    Ushauri: Nina Milioni 700, nizifanyie nini?

    Mimi nakushauri uendeleze biashara aliyokua anafanya mzazi wako, Sent using Jamii Forums mobile app
  8. 3

    Msaada: Namna ya kufuga samaki

    Weka link ya group lako hapa tujiunge moja kwa moja Sent using Jamii Forums mobile app
  9. 3

    Kigoma kuna upungufu mkubwa sana wa wanaume, ni rahisi dada kuokota hela Kigoma kuliko kupata mchumba

    Vijana wengi wa Kigoma kwa sasa wako China. Hili tatizo liko kwa Wakinga pia
  10. 3

    Biashara gani yenye kuingiza faida ya milioni 100 mpaka 500/mwezi/wiki/siku?

    Inawezekana,wabongo siyo wezi kiasi hiki jamani,
  11. 3

    Biashara gani yenye kuingiza faida ya milioni 100 mpaka 500/mwezi/wiki/siku?

    Ha ha ha ha ha,lakini jamani tunaweza jaribu,unajua wabongo nao ni waoga vile vile,wakifungwa hata wawili kwa kosa la kuchoma bike hamna atakayerudia
  12. 3

    Biashara gani yenye kuingiza faida ya milioni 100 mpaka 500/mwezi/wiki/siku?

    Ndugu Patigoo,kuna biashara Fulani ya docless bike sharing,Tanzania haipo na ila kwa china,thailand na nchi nyingine za Ulaya imeshamiri,Hii biashara ilianzia china,then ikasambaa,walioanzisha china ni mabilionaire wakubwa!! Kiufupi hizi ni baiskeli ambazo ni za kukodisha ila mteja anaichukua...
  13. 3

    RIPOTI: Gaddafi aliuawa kimakosa

    Gaddaffi alipata anachostahili!! Nchi ile kwanza ilijaa ukabila,yaani kama wewe siyo bedui ambalo ndo kabila lake sahau kuhusu keki ya taifa!! Mwisho kabisa akajifanya kama Mungu wa Libya!! yaani yeye ndo ana akili kuliko wote!! Kama ambavyo yeye mwenyewe aliingia kwa mpindua aliyekuwepo tena...
  14. 3

    Niulize chochote kuhusu injini za magari madogo na pickup zinazotumia Petroli

    Total engine oil 5w30 wanauza 12000 kwa Kita moja pale fuel station mlimani city.
  15. 3

    Ijue orodha ya majenerali wa JWTZ toka liundwe

    Dunia sasa huwezi jivunia vita za chini kwasababu ya technolojia,nina imani kubwa sana kuwa JWTZ sasa inatisha kila sekta,iwe juu au chini,majini au jangwani
  16. 3

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Hivi huu umeme unaokatika kila siku usiku kuanzia saa nane usiku na kurudi saa sita mchana,ni goba tu au ni dar nzima? Toka jumamosi iliyopita wanakata kila siku usiku
  17. 3

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Msaada,Gari Rav4 ya 2007,push to start,imegoma kuwaka,kila ni kibonyeza start button inaniletea alama ya funguo kwenye dush body, Hii imetokea baada ya gari kupelekwa kuoshwa ile wamemaliza kuosha nataka kuondoka basi inagoma kuwaka. Hapo tatizo ni nini wakuu wa haya mambo
  18. 3

    Mitsubishi Outlander

    Wakuu heshima kwenu, Nahitaji kununua hili gari,mwenye uzoefu au taarifa zake anishauri, Ina matatizo gani hasa na spea zake zinapatikana?
  19. 3

    Wanaume msifanye hivi

    Basi sawa
  20. 3

    Wanaume msifanye hivi

    Mwisho kabisa wanaume wakwe zako ndio waliokufanya upate mke nae atakuletea watoto wazuri jaribu kuwaheshimu na kuwajali. Kuwajali namaanisha hata kuwasalimia na kuwatembelea angalau wanaona mtoto wetu ameenda sehemu sahihi. Mbona hujaongelea wakwe zako, Kama wewe umeandika hujakopi hii story...
Top Bottom