Search results

  1. S

    Sio kila mwanamke anayekuambia hakutaki anamaanisha

    Bila shaka kimeumana ndiyo maana anakutafuta sasa hivi kuwa makini.
  2. S

    Bado sielewi...

    Kila Mwanamke ni Pisi Kali basi tu.
  3. S

    Sijui Nina matatizo au nipo sawa

    Pole sana kwa kuzinguliwa.
  4. S

    Punyeto mbaya sana, leo nimeaibika sijui kama atarudi tena

    Pole sana jiamini kuwa wewe ni Mwanaume.
  5. S

    Unasema bia tamu? Itakuwa hujaonja vitamu wewe!!

    Kila mtu ana kitamu chake anachokipenda, ukiona kwako kitamu kwa mwingine ni kichungu :D :D :D :D
  6. S

    Sifa za wanawake wanene au wafupi

    Bado za wembamba.
  7. S

    Nimeamua nijipende mwenyewe

    Umechagua fungo lilo jema hongera sana.
  8. S

    Mwanaume wewe ni mtu muhimu na wa thamani sana

    Mama D katika ubora wake, bora leo umewakumbuka wabeba majukumu.
  9. S

    Mke wangu hampendi mtoto wangu niliyempata kabla ya ndoa

    Huenda hukumshirikisha mapema kama ulimshirikisha hatakiwi kumchukia, tatizo sisi binadamu huwa tunajisahau sana huwa hatu ijui kesho yetu itakuwaje tunaowachukia leo ndio wanaokuwa msaada kesho.
  10. S

    Nini madhara ya kuzuia shahawa (semen retention) wakati wa majambozi?

    Hii imekaa kiume zaidi.
  11. S

    Ulishawahi kufanyiwa utapeli gani na mpenzi wako?

    Ngoja niwe mpenzi msomaji.
  12. S

    Ushauri: Mpenzi wangu ataniua!

    Pole sana kwa changamoto.
  13. S

    Mke wangu amenenepa mno

    Mwambie afanye mazoezi.
  14. S

    Mwanaume wa kuishi naye, mtu mzima anatakiwa

    Mungu akupe haja ya moyo wako.
  15. S

    Natafuta mke wa miaka 40 hadi 48 asiye na mtoto

    Mungu akupe haja ya moyo wako.
  16. S

    Nina wakati mgumu katika mahusiano yangu, naomba ushauri!

    Miaka nane ni mingi sana jaribu kuongea naye kwa kina ili ujue ana shida gani, kama unampenda kweli fanya mchakato wa kufunga ndoa, kila lakheri.
  17. S

    Naona sasa ning'atuke kutoka kwake

    Na wewe mkaushie uone atafanyaje kama mbwai acha iwe mbwai lakini siyo kujitesa kiasi hicho Wanawake wapo wengi sana.
Top Bottom