Search results

  1. frenderPH

    Dah! Hivi ni kwanini Wazungu wengi hawajali kuwaka/ kutupia?

    Swala la kuvaa na kuwaka ni tabia binafsi, kama tabia ya kupendeza unayo huwezi kuacha mbona matajiri wasafi wapo wengi tu tena zaid ya walio rough Tofauti nzuri ni hvi Mtu alietajirika kwa kigezo cha IQ (Intelligence quotient )hawez kuwa smart hata sku moja na mtu alietajirka kwa kigezo cha...
  2. frenderPH

    Vile mashauzi yalivyoniumbua

    Kuna kipindi cha kiangazi kimoja mwaka 2017 kama sikosei, Tulikua tumechill na wadau maeneo ya Sokoni tunaendelea kupiga biashara sasa kama mnavyojua Soko halikosi wezi, Akatokea hyo mdada anatembea Catwalk bila kujua nyuma anafatiliwa na jizi linalojulikana likiwa linamendea simu iliyo ndani...
  3. frenderPH

    Anayenitafuta sina muda, ninayemtafuta hana muda na mimi

    NAMBA ULIOPIGA UMEPIGWA [emoji23]
  4. frenderPH

    Nilikutana na Mariamu kwenye gari moshi

    Kachukue kwa yule dem uliempa buku akupelekee namba
  5. frenderPH

    Utajuaje huyu mwanaume kakupenda?

    Unaudhahifu mkubwa sana blaza Ask Why???
  6. frenderPH

    Hivi umewahi kumpiga girlfriend wako?

    Kuna pisi moja nishawahi kudet nayo ilikua pisii nzuri sana na alikua najitambua kama msichana mwenye viwango vyake Coz alikua anasifa zote ambazo wanaume tunaziangalia before ya kumtongoza Basi tulitofautiana kauli kidogo nikashikwa na hasira nikamzibua sana mangumi, viwiko, makofi, mateke ya...
  7. frenderPH

    Nimechoka, natafuta mume serious

    Dada usisumbue akili yako mambo mazuri katika mahusiano huja bila plan, so wew tulia kaa na amani mwanaume alie serious akikuona atakufata mwenyewe kwa post hii itakuletea wahuni tu na watakuingia vizuri bila kujua Coz detail zako zote umeshazitoa hapa so I NEED YOU TO TAKE IT EASY JUST CHILL..
  8. frenderPH

    Wanawake, ni kweli huwa mnafurahia mpenzi anapozama chumvini au wanaume wanajipendekeza na kuwasumbua tu?

    [emoji23][emoji23]kabisa hii ni point, yani kunakipindi nahsigi kabisa tunaziidiwa akili na wanyama, wao wanafanya mapenzi vile mungu aliivyoalalisha sisi biinadam tunajifanya mafundi sana tunaishia kukufuru kwa kuzibua mitaro ya watu [emoji23][emoji23]
  9. frenderPH

    Nimrudishie hela yake au nikaushe tu?

    Rudisha pesa yake acha longolongo
  10. frenderPH

    Wanaume unaoa huku unajua bado una tamani kila Mwanamke, unataka uwe na mahusiano naye

    Kuna mtu anamipango mibaya na sisi wanaume NYOKOO [emoji23][emoji23]
  11. frenderPH

    Utajuaje huyu mwanaume kakupenda?

    Akiwa anakasirika kwa makosa madgmdg hyo anakupenda
  12. frenderPH

    Wanawake au wanaume mliowahi kutongoza mlifanyaje mlipokataliwa?

    Life is too short usilielie sana kama amechomoa kias hcho Chill fanya inshu zako achana nae sio kila mwanamke atafaa kuwepo kwenye memory yako.
  13. frenderPH

    Wanawake au wanaume mliowahi kutongoza mlifanyaje mlipokataliwa?

    Likewise hata kwa wanaume pia ukipenda mtu hata Sex hatudemand sana lakini kwa madem wengine ambao hatujawapenda kila weekend ni MOTO
  14. frenderPH

    Wanawake au wanaume mliowahi kutongoza mlifanyaje mlipokataliwa?

    Blaza utakua na matatzo kwenye mifumo yako sio bure.
  15. frenderPH

    Wanawake au wanaume mliowahi kutongoza mlifanyaje mlipokataliwa?

    Hayo maumivu ndio tunapataga wanaume sema hamjuagi tu.[emoji23][emoji23][emoji23]
  16. frenderPH

    Wanawake au wanaume mliowahi kutongoza mlifanyaje mlipokataliwa?

    Kama ilivyo ada ni swala la kawaida kwa karne ya 21 watu kutongozana msela au mtoto mzuri anakufata na kukuambia anakupenda anahitaji kuwa muwe wapenzi, Pale ikitokea mtu ambae unamtaka muwe katika mapenzi kwa kua unampenda akakukataa huwa unafanyaje??? [emoji23][emoji23][emoji23]
  17. frenderPH

    Ulishawahi date na 'Pisi kali' lakini ina kasoro?

    Eebana mimi nakumbuka niliwahi date na pisi moja kitaa flani enzi hzo niko moshi, Hio pisi ilikua ni kifaa kitaa kizima maana watu walikua wanainyali kuisemesha kama mnavyojua dem akiwa pisi ya maana hata kuisemesha unaona jau. Basi mdau bila hiana nikajichomoa akili nikasema nae nikajielezeq...
Top Bottom