Search results

  1. Curtis G

    Hii kauli ya kocha wa Red Arrows ina maana gani?

    Sure Chief wale walitakiwa wafe 4!!
  2. Curtis G

    Sinema: Tazama shoo za B.Morison hata kama ni Yanga

    Subiri kushambuliwa 🤣🤣
  3. Curtis G

    FT: Simba SC 3 - 0 Red Arrows kombe la shirikisho barani Afrika

    Piga hao Red Arrows... Simba nguvu moja!
  4. Curtis G

    Jinsi K Vant ilivyomkutanisha rafiki yangu na malaika

    Japo hii ni chai ila K vant haijawahi kumuacha mtu Salama kwenye swala la kumbukumbu mara mia nyagi.
  5. Curtis G

    JamiiForums Usiku wa manane

    00:16 🏃
  6. Curtis G

    Siipi Simba nafasi ya kuitoa Red Arrows

    Sawa..
  7. Curtis G

    Napinga GSM kuingia mkataba na NBC ili kuendesha ligi kuu ya soka Tanzania

    Ushindani upi huo chief wakati juzi tu kuna wanaume walipambana kikundi cha wahuni kikapewa tuta la mchongo.
  8. Curtis G

    Kinyaa penati ya Yanga vs Namungo

    Comment bora ya muda wote tangu niifahamu JF🤭.
  9. Curtis G

    News Alert: Ligii kuu Tanzania Bara: Namungo FC 1-1 Yanga SC

    Kila la kheri Namungo Fc!
  10. Curtis G

    JamiiForums Usiku wa manane

    0400
  11. Curtis G

    JamiiForums Usiku wa manane

    02:40
  12. Curtis G

    Injinia Hersi Said: Timu za Simba na Yanga zinaendeshwa kwa hasara miaka mingi

    Kuna watu kama nawaona hii kauli angesema Mo sijui ingekuaje!
  13. Curtis G

    Tulipokuwa wabovu Ajibu alikuwa Star wetu pia

    Endeleeni tu kupiga domo na kujipa moyo hata msimu uliopita ilikuwa hivi hivi mambo yalivyogeuka mkaamia kwa TFF na waamuzi.
  14. Curtis G

    Je, wajua hakuna ukweli, ni mawazo yako tu

    Tokea wiki ianze hii ndiyo thread ya kipuuzi kuifungua lakini labda tu ni mawazo yangu!!
  15. Curtis G

    Simba SC 1-0 Namungo FC | Ligi Kuu | Benjamini Mkapa

    Kuna comments za wanasimba zinachekesha sana mpaka unajiuliza huyu alinza ushabiki baada ya Mo kuwekeza..
Top Bottom