Search results

  1. Mr.Wenger

    Wazazi, mnajua kama vijana na binti zenu wameoa na kuolewa huko vyuoni?

    Ninaposikia story kama hizi napata pressure sana, binti yangu anapenda madrassa hatari. Yaani ukitaka ugombane nae basi siku mwambie leo usiende madrasa
  2. Mr.Wenger

    Wazazi muwe makini na birthday wanazokwenda vijana wenu. Birthday party nyingi ni sehemu ya kuhalalisha ushoga kwa Dar

    Umeongea fact kubwa sana, kama tumezoea kuwaingilia watoto wa kike kinyume na maumbile basi ni kazi rahisi sana kumgeuza mtoto wa kiume kwa sababu tundu ni lile lile
  3. Mr.Wenger

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Inabidi tupate ufafanuzi wa kitaalam, kwa sababu kuna watu wanasema hata mwanamke akilawitiwa hawezi kuacha mpaka apate medical treatment (kupigwa bomba) sasa najiuliza hii ni kweli. Ina maana hata kama alifanywa bila ridhaa yake hawezi kuacha kufanywa tena?
  4. Mr.Wenger

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Aisee sasa hawa mabinti wa siku hizi wanaopelekwa kwa mpalange na wengine halafu wanakuja olewa na wengine, hv huko kwenye ndoa inakuaje
  5. Mr.Wenger

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Kwa hiyo hata wale wanawake wanaopelekwa kwa mpalange hawawezi kuacha?
  6. Mr.Wenger

    Dr Kessy: Mitihani ya Tanzania inapima uwezo wa mwanafunzi kukariri siyo kuelewa

    Tatizo linajulikana lakini wa kuliondoa hilo tatizo ndo hajapatikana
  7. Mr.Wenger

    Uli 'deal' vipi na break up. It pains me

    Akikupigia video call usipokee
  8. Mr.Wenger

    Kati ya Mwanaume na Mwanamke, ni yupi kama mtoto?

    Yule anayenyonyeshwa ndo mtoto
  9. Mr.Wenger

    Tanzania haitokaa iendelee milele hata mfanyeje

    Wajanja wanatafuta maendeleo binafsi wakiyapata wanahamia nchi zilizoendelea..., Alisikika mlevi mmoja akiongea
  10. Mr.Wenger

    Wanawake tufundishwe kupigana ili tujihami

    Mngefundishwa kuwa watiifu kwa waume zenu ingekua bora zaidi
  11. Mr.Wenger

    Unawezaje kumfanya mpenzi wako awe na Exposure?

    Mkuu hizo sifa njema ulizoelezea zinatosha, kupata mwanamke mwenye vigezo vyako vyote sio rahisi. Vumilia hayo mapungufu aliyonayo maisha yasonge
  12. Mr.Wenger

    Wale wagumu wa kupiga simu tukutane hapa

    Kuna watu unawapigia simu kuwasalimia lkn utajuta, atakueleza natatizo yake kibao. Watu kama hao ndo wamesababisha siku hz hatupendi kupiga simu wala kupokea. Yaani unammis mtu lkn unaogopa kumpigia
  13. Mr.Wenger

    Nimechoka kuwa na wanawake wa walinzi wa taifa

    Kumpata wa kuendana nae ni kazi sana, me nimeamua kupunguza masharti ili nimpate mwenye afadhali
  14. Mr.Wenger

    Maumivu niliyonayo najuta kuingia kwenye mapenzi, nifanye nini?

    Kabla ya kumuacha jitahidi na wewe akufumanie japo siku moja
  15. Mr.Wenger

    Usimdharau aliye pembeni yako

    Hawa wakina Misheli wa buza wanasubiri ufeli wakucheke
  16. Mr.Wenger

    Kwanini wake za watu wengi wanaongoza kuchepuka?

    Ushauri wa Liverpool VPN uzingatiwe
  17. Mr.Wenger

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Wale wanaosafiri mkoa hadi mkoa kutuletea papuchi wapatiwe tickets za bure ATCL
  18. Mr.Wenger

    Wanawake wenye hizi tabia wanastahili heshima sana na kuthaminiwa

    Wale wananyonya mpaka wazungu wanameza, nao wasamehewe tozo
  19. Mr.Wenger

    Machinga afariki kwenye zoezi la kuhamisha Wamachinga

    Dunia uwanja wa fujo, apumzike kwa amani marehemu
Top Bottom