Search results

  1. Gibeath-Elohimu

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Kabisaa chief....hawa jamaa wanatuchukulia poa sana
  2. Gibeath-Elohimu

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Wanadhani waTanzania ni wajinga Sana wakati wao ndo wajinga na mazwazwa....yaani mpaka muda huu inaelekea saa nne usiku mhna UMEME toka saa tatu asubuhi.....huu mshirika umejaa mapuuzi tu. Hizo service wakati wa yule baba zilikuwa hazifanyiki au??? Rubii huo uwongo wao wala usiusikilize dear.
  3. Gibeath-Elohimu

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    TANESCO NYIE NI MATAKATAKA KABISAA....NA MNAKERA VIBAYA MNO,DAWA YENU NI KUWATAFUTIA MSHINDANI. HAIWEZEKANI MKATE UMEME TOKA SAA TATU KARIBIA JIJI ZIMA LA DAR ALAFU.MPAKA MUDA HUU SAA MBILI NA MADAKIKA BADO HAMJARUDISHA NA MKO KIMYA BILA UFAFANUZI WOWOTE ULE. TAKATAKA KABISA NYIE.
  4. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Naona uko kwenye siku zako za kuharisha we CHOKO...tuliza mapulizo yako yasiyo na break MALAYA WA KIUME wewe.
  5. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Yaani chief kuna nondo umegusia hapa juu ya malezi naona kabisa kuna ukweli....hasa hao single mama wanao lea watoto wa kiume.
  6. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    I doubt chief huo utafiti wako umeufanyia wapi na scope yake ilikuwaje....but yote Kwa yote ni wewe umesema Una haki ya kuwasilisha maoni yako.
  7. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Kwa hiyo unataka kuniambia ukiona UPUUZI unafanyika na ukapaza sauti ya kuukemea na kuupinga huko wewe Kwa upeo wako unaona ni publicity.....kweli wanadamu tumetofautiana Sana thinking capacity.
  8. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Hamna kamanda....ujue hata kwenye kukemea mapepo lazima uwe mkali,sasa kuna huyo kima ana Pepo la ushog so lazima nipambane naye Kwa UKALI kulikemea Hilo pepo lake ili aokolewe huyo.
  9. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Oya Mie sinaga mzuka na MACHOKO so please jiheshimu man....kaa mbali na Mimi.
  10. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Kwakuwa wewe ni SHOGA na umeshazoe kupakuliwa usidhani pia Kila mtu ni choko kama wewe....hebu shika adabu yako na tuliza mapulizo yako hayo.
  11. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Yaani chief umemuuliza swali zuri sanaaaa...nimelipenda.Na nakuhakikishia huyo choko hana marinda ndo maana anawashwawashwa akiona wanaume.Tumsamehe bure KIMA huyo.
  12. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Nikujue wewe SHOGA ili unisaidie nini KIMA wewe......nikujue ili Uniletee USHOGA wako ama????....Tulizana wewe,dozi yako ya ukicha ni kutwa mara NNE so Leo naona umeruka moja ndo maana UKICHAA umekupanda.
  13. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    We UMBWA mbona Una shobo na watoto wa kiume.....tuliza basi tundu lako KIMA wewe...Nani Kwanza amekuita kuja kucomment humu kama sio ushoga wako huo na UNGESE......Hebu kimbiza hayo mapulizo yako Kwa WANGESE wenzio sio Mie....Nawachukia Sana nyie UMBWA....alafu ENDELEA kutumia dozi yako ya...
  14. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Hakika MUNGU atusaidie mkuu,hali ya ushog nchini ni mbaya Sana.....sasa unakutana na mijitu humu ndani inachukulia haya mambo poa wakati haya mambo ndio chanzo cha laana Kwa nchi.
  15. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Zimekuwa nyingi mkuu maana hali ni mbaya mtaani....Vijana wetu wengi wamepotea na kuharibika.So ni lazima kupaza sauti.
  16. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Kama wewe sio MNGESE ni nini hasa kinachokuudhi juu ya Uzi huu.Tuliza basi huo uwendawazimu wako wa KISHOGA...wala hujaitwa ku comment kwenye huu Uzi...ungeweka hoja za msingi ningekuelewa kuwa uko bright na smart...Ila am sorry kusema kuwa wewe ni MNGESE na inakuuma kukufichua KIMA wewe.
  17. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Tuliza basi UNGESE wako boya wewe.....kama wewe ni SHOGA sio lazima kuutangazia UMMA wa jamiiforum kuwa wewe ni MNGESE...umasikini na maradhi vinahusiana vipi na hoja iliyowasilishwa. Jibu hoja Kwa hoja sio mipasho yako ya KINGESE....UMBWA wewe sio Kila MTU ni SHOGA kama ulivyo...
  18. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Mtaalam hali mtaani ni tete......haya MAKITU a.k.a mangese yako mengi kweli mpaka Kero.
  19. Gibeath-Elohimu

    Eee Mwenyezi Mungu utusamehe na kuturehemu

    Kabisaa chief...yaani Vijana wengi wamejawa na tamaa ya maisha na ndo sababu ya wao kupotea na kudumbukia kwenye hili shimo la USHOGA..... it's so sad Kwa kweli.
Top Bottom