Search results

  1. N

    Naomba Ufafanuzi kuhusu sindano ya 'ANT D' na group za damu

    Wana jf nimekua nikipata Mambo mengi ya kunifunza hapa, ombi langu la Leo naomba kufaham kuhusu sindano ya ant D kuwa ni miezi gani ni sahih kwa mke kuchoma hyo sindano kwa mimba ya pili kwa kuwa wakati ana ujauzito wa kwanza alichoma baada ya kujifungua ndani ya masaa 72,sasa kwa ujauzito wa...
  2. N

    Wadau natafta kazi

    Ningependelea zaidi Kazi ya sheli au supermarket, Nina elimu ya sekondari nipo kimara,lakini pia ni mesomea udreva, Kazi yoyote Kati ya hizi, natanguliza shukrani zangu kwenu
Top Bottom