Search results

  1. Bepari la bariadi

    Nimerejea kutazama 'Video' mbalimbali za Hayati Rais Dkt. Magufuli niseme tu Samahani kwa 'Kumkosoa' ila Asante Mungu kwa 'Kutuzawadia' Rais kama yeye

    Ndugu Gentamycine antibiotiqe popoma wa mapopoma.kwa thread hii ya leo. Nakupa salute ya heshima ya juu zaidi. Tulikuwa tunamwelewa JPM Na tutaendelea kuielewa Hadi mifupa yake ni wale pekee tulio naIQ kubwa tu. Wazalendo na wafia nchi Kama Mimi. Salute to the true son of Africa,the Great JPM
  2. Bepari la bariadi

    Sabaya ni Sura kamili ya Hayati Magufuli

    😂😂 Sijawahi kutana na mwendawazimu wa kiwango hiki tokea misingi ya dunia iundwe. Kweli nimeamini kua uyaone. Hata watoto wanakufa chini ya Miaka mitano nao walitenda dhambi mpk zikawapungukia Miaka ya kuishi? Kweli taahira huona kila mtu ni tahira. Good morning moron
  3. Bepari la bariadi

    Sabaya ni Sura kamili ya Hayati Magufuli

    We jamaa ni mpumbavu wa kiwango Cha juu kabisa kuwahi kushuhudiwa katika kizazi hiki. Kufa ni moja wapo ya sifa ya kiumbe hai.na so adhabu ya uovu fake unampa shujaa,Mwana wa afrika halisi,jemedari na kiboko ya mafisadi,na majizi mliokuwa mmezoea kuchuma bila kupanda the Great JPM Mwamba wa...
  4. Bepari la bariadi

    Tazama msururu wa Usajili wa CHADEMA Digital huko Rukwa

    Nakuja nazo nikitoka hapa Ukraine,nikuletee nanjirinji kitongoji gani
  5. Bepari la bariadi

    Very soon, Tanzania is going to face political instability and great transformation

    Mua Muache kuota nakujazana maujinga hapo ufipa we mbwiga. Tanzania ipo salama na itabiki kuwa salama Fisi maji nyie. Only thing that you are capable with,is to hold a press conference everyday.
  6. Bepari la bariadi

    Very soon, Tanzania is going to face political instability and great transformation

    Unaweza jibishana hoja na kichaa? Unless na wewe ni kichaa tu. There is no contents to his/her thread
  7. Bepari la bariadi

    Tony Blair amefuata nini Tanzania?

    Bange mbaya Sana. Hasa ukiivuta pembezoni mwa zizi la ng'ombe huku ukiota Moto wa samadi yake na hakuna hata kiazi Cha kuchoma. Lazima uparamie makande Kama wewe ulivyoparamia mambo ya JPM mwamba,katika thread hii
  8. Bepari la bariadi

    TANESCO ni kama Tembo Kila anaepata nafasi anakata mnofu mpaka shirika linaelekea kufa halafu Leo mnaleta siasa za kijinga kutafuta kiki

    Waziri wa twita Jana kaja na Kiki ya takwimu za umeme unaopotea.na kupigiwa makofi na sifa kede kede na kuanzisha vipindi kwenye redio na television. Sijaona mkakati aliuweka kuhusiana na Hilo. Basi nikaishia kusema . Hiiii Bhagoshaaaa!! Nahene tutaona
  9. Bepari la bariadi

    #COVID19 Kuchanja sasa kuwe lazima, hasa wafanyakazi serikalini. Chanja au achia ngazi

    😂😂😂 Tayari huyo chanjo ishaanza kufanya yake. Siyo yeye !tumuonee huruma
  10. Bepari la bariadi

    #COVID19 Kuchanja sasa kuwe lazima, hasa wafanyakazi serikalini. Chanja au achia ngazi

    Been vaccinated with jab doesn't make you immortal , pathetic idiot. Perhaps now you have started to express the short term adverse effects of it. Take care of yourself Umenena vyema Sana Mkuu. Yaani mtu akichanja tu .anaanza kuforce na wengine wachanje😃😃 Wacha sisi tuwe control trials za wale...
  11. Bepari la bariadi

    #COVID19 Kuchanja sasa kuwe lazima, hasa wafanyakazi serikalini. Chanja au achia ngazi

    Been vaccinated with jab doesn't make you immortal , pathetic idiot. Perhaps now you have started to express the short term adverse effects of it. Take care of yourself moron
  12. Bepari la bariadi

    #COVID19 Kuchanja sasa kuwe lazima, hasa wafanyakazi serikalini. Chanja au achia ngazi

    Na aliye chanja kafariki pia. Acha unaa. Hakunaga Kinga ya kifo hasa kwa umri huo Bwana mdogo.. Mnakoelekea mtu akifa kwenye ajari mtasema Corona imesababisha afe kwenye ajari.
  13. Bepari la bariadi

    #COVID19 Kuchanja sasa kuwe lazima, hasa wafanyakazi serikalini. Chanja au achia ngazi

    Acha usenge wee jamaa. I can assure you that.covid-19 is not a big threat in Tanzania and other African countries as its portrayed by idiotic westernized people and their Allies. Ni ujinga kutengeneza Deni kingine la nchi kwa tatizo fake lenye milengo ya kuuza chanjo na vitendanishi. Japo...
  14. Bepari la bariadi

    Nampongeza Askofu Gwajima kwa kuwa mwanasiasa mwenye mvuto zaidi kwa sasa Tanzania

    Kwa kweli Gwajiboy na Polepole nawaona kwa jicho la kipekee kabisa katika siasa za juu kabisa ktk inji hii. Time will tell
  15. Bepari la bariadi

    Kwanini tuna wapinzani wengi mitandaoni ila uraiani hawaonekani?

    Acha ujinga ndugu. Angekuwa ameshinda Basi angepata uungwaji mkono wa maandamano yake aliyoyaitisha harafu yeye akatokomea ubalozini akiwa anatweta baada ya kukomaa hata nzi wa kumuunga mkono
  16. Bepari la bariadi

    Humphrey Polepole: Shule ya Uongozi

    Itoshe tu kusema kwamba huyu comrade Polepole no hazina iiliyobaki kizazi hiki yenye chemistry ya Unyerere na u Jpm! Time Will tell. Siku moja tutashuhudia akikagua gwaride la uapisho. Ukivimba pusuka tuu!
  17. Bepari la bariadi

    #COVID19 Angekubali Chanjo na kuchukua tahadhari mapema, mpaka leo huenda tungekuwa naye

    Mmefunga chuo ee. Hiyo ni mada ya kipumbavu kutoka kwa mpumbavu. Gentamicine snawaita mapopoma
Top Bottom