Search results

  1. Yo Yo

    Millen Magese awatoa wanaume udenda

    He's banned
  2. Yo Yo

    Six pack ya Shilole

    Wow beutiful
  3. Yo Yo

    Thamani ya Paul Pogba ni mara mbili ya thamani ya Bale

    Thamani ya midifilidi Paul Pogba ni mara mbili ya garasa Gareth Bale ambali linapigiwa kelele na wasiojua soka.Nakubaliana na Raiola Masterpiece Pogba 'worth two Bales'ESPN staff August 28, 2013« AVB all but confirms Bale sale | Mourinho helps secure Willian deal » Paul Pogba has made a big...
  4. Yo Yo

    GoodBye T-Mac God bless you

    best moment
  5. Yo Yo

    GoodBye T-Mac God bless you

    Today basketball fans tumepoteza bonge la mchezaji Tracy McGrady ambae ameamua kutundika daruga.This is is sad me and my family we wish Mr Tracy a very happy retirement. He's one of the greatest NBA player who scored 13 pts. in 35 secs
  6. Yo Yo

    Ijue Rwanda, Kagame, Museveni na Uvamizi wao katika Ardhi ya Congo

    Hujui lolote kuhusu Rwanda ur article is totaly gross ufudu mtupu.Hujui lolote bro angaika na Chadema ya Rwanda yanaitaji mtu makini sio wewe una copy kwenye site za wahutu na kutafsiri
  7. Yo Yo

    Napinga uteuzi wa Prof. Sifuni Mchome kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Elimu

    Ishi kwa raha mpeleke mtoto wako Ulaya shida ndogo ndogo hutakaa kupiga kelele na wenye akili punguani kama hawa.Mimi sina tatizo na elimu ya Bongo hata leo waanze kufundisha jinsi ya kuiba sina shida.Mimi na maggid haituhusu poleni watanzania 2015 chagua CCM
  8. Yo Yo

    Uke kutoa maji mengi wakati wa kujamiiana, Je, ni tatizo?

    Msaidie mtu tatizo lake mnaandika yasituhusu
  9. Yo Yo

    LL.B 1st class holder

    Unaonekana una wivu sana na festi klasi za Udsm. Pasco help hapa kwa nyie mliopita Udsm kitivo cha sheria hebu tuambie ugumu ulivyo pale kitivoni kitabu kikali haswa. Nasikia ukipata first class ya sheria Udsm basi una uwezo wa kufaulu kiwango cha juu degree yoyote Havadi
  10. Yo Yo

    Michael Scofield Ajitangaza yeye ni SHOGA

    CC Nyani Ngabu
  11. Yo Yo

    LL.B 1st class holder

    Una wivu wa kike
  12. Yo Yo

    Jamaa huyu naona anadalili za kufikia mwisho kwa matusi haya....

    Na fulana zao wanavaa Diamond aachwe akitaka kuingiziwa kidole makalioni aingiziwe hakuna neno hata akitaka kuingizwa uume wa wanaume aingizwe tu washabiki zake tunampenda pia.
  13. Yo Yo

    Kumjua bosi mpya wa SADC

    Iam half American half Tanzania kwa hiyo nipo kati kati baharini ya Atlantiki
  14. Yo Yo

    Kumbe bodyguard wa "jk" kanali kimario ibrahim huwa anacheka na kutabasamu.

    Kwa nini raisi hakuchagua bodigadi mhaya? ana chuki na wahaya? au kwanini hakuchagua bodigadi muislamu? au ni mfumo kristo? au ina maana raisi anapenda mfumo wa kaskazini jamani raisi wetu mbona hachagui bodigadi mzanzibar ndio maana muungano hawautaki.PPumbavu kabisa kama mpaka leo watanzania...
  15. Yo Yo

    Kumjua bosi mpya wa SADC

    Angekuwa na jina la Byarugaba na rangi nyeusi angekuwa Mnyarwanda ila kwa kuwa nyie watanzania ni limbukeni mmezuzuka na rangi mnamvika Utanzania
  16. Yo Yo

    IFM sio Chuo???

    Ni taasisi kile sio chuo
  17. Yo Yo

    Supastaa Feza kessy miezi mitatu kasahau kiswahili sh!t

    Unakeketwa wewe na misumari niwaze kwenda kwenye upumbavu kama ule?
  18. Yo Yo

    Supastaa Feza kessy miezi mitatu kasahau kiswahili sh!t

    Supastaa wa mchezo wa kifanyana matuzi kwenye tv Feza Kessy anasema kasahau kiswahili kwa kukaa miezi mitatu kwenye danguro la BBA. Upuuzi mtupu ni sawa na baharia mmoja alirudi baada ya kukaa siku nyingi baharini akaja na muondoko wa kunesa nesa baba yake anamuuliza kwanini anatembea kwa...
Top Bottom