Search results

  1. D

    Dawa za kina mama za kuwezesha kushika mimba

    Nauza dawa za asili zilizotokana naimea asili inatibu yafuatayo.. kuwezesha wakina mama kushika mimba..inatibu pia hedhi kwenda siku nyingi...kuzuia kutoka haruf mbaya sehemu za siri..inatibu pia hedhi isiyo na mpangilio...na nguvu za kiume pia inapevusha mayai ya kina mama...njoo uokoe ndoa...
  2. D

    Dawa ya nguvu za kiume kwa sh 15000

    Kweli upo wapi nipm https://jamii.app/JFUserGuide...
  3. D

    Dawa ya nguvu za kiume kwa sh 15000

    Hiyo ni dawa ya asili ni miziz ya mimea na mafuta ya pweza vimechanganywa...jaribu nipm https://jamii.app/JFUserGuide..dawa imethibitishwa...tumia uone haina kemikali ni miziz ya mimea asili
  4. D

    Dawa ya nguvu za kiume kwa sh 15000

    Nauza dawa ya nguvu za kiume inayotokana na mchanganyiko wa mimea asili kama mlonge na milidino na vyakula vya asili...wale wa mikoan mtatumiwa kwenye mabas..dawa hii inatibu kwa muda wa siku 5 tuu utaona mabadiliko..okoa ndoa..hata kama wew ni hanithj..utapona tuu...bei ni sh 15000...nitafute...
  5. D

    Mambo yanayosababisha ukosefu wa nguvu za kiume

    Fanya mazoezi makali... ya kukimbia ..kula ugali dona kula vyakula vya asili..kula matunda ..kula pweza ..kula mapumbu ya beberu..kula mlonga..kaa miez sita bila kufanya ngono ..hapo nguvu zitarudi utakuwa na nguvu kama simba dume ...mwenye tatizo ani pn..https://jamii.app/JFUserGuide..kuna tiba vyote hivyo...
  6. D

    Selection za NACTE 2016 zitatoka lini?

    Kweli serwikwali hii ni jipu dume
  7. D

    NACTE nalo ni jipu

    Jippu ni jipu tu hata ulimbue litarudi kuwa jipu
  8. D

    Una swali kuhusu uchawi na uganga? Uliza ujibiwe

    Je naweza kutumia uchawi na nikamtongoza demu yoyote akanikubalia hata kama sina pesa
  9. D

    Selection za NACTE 2016 zitatoka lini?

    Lete source hiyo keshoo umejuaje
  10. D

    Hakuna namna kipolo kitapashwa tu.

    Jitu linamiaka 34..bikra utampata wapiii ..dunia ya magufuli wanafunzi bikira mwisho la 6
  11. D

    Selection za NACTE 2016 zitatoka lini?

    Badooo mwakaa huu hakunaa kusomaa
  12. D

    Mwaka sasa umeisha nanyimwa, hata kwa kondomu hataki

    Mim akijifungua baada ya siku 3 nakula hata kwa kumbaka ..maana kuna wanawake wengine sababu kibaoo
  13. D

    Tovuti ya NACTE haiko hewani, nini tatizo?

    Weeee tulia kamabmimba beba uzaee nactee bado sanaa
  14. D

    Nawezaje kutumia Tally 9?

    0758370287 nitafute nikuekekeze
Top Bottom