Search results

  1. Congo

    Hamisa Mobetto umekosea kuongea na waandishi JKIA

    Hamisa, ujio wako kutoka Dubai ni Habari kubwa. Ungetengeneza hela kubwa kama ungejizuia kuongea na waandishi wa Habari. Ukatafuta chombo cha Habari ambacho kingekulipa na kujitengenezea hela za kutosha. Harmonize pia alifanya kosa hilo hilo. Habari zake alipotoka Marekani ilikuwa ni hela...
  2. Congo

    Ngono ndiyo silaha kuu ya Ibilisi anayojivunia nyakati hizi

    Kama hauna ni wewe. Matajiri ninaowajua. Wanajengea hao unaowaita malaya nyumba, wanawanunulia magari, wanawapa mitaji, wanawapangishia nyumba na apartment bado utajiri wao unazidi kuwa mkubwa. Hakuna uhusiano wa umalaya wa mwanaume tajiri na hela zake. Kama ni umalaya wa ngono. Diamond...
  3. Congo

    Tunaposhangilia sheria ya kumrejesha binti aliyezaa shuleni, tusisahau kuuliza haki ya yule mtoto mchanga aliyezaliwa anayebaki nyumbani

    Lilikuwa kosa kubwa sana SSH kusema viatu vya JPM vilikuwa vikubwa. Kwenye hili amedhihirisha ubabe uliokuwepo wakati ule. Amedhihirisha masononeko aliyokuwa nayo wakati ule. Hongera sana SSH. UMEMPA NAFASI MTOTO WALAO AMALIZE MASOMO YAKE. HONGERA SANA. Sasa tujiandae na upungufu wa...
  4. Congo

    Pwani: Mtambo wa kuvuna maji lita milioni moja kwa Saa, wakamatwa katika chanzo cha maji cha mto Ruvu

    Nisiwe mnafiki. Mchina anayesemekana amekamatwa akilima kilimo cha umwagiliaji Ruvu anastashili kupongezwa. Katutia aibu. Kimsingi sisi Watanzania tunastahili kuona aibu kwa mchina kutoka kwao kuja kulima mboga Ruvu. Miaka ya nyuma Nyerere aliwahi kusema kosa pekee la wizi ambalo angeweza...
  5. Congo

    Ukisikia urithi ndio huu; Mwananchi Kosovo ampa kura Hayati Magufuli badala ya wagombea waliokusudiwa

    Wanamuenzi rais yeyote aliyefariki akiwa madarakani. Ni utaratibu wao.
  6. Congo

    Car4Sale New Nissan civilian bus for sale

    Nissan Civilian huwa zinanunuliwa na watu wanaotaka kuingia kwenye biashara ya magari kwa mara ya kwanza. Au anayeagiza Civilian basi mgeni wa magari huyo. Ni magari bei rahisi kununua lakini yana gharama sana kuyaendesha. Spea ghali sana. Si ajabu jamaa analiuza 17m. Hivyo anayetaka kufanya...
  7. Congo

    Kwanini Hayati Dkt John Pombe Magufuli aliwafuta uongozi Humphrey Polepole na Dkt Bashiru Ally?

    Moja kati ya sera mbovu kabisa ya CCM ni hii ya kofia moja. Hii ndio inasababisha baadi ya viongozi wa serikali kuvurunda mara kwa mara. Chama kinajitenga na serikali yake kwa sababu viongozi wa serikali sio viongozi wa Chama. Ndani ya Chama kuna kusemana, kufunzwa, kujifunza, kinyooshwa n.k...
  8. Congo

    Napendekeza simu zenye thamani ya zaidi ya milioni 1 zisajiliwe TRA na zipewe kadi kama za gari, hii itapunguza wizi wa simu

    Jiulize moja. Gari ikiibiwa, TRA wanahusikaje? Sio kazi ya TRA kusimamia simu kutoibiwa. Cha.msingi weka bima simu yako ili ikiibiwa au kupotea ulipwe.
  9. Congo

    Hiki ndo kisiwa cha migingo

    Anaweza kuwa hajakosea. Kisiwa kuwa nchi moja na maji yanayozunguka kuwa ya nchi nyingine. Kwa ushahidi ni kwamba ukiqngalia Ziwa Nyasa. Upande wa Mozambique kuna visiwa viwlili ambavyo ni mali ya Malawi. Kwamba ndani ya .aji ya Ziwa Nyasa uoande wa Mozambique kuna visiwa vya Malawi ambavyo...
  10. Congo

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Hapo ndio watu wengi wanakosea. Level ya MD haihitaji elimu ile taaluma. Hapo ni suala la umahiri wa uongozi tu. Namna gani ataangalia v CV za wale wasaidizi wake na kuwapangia majukumu. Hapo ni leadership and management combined. Sio elimu ya electrical. Tumewahi kuwa MD wa Muhimbili ambaye...
  11. Congo

    Rombo, Ardhi yapata moto kiasi cha kuchoma nyasi

    Kwa hiyo kama joto linaweza kusababusha moto. Ile historia kwamba moto ulivumbuliwa kwa kuoekecha visiting au kuginganisha mawe ina walakini. Kumbe pia hata radi ilisababisha moto uliounguza wanyama ambao hatimaye waliokotwa na wawindaji. Walipokula ile nyama iliyobabuka kwa moto wakaona ina...
  12. Congo

    Asanteni Wazanzibari kwa kuleta biashara Lamu port

    Lamu iko Kenya. Zanzibar iko Tamzania. Ina maana bandari zote ziko chini ya Customs territory moja ya EAC. Na hii inahudumiwa na kitu kinaitwa SCT. Single Customs Territory. Kwa utaratibu wa sasa. Kodi zote lazima zilipwe Zanzibar kabla ya mzigo kuhamishwa, TRANSFER, kwenda Zanzibar. Maofisa wa...
  13. Congo

    INAUZWA Mashine ya kusaga na kukoboa mahindi inauzwa

    Labda uwe unauza na jengo. Kwa bei hiyo unapata mashine ulizozitaja dukani mpyaaaa
  14. Congo

    Makato ya kodi kwa mujibu wa Sheria

    Kifungu cha sheria ya kodi kuhusu mapato ambayo mtu anatakiwa kukatwa kodi hiki hapa. .-(1) An individual's income from an employment for a year of income shall be the individual's gains or profits from the employment of the individual for the year of income. (2) Subject to the provisions of...
  15. Congo

    Mbunge Jerry Silaa na ufafanuzi wa Askofu Bagonza

    Hii kweli kabisa. Baada ya uamuzi kutoka, spika kama msimamizi mkuu wa mhimili hakutakiwa tena kutoa mfululizo wa kejeli kwa wahusika. Ingekuwa mahakimu wanafanya hivyo ingeonekana mahakimu wanapendelea upande wa mashtaka. Hii inaonyesha wazi kuwa mtu akiitwa kwenye kamati ya maadili hachomoki.
  16. Congo

    Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center (GSM Foundation)

    Watu wanabadili sura. Sembuse jina.
Top Bottom