Search results

  1. Munambefu

    Humphrey Polepole: Bandari ya Bagamoyo sio muhimu kuliko Bandari ya Dar na Tanga

    Nani amjibu? Mjinga huwa anajibiwa kijinga Yeye alipopewa hoja enzi zake si alitukoga kwa kutuuliza kama tunaijua v8
  2. Munambefu

    Dkt. Slaa kusimamisha nchi trh 3/12 katika mahojiano maalum na TBC

    Mtu ambaye alishawahi kulala kifudi fudi mbele ya altare akasaliwa litania ya watakatifu wote akala kiapo cha useja, huyo akikengeuka hawezi kuwa na mwisho mzuri. Mifano ipo lukuki
  3. Munambefu

    Humphrey Polepole: Bandari ya Bagamoyo sio muhimu kuliko Bandari ya Dar na Tanga

    Kama ilivyokuwa enzi zake uwanja wa ndege chato ni wa muhimu kuliko wa Dodoma
  4. Munambefu

    Makamba, unatumia muda mwingi kujibrand kuliko kupambana na mgao umeme

    Ulitaka umuone kaning'inia kwenye nguzo ya umeme ndio ujue anapambana
  5. Munambefu

    Wazee wa kichaga wamtaka Dkt. Kimei kuomba radhi na kufuta kauli yake

    Mbona hujaweka credit hata moja mkuu au sisi ni nonsense
  6. Munambefu

    Lema: Wachagga tuna msemo unasema "Siyo rahisi kumuona shetani anavyokuja bali utamuona shetani anavyoondoka"

    Hayo mawili hasa la ndoto ni ya maana kuliko yoyote uliyowahi kuandika ama kusema katika Jamhuri hii
  7. Munambefu

    EWURA: Taarifa kwa umma kuhusu bei kikomo za bidhaa za mafuta ya petroli kuanzia 1 Desemba 2021

    Ukisoma comment nyingi utagundua watanzania wengi ni nonsense kabisa. Bei ya mafuta ikipanda kwenye soko la dunia imekuwa influenced kivipi na serikali? Je serikali iondoe tozo kwenye mafuta pindi yanapopanda bei huko duniani ili kuwafurahisha wananchi lakini ishindwe kutekeleza miradi kama REA...
  8. Munambefu

    Rais Samia: Haikuwa na maana kuchoma vifaranga wa kuku mpakani

    Yani kuna Watu wana roho kutu ya mauaji kuanzia kwa binadamu wenzao mpaka kwa ndege. Ahimidiwe Mungu bwana wa Majeshi
  9. Munambefu

    #COVID19 Wizara ya Afya: Kuna tishio la Wimbi la Nne la Virusi vya Corona

    Ni dua yangu kwamba wimbi hili lipite na "shahidi wa serikali"
  10. Munambefu

    Rais Museveni ametumia gari lake kwenye ziara yake Tanzania?

    Yani museveni anajifanya bepari kufadhili ujenzi wa shule Chato wakati uwanja wake wa ndege mchina anaumiliki muda wowote kwa kushindwa kulipa deni.
  11. Munambefu

    TBS na Wafanyabiashara Hawawatendei Haki Watanzania

    Sioni mantiki ya malalamiko ya waswahili kwa sababu sisi Tunapenda bidhaa za bei rahisi pengine ni kulingana na uwezo wetu. Nchi ambayo bado mitumba hata ya taulo, vyupi nk ni dili ni nchi masikini na yenye Watu wasiojitambua. Kuwauzia bidhaa feki haiepukiki Ni lini ulinunua tishet 60000?au...
  12. Munambefu

    Kumbe tunaachana na Maamuzi ya Hayati na kufanya aliyoyakataa ili tupate kirahisi Pesa za Mabeberu na watufanye watakavyo?

    Bora beberu anayetoa na kukupa masharti ya demokrasia na kusomesha wazazi kuliko Mchina anayekupa bila hayo masharti lakini mwishoni anachukua sehemu ya nchi kuimiliki
  13. Munambefu

    Wakili Chavula: Watake wasitake wakili wa Jamhuri ni Wakili wa Mahakama

    Sasa nimegundua kwanini kesi nyingi serikali huwa inashindwa, mawakili wa serikali ni viazi mbatata kabisa, hawawez kujenga hoja kabisa
  14. Munambefu

    Yaliyojiri Mahakama Kuu Divisheni ya Makosa ya Uhujumu Uchumi na Rushwa, kesi ya Mbowe na wenzake 3 - Kesi imeahirishwa hadi Nov. 29 2021

    Kwa mara nyingine tena Leo jaji anasogezwa kwenye angle ngumu kupindua meza, hii ni kutokana na jaji kutupilia mbali mapingamizi kadhaa ya upande wa utetezi huko nyuma kuhusu kupokelewa kwa nyaraka /barua za upande wa serikali. Kanuni ya functus officio inamkaba jaji hawezi kurudi nyuma kuamua...
  15. Munambefu

    Uwanja wa Entebe kuchukuliwa na China kwa ajili ya Mkopo, Mashabiki wa Bagamoyo kaeni mkao wa kula

    Nafikiri kiingereza hakijamnyookea sana mleta mada Ni wapi waliposema uwanja huo unachukuliwa? Kwa maelezo bado Uganda hawajashindwa kulipa deni, wanacholakamika ni kubanwa kwenye mapato na matumiz (budget) jambo ambalo nafikiri liliwekwa kusaidia urejeshaji salama wa mkopo ukizingatia akili ya...
  16. Munambefu

    Uwanja wa Entebe kuchukuliwa na China kwa ajili ya Mkopo, Mashabiki wa Bagamoyo kaeni mkao wa kula

    Magufuli alikupa huo mkataba ukausoma? Alikuwa mkweli kiasi gani? Maneno na mawazo yake ni msaafu?
  17. Munambefu

    Utani wa Profesa Ndalichako dhidi ya utamaduni wa taifa letu

    Yani Wewe mwanamke aliyezaa akisoma inakukera nini au inakupunguzia nini? Chuki, roho mbaya, wivu na pengine uchawi tu, na ndio ilikuwa sifa kuu za huyo mwamba wako
  18. Munambefu

    Utaratibu wa magari ya Rombo kuondoka yote saa 12 kamili ni wa kishamba sana

    Nafikiri mleta mada unakosea mahali pamoja, Rombo ni wilaya sio makao makuu ya mkoa. Nitaje wilaya moja ambayo sio makao makuu ya mkoa ambapo gari za mkoani zinaanzia na kusafiri muda huo unaotaka Wewe. Gari inayotoka Rombo inawahi kujazia abiria njiani na stand kuu Moshi Ukitaka kusafiri muda...
  19. Munambefu

    Kauli ya Jaji Tiganga kwamba huenda Shahidi Ling'wenya alikuwa anapewa majibu ya maswali aliyoulizwa yawaibua Wadau

    Nina mtazamo tofauti, mimi nafikiri jaji alifurahishwa na mtiririko mzuri usiotia shaka wa shahidi, hivyo akaamua kuchomekea tu kama kibwagizo
Top Bottom