Search results

  1. SniperBoi

    Msaada: kwa yeyote mwenye master card au mwenye akaunti ya google play console anayeuza

    Tumia airtel Master Card inakubali nimetoka nunua console wiki iliyopita
  2. SniperBoi

    List ya wanafunzi wa Form Six Waliochaguliwa Kujiunga JKT 2021

    Pole ndugu mm niliyaona kuna site inaitwa ajirapeak.com pekua humo utayaona
  3. SniperBoi

    Ajira mpya za walimu: Rushwa imetawala ili upate kazi

    Acha ujinga wewe fanya Application tulia lasivyo UTATAPELIWA NA WASIO HUSIKA SHAME ON YOU
  4. SniperBoi

    Ulazima wa kufanyia mapenzi kwenye giza

    kuna baadhi ya k zinatishaaa ndo maana wanazificha wengine ni aibu zao tu
  5. SniperBoi

    Website ya Utumishi ina tatizo gani?

    kuwa mpole ipo undermaintenance
  6. SniperBoi

    INAUZWA Adsense account

    kwa anaehitaji zipo adsense 3 wahi kabla hazichachukuliwa njoo inbox kama unahitaji kununua
  7. SniperBoi

    Vodacom mmesababisha ndugu yangu kufariki, nawaletea maiti ofisini

    Pole sana mkuu tuliza akili maisha yaendelee
  8. SniperBoi

    INAUZWA Adsense account inauzwa

    kwa Mteja aliye serious Adsense accont ipo kwa mawasiliano piga 0714 850 629, Tufanye biashara.
  9. SniperBoi

    Paul Makonda ateuliwa kuwa Waziri Mkuu MUCCOBS, Bunge lamkataa

    dah watu humu ndani wafukunyukuuuu
  10. SniperBoi

    Miss Tanzania 2006, Wema Sepetu na mama yake wahamia CHADEMA kutoka CCM

    Akumbusha madeni ya uchaguzi aongelea kuhusu sauti inayosambaa mtandaoni yeye na steve nyerere kafunguka na mengine mengi
  11. SniperBoi

    Miss Tanzania 2006, Wema Sepetu na mama yake wahamia CHADEMA kutoka CCM

    Aluta continua..........what next?
  12. SniperBoi

    Nitamsaidiaje Anna?

    wanaume tupo wengi ajiongeze anna la sivyo starehe za muda mfupi zitamfanya ajutie milele.fikiri mara mbili anna!
  13. SniperBoi

    Sekta ya ualimu iwe lazima kwa kila mhitimu wa chuo kikuu

    taaluma ya ualimu sio kuhitimu chuo tu bali lazima usomee ualimu
  14. SniperBoi

    Rais dkt.John Pombe Magufuli ashiriki ibada ya jumapili ya mwaka mpya katika kanisa kuu jimbo katoli

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akibusu mkono wa Askofu Msaidizi Jimbo Katoliki la Bukoba Askofu Methodius Kilaini mara baada ya kuwasili katika Kanisa Kuu la Jimbo katoliki Bukoba mkoani Kagera kwa ajili ya Ibada. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt...
Top Bottom