Search results

  1. Mbulu

    Msaada kisheria

    Amani iwe juu yenu,ni miezi 8 sasa imepita tangu nitembelewe na wageni shambani kwangu wazungu wawili na watanzania wawili wakiwa na bidhaa zao wanazouza na kukopesha,wakaniomba nikusanye wakulima wenzangu waje waone hiyo bidhaa,nikawataarifu wakulima wenzangu waje waone bidhaa...
  2. Mbulu

    Dereva wa lori....

    Hapa ndo ulipotufikisha
  3. Mbulu

    Gado tena!!!!

  4. Mbulu

    Uchochezi....

  5. Mbulu

    Msaada kwa hii simu yangu wakuu

    Kuna jamaa nlimwachia simu na hivi ndivyo nilivyoikuta naombeni msaada wenu
  6. Mbulu

    Nimeipenda hii....

  7. Mbulu

    Msaada gb whatsapp

    Mwenye link anisaidie
  8. Mbulu

    Masikini simba...

  9. Mbulu

    Msaada

    Natafuta screen touch ya lenovo p780
  10. Mbulu

    Maneno haya yanakufaa .......

  11. Mbulu

    Hatimaye ndege mpya yawasili

  12. Mbulu

    Neno la leo

  13. Mbulu

    Kipanya: Katuni hii imekataliwa na mhariri

  14. Mbulu

    Tuendelee kucheza pool

  15. Mbulu

    Bado natafuta mchumba

    Mdada aliye tayari 0754458485
  16. Mbulu

    Natafuta mchumba

    Mchumba wa kike 0754458485
  17. Mbulu

    Anaehitaji mume nipo hapa

    Nina miaka 30 ni mfanyabiashara nipo Arusha, sichagui dini wala kabila.
  18. Mbulu

    Natafuta rafiki wa kike

    Natafuta rafiki wa kike alie tayari aje pm.
  19. Mbulu

    Ali Kiba: Sipigi tena playback, ni muziki wa live tu

    Muimbaji wa ‘Chekecha’, Alikiba amesema kwa sasa hafanyi tena muziki wa playback bali ni live peke yake. Akiongea na 255 ya XXL kupitia kituo cha redio cha Clouds FM, Kiba alisema siku si nyingi ataitambulisha bendi yake. “Nimeamua kuacha kufanya muziki wa playback, na sio muda mrefu wataniona...
  20. Mbulu

    Natafuta mke

    Naamini mke nitampata humu, sijali Dini, rangi wala Kabila.
Top Bottom