Search results

  1. vollies

    Hatuzeeki tena

    Dawa ya kupunguza kama sio kuondoa kabisa uzee imepatikana. Changamkieni dili.
  2. vollies

    Ushaidi

    Wandugu ule ushaidi kuwa Johnie kafa ni kweli huu hapa. Labda sasa tujipange jivingine.
  3. vollies

    Wachaga Bwana

    Kishumundu mmezoea Chaputa sasa hapa sijui itakuwaje
  4. vollies

    M pawa

    Wakuu hii ishu nitalipa tu sijakataa naomba nijenge nyumba yangu iliyopata ufa kagera
  5. vollies

    Labda sioni au nimekosea, Ng'ombe anaweza kuwa hivi?

    Hivi ng'ombe kuwa hivi ni nini? Nimejiuliza sana nikaona nitafute msaada.Pengine naona vibaya
  6. vollies

    November 2016

    hata paper bado ngoma imeshatoka. Hii imekaaje?
  7. vollies

    Tabia mbaya: Nimemkanya mke wangu, anataka kuondoka

    WanaJF salaam, Jana nimerudi kutoka katika mishe mishe za maisha nikakuta wife ananusa chupi zangu na zake. Tuna tabia ya kuzianika bedroom baada ya kufua. Naomba ushauri tabia hii imeanza alipotembelewa na dadake juzi. Nimemkanya naona anatishia kuondoka. Nawasilisha
  8. vollies

    Kwa hili nasema Asante

  9. vollies

    Angalieni mnaoa wapi.

  10. vollies

    Gia inakataa

    Jameni hii itakuwa kweli au bado naota
  11. vollies

    Duka la Masai

  12. vollies

    Nahitaji kusoma

    Wanajf naweza pata diploma kwa criteria hizi? 1. Four ya 27 2.Cheti cha ualimu Grade A Naomba kuwasilisha
  13. vollies

    Mbwambo unatafutwa.

  14. vollies

    Natafuta waiter.

Top Bottom