Search results

  1. Mavindozii

    Gharama za kupandikiza mtoto/mimba

    Hapa ARUSHA ziko tatu mkuu .Moja Iko pale Jacaranda na ingine Iko njia ya kushuka Njiro na nyingine Iko hapa karibu na soko kuu Ila hiyo ya njia ya kushuka Njiro ni ya wahindi na wanaofanya ni wahindi kutoka India kama uko seriously nikakuchukulie number za simu
  2. Mavindozii

    Huu ni mgao wa umeme au mabwawa yamekauka?

    Mbaya zaidi beer baridi hamna kabisa na hili joto Ilikuwa beer. Moto unaarisha sana
  3. Mavindozii

    Mabasi aina ya Scania na Mercedes Benz vs Yutong na Zongtong: Mchina ameuza ramani ya vita kwa adui

    Mbona kwenye huu Uzi hamjazungumzia kabisa Howo au Shacman trucks .Nazionaga zinapita hapa Ngarenaro zimebeba cement ya Dangote na zina mitungi ya gas mbada ya diesel.Howo truck haiwezi kukutoa?
  4. Mavindozii

    Mabasi aina ya Scania na Mercedes Benz vs Yutong na Zongtong: Mchina ameuza ramani ya vita kwa adui

    Mkuu umesema ukweli .Ungekuwa Arusha ningekupeleka Picnic Bar nikakupe Kirikuu baridi .Nimepitia karibu comment zote wanakandia sana haya Magari ya Kichina.Bus Scania milioni 900 basi Moja tu .na za Kichina basi moja milioni 250 si Bora ununue za Kichina bus 4 ufanye Biashara ambazo...
  5. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Ni kwa ajili ya kwenda kiraracha mkuu.
  6. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Hell no [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji47][emoji47][emoji47][emoji47][emoji47][emoji853][emoji853][emoji853][emoji853]
  7. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Si uagize. Mkuu au uende kule kupatana ila kuwa makini
  8. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Safi sana mkuu ,hongera 2013 ushuru wake balaaa.
  9. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Umeua mkuu [emoji1][emoji1]kwani niseme uongo ?
  10. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Usimfananishe Yesu na haya matakataka yako mkuu .atakuchapa kiboko mkuu.
  11. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Thanks man tatizo budget yangu Ilikuwa milioni 9 na sasa hivi naona vinazidi kupanda bei mkuu .unajua kipya ni 70 milioni?
  12. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Kweli mkuu.kuna siku mama mmoja aliniomba nimsogezee gari yake ya manual nikamwambia samahani sijui kuendesha manual gear niliona aibu sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji853]
  13. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Mbona Serikalini wanaagiza Manual mkuu ,hizi hard top zote ni manual gear.na hizi za kwenda porini ni manual gear ..Hivi hizi Kilimo kwanza ni Manual au AT maana sijawahi hata kuchungulia huko ndani kukoje .
  14. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Watu wote hapa nyumbani na kazini hamna mtu anayejua kuendesha manual mkuu.hata jirani .
  15. Mavindozii

    Mrejesho kuhusu Suzuki Jimny 2000

    Embu nisaidie mkuu kuna namna wanaifuta
Top Bottom