Search results

  1. am 4 real

    VIDEO: Hakika nimeuona Ukuu wa Mungu

    .
  2. am 4 real

    Donations to Temeke hospital from Pakistan community

  3. am 4 real

    Hakuna mwalimu mzuri kama muda

  4. am 4 real

    Nilikupenda sana dada pumzika Kwa amani.....

    Miaka 11 iliyo pita July 16 kuamkia july17 Nilimpoteza dada angu kipenzi RITHA Sio kua sikuwai kushuhudia msiba hapanaa......... Uli ishi Miaka 24 tuu....ndio kwanza ulikua umeanza Kazi ya utumishi serikalini.... Na mengi ya kuandika juu ya maisha yako najua hii page haito tosha... Kifo...
  5. am 4 real

    Umoja wa wanaume bahili Tanzania (UWABATA)

    Hii nimekutana nayo mahali.... Kumbe hawa jamaa sio wa mchezo mchezo mpaka wametengeneza sarafu yao...
  6. am 4 real

    The Bongo Flava industry in Tanzania; Is still grow or decline?

    Tujadiliane kuhusu Bongo Flava industry ; Is still growing or declining industry? Ni nini Maoni yako kweny Tanzania music industry.
  7. am 4 real

    Utajisikiaje ukipata ujumbe huu kutoka kwa mkeo?

    Mkeo amesafiri ameenda kula Sikukuu nyumbani. Anakutumia UJUMBE Kama huu. Jana nilishindwa kukuwish heri ya mwaka mpya nilikua nangoja foleni iishe. Heri ya mwaka mpya mume wangu kipenzi najivunia kua na mume kama wewe, mchapakazi, mwenye upendo wa kweli, mvumilivu, smart man, mwelewa, usiejua...
  8. am 4 real

    Siku ya UKIMWI Duniani: Ushuhuda wangu

    Tunaitazama dunia katika Angle tofauti tofauti. Bado ni tishio kuu mpaka sasa ulimwenguni. Siku hizi matangazo na campaigns zimepunguzwa sanaa. Wapo walio survive long more than 20 years na ukionyeshwa huwezi watambua kwa macho. Wapo watoto wabichi. Vijana wa mjini wana waita "PISI" kali. Kwa...
  9. am 4 real

    Kinachofanywa na yanga ni zile stori za utotoni ntaenda kukusemea kwa mama muacheni Morrison acheze mpira Simba

    Hakuna haja ya kumgombania Morrison mmoja... Nachoamini vilabu vyetu vikubwa hapa nchini vinakosa scouting nzuri za kuibua vipaji maridhawa kutoka hapa hapa nchini. Yanga bwanaa Au kisa Ni ile pasi ya morisson kumpa chama na chama kumpasia mfungaji kwa kisigino. Natamani kuona vilabu vyetu...
  10. am 4 real

    Katavi: Kijana ajiua baada ya Mama yake kukataa kujiunga CHADEMA

    Tukio la kujinyonga la kijana wa CHADEMA kutokana na tofauti za KISIASA na mama yake mzazi ambae Ni CCM Chuki za KISIASA na UHASAMA baina ya mama na mtoto umepelekea kifo Najaribu kujiuliza huyu mama yake mzazi atatoa machozi msibani? Najaribu kujiuliza CCM TAIFA au CCM Mpanda watampelekea...
  11. am 4 real

    Kuna mtu anae wafahamu makazi investment

    Refer heading above, Kuna Hawa jamaa wanaji ita makazi investment Wana project za kuuza plot Kigamboni Kiluvya Chanika Kuna yeyote mwenye abc Kuhusu Hawa jamaa Wapo ki halali mfano mtu akilipa 30% Then analipa kidogo kidogo KWA miez minane Kuna mtu yeyote amewai kununua ENEO au anazo...
  12. am 4 real

    Mimi na Benard Morrison

    Ulihitaji macho na sekunde kadhaa kugundua kipaji cha ajabu Ambacho Mungu alikiweka KWENYE mguu wangu wa kushoto. KAMA TAIFA HATUNA HAJA YA KUWATAFUTA KINA MORRISON WA GHANA NA KWINGINEKO TUTENGENEZE MAZINGIRA YA KUWAPATA HAPA HAPA NYUMBANI Wepesi wa akili maamuzi ya haraka na sahihi, speed...
  13. am 4 real

    Masumbuko mwanangu Siasa zina wenyewe

    Najaribu kuwaza kwa sauti ndogo Sana. Tumeshuhuda watu wengi Sana wamejitokeza kutia Nia na kuchukua fomu za kugombea ubunge kupitia tiketi ya chama 'DUME' Sio kingine Bali Ni CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM) Swali Kipi kina wasukuma Hawa watu kujitokeza kwa wingi kiasi hiki? Huu ubunge wa CCM Ni...
  14. am 4 real

    Mama yangu angefikiria nini?"

    Mama yangu angefikiria nini?" "Katika mbio, (angalia picha), mwanariadha Abel Mutai anayewakilisha Kenya, alikuwa miguu michache kukata utepe kumaliza mbio AKIWA mshindi wa kwanza, lakini gafla aligafirika na kushindwa kutambua sign na aliacha kufikiria alikuwa anamaliza mbio hizo. Mwanariadha...
  15. am 4 real

    Love me till the end...

    Love me Till The End. Pamoja na kuahidiana Mambo mengi na kupendana mpaka kiama changamoto za maisha ziliwatenga. Alisikika baharia mmoja akimweleza mwenzake maswahibu ya mahusiano yake YALIYO pita. Love Me Till The End. Huu msemo hugeuka mwiba. Huu Ni mtihani mgumu kwa kila kijana mfano...
  16. am 4 real

    Tukasikia haya mashairi ya huu wimbo pamoja

    Verse 1: wachache ndo wanaishi wengi wetu ma escorts, twiga wanapanda pipa hata bila ya passports, mikoa mingi bado haina hata airports, zaidi ya migodini madini kuya export, bila ya wazawa kufaidika, ndo mana wazanzibara wamechoka kutanga na nyika, big up Mandela leo South sio Africa...
  17. am 4 real

    Tazama hizi video hakika hutojutia bando lako

    Nimejikuta nacheka na kuongezea siku za kuishi usisite kudondosha comments zako.....
  18. am 4 real

    Hii video inasadifu jambo katika taifa letu naiombea mema Tanzania

    Hii video inasadifu Jambo katika taifa letu.... Thank Lord Naona covid ikidunda Yaan kariakoo leo shangwe Kama lotee hakuna mask tenaaa Kikubwa Tuendelee kuchukua tahadhari zote Yasije yakatukuta aliyo tabiri zito kabwe
  19. am 4 real

    Hivi wale waliokua watundu sana udogoni, ukubwani wakizishika pesa huwa inakuwaje?

    Kwenye maisha yetu ya kila siku na JAMII inayotuzunguka Kuna watu hutokea kuwa WATUNDU Sana.... Mpaka wengine kupewa jina la "TOTO TUNDU" Hivi watu wa Aina hii WAKIZISHIKA pesa a.k a mapene au chapaa za maana katika maisha yao huwa hawaishiwi vituko na vioja. Embu tupeane vimbwanga vyao.....
Top Bottom