Search results

  1. Mkulungwa01

    Hili kwangu limekuwa jaribu sana toka kwa wife; anataka kuniua

    Ana haki ya kupigwa, kama mjinga je?
  2. Mkulungwa01

    Mke wangu amenenepa mno

    Shabaaaash! Habarini wanajukwaa.! Mke wangu ana muda usio mrefu tangu ajifungue na anakaribia kuacha kunyonyesha sasa kwani mtoto ameshakuwa mkubwa. Tatizo ni kuwa nilimuanzishia diet ya kurudisha virutubisho kwani hili dume lilikuwa linanyonya mno so alipungua kiasi. Sasa amenenepa kuanzia...
  3. Mkulungwa01

    Unatakiwa uchukue muda gani kuanza kumtongoza mtoto wa kike?

    [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
  4. Mkulungwa01

    Nina siku 4 tangu niende kwa Malaya

    UTI? How?
  5. Mkulungwa01

    Nina siku 4 tangu niende kwa Malaya

    Wanajamvi habarini, Juzi kati nilikwenda kwenye moja ya machimbo maarufu ya malaya hapa Dar, tulitumia kinga na kinga haikupasuka, ila tulidumu kwa muda mrefu kidogo, baadaye nikagundua kuwa kwenye uume shingoni kulikuwa na mchubuko, na baada ya kama siku mbili hivi naanza kuhisi macho yanakuwa...
  6. Mkulungwa01

    Mke wangu kanikamulia maziwa

    Wanajamvi mu hali gani? Ni usiku wa jana tu haya yamenipata, mke wangu ana mtoto japo kashaacha kunyonya, muda mfupi uliopita, jana usiku akaniandaa safi tu, mimi siwezi kufanya mapenzi na mke wangu bila kunyonya matiti yake (samahani kwa lugha kali), basi nikaanza kunyonya, ghafla nashangaa...
  7. Mkulungwa01

    Wanaume mkiingia kwenye mahusiano na mabinti ambao hawajakomaa kiakili wanawatangaza utupu wenu

    Mkuu utavuliwa nguo, assume mmelala uchi usiku anaamka anakucheka(akili za kitoto), tafuta watu wazima.
  8. Mkulungwa01

    Wanaume mkiingia kwenye mahusiano na mabinti ambao hawajakomaa kiakili wanawatangaza utupu wenu

    Wazima wa afya? Natumai ni wazima, wakubwa zangu shikamoni, najua kuna wazee wa heshima humu. Katika kutoka kimapenzi na wasichana, na siku hizi vibinti vinakuwa vinahamasisha kuliko hata watu wazima, tafadhali naomba muwe makini... Kumbukeni hawa mabinti 17-21 hawana siri na hawajakomaa...
  9. Mkulungwa01

    Nimefukuzwa kazi leo, kama umeajiriwa jifunze kitu hapa

    Leo kwako kesho kwa mwingine, nina kila sababu ya kukupa pole mkuu, pole sana.
  10. Mkulungwa01

    Kuna sababu gani Tundu Lissu kukaa kimya kabisa kwenye kesi ya Ugaidi ya Mbowe?

    Ukiona kobe kainama ujue anatunga sheria!
  11. Mkulungwa01

    Harmonize ameuliza, tumjibu!

    Pia yeye ndiye anaamua, wote katuumba yeye, wengine anawapa magonjwa na wengine anawanyima kwa sababu anazozijua yeye.
  12. Mkulungwa01

    Harmonize ameuliza, tumjibu!

    Amekuchagua wewe akupe neema, yeye anampa amtakaye kwa sababu anazozijua yeye.! Kama unakiri kuna miujiza, na ushetani duniani, basi kiri uwepo wa Mungu pia, hujiulizi kwa nini majini yanalipuka likitajwa jina LA Yesu? Jibu ni kuwa, huo ni ushahidi tosha kuwa Mungu yupo.
  13. Mkulungwa01

    Mke amfanyia ‘kitu mbaya’ staa wa soka

    M Una madini mengi mno mzee, nakumbuka ulisema umesoma kwa shida mno chuo kikuu![emoji849]
  14. Mkulungwa01

    Wanawake wengi wanajua waume zao ndio watatangulia kufa

    Aaah wewe sio mtoto bhana, mbona maswali ya kitoto jamn? Unaniua mwenzio
  15. Mkulungwa01

    Wenye maswali yahusuyo Mungu sehemu yenye majibu ni maandiko ni...

    Wote wenye maswali na hali ya kusita sita kuuliza maswali kumhusu Mungu, sehemu pekee ya kupata majibu si pengine, ni Biblia tu, hasa nyie mnaohoji kuhusu ukristo na wokovu, niseme tu kuwa wokovu si dini, na Yesu hakuwa mtu wa dini, na hakuleta dini alileta wokovu, dinia haina msaada wowote...
  16. Mkulungwa01

    Dah! Hivi ni kwanini Wazungu wengi hawajali kuwaka/ kutupia?

    Sasa Wabongo wengi mpaka home wanawaka, halafu kingine huyu ni kawaida yake kuvaa kawaida/rough, tajiri anavaa t shirt tena ya aina moja, na suti basi anavaa pair zisizozidi 2 tu, kubali kataa hawa jamaa wanavaa kawaida mno, hawana vikolombwezo vingi kama sisi. Unaoongelea wewe kuwa wanavaa...
  17. Mkulungwa01

    Harmonize ameuliza, tumjibu!

    You are totally wrong, unajua pumzi kakupa nani? Unajua kuna magonjwa mazito ya ajabu yasiyo na tiba duniani, ambayo ukiumwa utatumia hela mpaka senti tano yako ya mwisho na kubaki masikini? Nani anakuepusha nayo? Hivi unajua ndani ya mwili wako unaishi with lots of bacteria? Unafikiri...
  18. Mkulungwa01

    Nimefukuzwa kazi leo, kama umeajiriwa jifunze kitu hapa

    Yes, uwe na roho mbaya ila in positive way tu, hata Mungu atakupenda sana.
Top Bottom