Search results

  1. AGGGOT TZ

    Shaka: Ikitokea kuna dalili za Uhuru wetu kutaka kuwekwa rehani na sisi tukakaa kimya tusishangae makaburi ya wasisi wetu yatakapotetemeka

    == "Kazi ya kulinda tunu ya uhuru na Mapinduzi matukufu ya Zanzibar ni jukumu la kufa na kupona kwa kila mzalendo kwani fatiki ya kupigania uhuru imepoteza maisha na mali za watu, nguvu na jasho jingi" Shaka Mwenezi Taifa "Urithi wa Uhuru unapaswa kuthaminiwa na watanzania wote ambao ni...
  2. AGGGOT TZ

    Rais Samia ni nani hata mvua zimtii?

    How?
  3. AGGGOT TZ

    Rais Samia ni nani hata mvua zimtii?

    100%√
  4. AGGGOT TZ

    Air Tanzania zachafua anga Africa

    kabisa
  5. AGGGOT TZ

    EAC Tanzania kinara kuvutia Wa-USA

    khaaa nimecheka balaaa
  6. AGGGOT TZ

    SGR ikikamilika Bila Bandari ya Bagamoyo malori yatalazimika kupaki

    Kama kuna kitu umenifungua macho basi ni hii logic Kwa hesabu hii ni kweli Malori karibu yote yatapaki Mungu mbariki Samia wetu,
  7. AGGGOT TZ

    Rais Samia Suluhu aweka rekodi ya kudumu Mikoa ya Kigoma na Katavi

    Kigoma kama kunamtu wa kumshukuru basi ni huyu mama,
  8. AGGGOT TZ

    UVCCM noma | BAVICHA Chukueni hii

    CCM CHAMA
  9. AGGGOT TZ

    Rais Samia aiingiza Tanzania kwenye orodha ya nchi 10 tajiri Afrika 2021

    Kazi nzuri sana hii madame President
  10. AGGGOT TZ

    VIDEO: Deo Sanga akiri Rais Samia ni chaguo la Mungu mwenyewe

    Kaziiendelee Bwana Deo Sanga
  11. AGGGOT TZ

    ATCL na hofu ya kupigwa oda ya ndege mpya nne za kisasa

    Khaaaa🤣🤣🤣🤣
  12. AGGGOT TZ

    ATCL na hofu ya kupigwa oda ya ndege mpya nne za kisasa

    Kaziiendelee, Tuko kwenye uelekeo sahihi sana,
  13. AGGGOT TZ

    PICHA: Mapokezi haya ya Viongozi wa CCM Taifa Mkoa wa Geita yana maana gani?

    Hongera sana Sekretarieti ya Chama,
  14. AGGGOT TZ

    Rais Samia ni nani hata mvua zimtii?

    Mungu yuko na Tanzania
  15. AGGGOT TZ

    Shaka Hamdu Shaka msumari wa moto kwa Upinzani Tanzania

    Tanzania inawatu wasiopenda kuwatia moyo Wale wanaofanya kazi kwa bidii, Tanzania tunaishi kwa gubu katika kila jambo
  16. AGGGOT TZ

    Air Tanzania zachafua anga Africa

    Mbona huleti hiyo hasara ya 400BL uliyosema ili nasisi tuione,
Top Bottom