Search results

  1. Dagger-v

    Hii imekaaje kwa mpenzi anayekupa kiasi fulani cha pesa halafu ndani ya siku mbili anaomba 75% ya pesa aliyokupa

    Wanawake wachoyo hawafai kabisa ..yan yeye anataka kupokea tuu ..huo ubinafsi wa hali ya juu sana ,hawana sifa ya kuolewa
  2. Dagger-v

    Wanaume tupo katika vita vikali sana. Tujipange!

    Duh noma adse [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
  3. Dagger-v

    Mwanaume wa kuishi naye, mtu mzima anatakiwa

    Vp swala la show ? Litakuepo au ndo kupotezeana muda
  4. Dagger-v

    Hii hali ya watu kunuka mdomo na jasho ni ugonjwa au ni uchafu

    Vp ww ulishajaribu?? [emoji848]
  5. Dagger-v

    Sikuwahi kuamini Kuna watu wanakula Bata kiasi hiki

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23] anaangalia Huba na Mpali
  6. Dagger-v

    Sikuwahi kuamini Kuna watu wanakula Bata kiasi hiki

    [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji1787] 120k ndo inamvuruga akili huyo kiande
  7. Dagger-v

    Sikuwahi kuamini Kuna watu wanakula Bata kiasi hiki

    120k ,unashangaa ....mkuu inaonekana bado hujapata exposure ,endelea kuzunguka night clubs uone pesa inavotumika
  8. Dagger-v

    Dunia inaenda kasi mnoo kumsubiria mwanamke akupende kwa jinsi ulivo ni kupoteza muda

    Habarini wakuu, Maendeleo ya sayansi na technology yamechangia sana swala la mahusiano kuzidi kuwa complicated,Unaweza ukawalaumu sana hawa viumbe ( Wanawake) kwamba labda wana tamaa sana, wamesahau majukumu yao, wanapenda sana status na watu wenye pesa Lakini ukweli ni kwamba ,mwanamke wa...
  9. Dagger-v

    U - 'nice guy' umeniponza

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] muhuni anapiga deki mnduku bila wasiwasi
  10. Dagger-v

    Nilijua ni story tu ila dah! Pisi kali punguzeni kulia shida

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Lipaka hilo ...sio la kuliendekeza piga afu toka nduki
  11. Dagger-v

    Dada zangu kwanini mnawapenda wanaume wahuni?

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] lazima apagawe adse
  12. Dagger-v

    Dada zangu kwanini mnawapenda wanaume wahuni?

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] ma bad boys watu wa bad kwel kwel
  13. Dagger-v

    Nimelipia nguzo TANESCO muda mrefu mpaka leo hawajarudi kunipa huduma

    Ulilipia nguzo ya namna gan coz serikali sahv iko katika mpango wa kubadili nguzo za miti nchi nzima na kuweka za concrete ....
  14. Dagger-v

    Nimempa hela jana tu, niko mbali umeme umeisha nimemwambia aweke anadai nitamlipa hela yake

    Mkuu ur very right adse ....napitia mahusiano ya design hii najiandaa kumpiga chini anytime from now
  15. Dagger-v

    Nimempa hela jana tu, niko mbali umeme umeisha nimemwambia aweke anadai nitamlipa hela yake

    For sure mwanamke akiwa selfish sana ,yan vitu vidogo vidogo hawez kuvifanya mwenyewe huyo hafai na ukimuendekeza huko mbelen atakusumbua mnoo1
  16. Dagger-v

    Hatimaye uhusiano wangu umefikia mwisho...

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] for sure
  17. Dagger-v

    Hatimaye uhusiano wangu umefikia mwisho...

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
  18. Dagger-v

    Viwanja bei ya ofa vikindu kwa Laki saba tu

    Vp issue za hati miliki
Top Bottom