Search results

  1. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    " Urais sio lelemama" Urais sio NGO
  2. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Inabidi awatoe wote ili awe hana kisingizio.
  3. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Sukuma gang wanamtesa sana hajui awatose au aishi nao kwa akili.
  4. love life live life

    Mama yuko hivi na kuelewa hivi kuanzia leo

    Mda utaongea.
  5. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Bado hajaweza kuwatambua maadui zake likija suala la ufisadi.
  6. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Awatoe sukuma gang wote auchukue msalaba wake.
  7. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Anadai bado kunamasalia yamebaki. Ndio maana nimemtaka ayatoe mapema.
  8. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Chaguo bado analo.
  9. love life live life

    Kwa kauli hii ya rais Samia ni dhahiri awamu ya tano ilikuwa ONE MAN SHOW

    Hiyo bodi hujui hata aliyeiteua ni nani?
  10. love life live life

    Njia panda ya Rais Samia

    Ni dhahiri kuwa Uraisi sio kazi ndogo mara kadhaa Rais Samia amenukuliwa akiongea kwa upole na unyenyekevu(sijui kama unatoka moyoni) katika medani za kisiasa. Mara ya mwisho aliwaasa wateule wake kuchapa kazi na kuwa hatatumia nguvu kuwasukuma bali atatumia wino kuwanyoosha(akili). Katika...
  11. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Hayo ni mawazo yako. Kuongea ni haki yako, akili unazo wapi wewe?
  12. love life live life

    Kwa kauli hii ya rais Samia ni dhahiri awamu ya tano ilikuwa ONE MAN SHOW

    Umeolewa na msukumma? Hao walioko bandarini ni wasukuma?
  13. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Nimelazimisha wapi? Onesha nilipo lazimisha. Stop thinking you deserve more wewe ni wa kawaida sana tena sana.
  14. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Mbona unang'aka Kubali kwanza mwamba alihusika? Nimeweka angalizo usijadiili kwa hearsay hata kwenu kama ni tuhuma zipo nyingi weka uthibitisho Magufuli alihusika vipi na hayo. Unaposem Kichwa maji ni uwezo wako wa kufkir ndio umeishia hapo(kwa kuwa umekosa hoja) na hainihusu mimi inakuonyesha...
  15. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Hatuongelei kuhusu siasa. Tunaongelea kama madai yanayohusishwa kufanywa na Magufuli kama kweli Magufuli alihusika moja kwa moja au la. Unapesema Magufuli ni fisadi, chizi, jambazi, muuaji hayo ndio tunayoyaombea uthibitisho. Na si falsaafa za Magufuli. Ukisoma philosophy of science utaelewa...
  16. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Kujiita mwenye akili timamu hakukufanyi uwe na akili timam.
  17. love life live life

    Threads 1,000 hazitoshi ku-prove ubaya wa Magufuli bali fact moja tu

    Dialloo ajue kikwete, Mkapa wasijue? Ina fahamika Magufuli hakuwahi kuwa na mahusiano mazuri na dialo ndio maana alikuwa akienda mwanza anaenda kusaini kwa mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi mkoa ccm badala ya mwenyekiti mkoa. Bifu lao halijaanza baada ya kifo chake usiimbe kama kasuku waulize...
Top Bottom