Search results

  1. herman joshua

    JamiiForums Usiku wa manane

    Tunaenda kuumaliza mwaka jaman 3 Dec 0159
  2. herman joshua

    Mkubwa Fella adai hakuna msanii anastahili kulinganishwa na Diamond Platnumz Bongo

    Tamaduni hakuna zaidi ya Dizasta labda nimuongeze One na Songa wengine wakawida tu.
  3. herman joshua

    Mkubwa Fella adai hakuna msanii anastahili kulinganishwa na Diamond Platnumz Bongo

    Mshairi bora n Dzaster tu hapo, kidogo na Songa, Afu naona umebez kwa tamaduni tu, kwamba Nacha, Mwana FA, Fid Q, huwafahamu....?
  4. herman joshua

    Zuchu: Diamond Platnumz alinipata nikiwa masikini na kunitunza kama mtoto wake

    Mo tukisema Ni tajiri mnasema za urithi, Zuchu anasema alikuwa masikini mnasema mama yake anafwedha. Binadamu bwanaa....!
  5. herman joshua

    FT: Simba 2 Geita Gold 1 NBC Premier League

    Me nshaacha kufuatilia mpila wa bongo huo mda ntatafuta Jambo la kufanya hata kucheza PS ikiwezekana.
  6. herman joshua

    FT: Simba 2 Geita Gold 1 NBC Premier League

    Kama Ni mpenzi wa mpila, a ha kufuatilia soka la bongo utaumia kila siku haswa usiwe mpenzi wa yanga or simba
  7. herman joshua

    Diamond aendelea kumkimbiza Rayvanny

    Tunaomba namba zake.
  8. herman joshua

    FT: Simba 2 Geita Gold 1 NBC Premier League

    Akina Nan🙄🙄🙄
  9. herman joshua

    FT: Simba 2 Geita Gold 1 NBC Premier League

    Ko Ni kikosi Cha majaribio...?
  10. herman joshua

    FT: Simba 2 Geita Gold 1 NBC Premier League

    Oya timu ya mwijaku inaendeleaje huko
  11. herman joshua

    Hii ni list ya wasanii waliotazamwa zaidi nchini Kenya, Mmakonde anazidi kupotea kupotea anga za kimataifa

    Nmechambua Ila cjaona alipomzungumzia vbaya harmo, n kwamba tu aache kulialia
  12. herman joshua

    Clouds FM mnaboa

    Biashara hyo Kaka, wacha watangaEze tu
  13. herman joshua

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Kunatime mtu anakukela mpaka unatoa maneno ambayo hayakustahili, jua sio bure mtu aanze tu kukuambia hayo yote, yaweza kuwa harmo kunakauli aliitoa mpaka akajibiwa hvyo
  14. herman joshua

    Apple inaacha kutengeneza iPhone Mini

    😂😂😂Ko Samsung sio simu mkuu...? Sisi wa Tecno je u tatuambia nn Kama wa Samsung unamtolea kauli hzo
  15. herman joshua

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Harmo kaona urejeo wake bongo umekuwa kimya hakuna wa kumpokea akaona kupata attention ya hvyo itamsave
  16. herman joshua

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Wabongo tushazoea Mambo ya huruma hata panapobiashara
  17. herman joshua

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    I never sleep sleep😂😂😂😂 Kwan ilitakiwa aseme vp
Top Bottom