Search results

  1. Isanga family

    Kigogo yote,mabibo na Mburahati muda huu usiku hamna maji na umeme.walaaniwe wote wanaohujumu hizi huduma

    Mara tunasikia mvua inanyesha daslm na maji hakuna daslm tena...
  2. Isanga family

    Mvua zimerejea kwa kasi, ngoja tuone watakuja na kisingizio gani tena

    Nimeshangaa sana wakati ramani za mito ipo kwenye kiganja chake...
  3. Isanga family

    Range Rover 2022 itakuwa na viti vinne, tano na saba!

    Range,Benz,Bm,Audi wakitoka maabara siwezi kuwakosoa kabisaa...mimi bado nahangaika kuipata ya 2015 mpaka 2017 nikipata hiki chuma natupa na mabegi kabisaa hiyo ntaendelea kuiona Wakurungwa wakiiburuuza...
  4. Isanga family

    Bimmer na Landcruiser V8

    Mimi sio mgonjwa wa BMW au Audi ila hayo magari ni mazito bara barani yanashika road utadhani yapo kwenye reli niliwahi tembea na Q 7 moja kutoka nayo SA bara bara ya Botswana niliivulia kofia yaani ngoma haitetemeki kama imewekwa kwenye sumaku Nata, Mahalapye na pahalapye ngoma ilikua moto...
  5. Isanga family

    RC Makalla: DSM ina upungufu wa Maji wa Lita milioni 70 kwa siku sawa na 26%, Wananchi tumieni maji kwa uangalifu!

    Harafu kukosa akili wanataka wote tukubali mvua imechelewa huko Sudan mvua wanapata mara chache kwa mwaka mmoja na miaka mitatu mingine hakuna mvua wanaishije...
  6. Isanga family

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hiyo gari ni nzuri wapo vijana Johannesburg walinunua kama tatu hivi zipo daslm mimi mwenyewe ni pick up niliyoukubali sana ina balance harafu ina confort kama SUV kumbe truck...
  7. Isanga family

    #COVID19 Wataalamu: Kirusi cha Omicron kitashusha ufanisi wa chanjo kwa 40%

    Kama ulichanja ndui huna chanjo yeyote ya asili..watz,warundi waganda tuna tofautu gani?
  8. Isanga family

    #COVID19 Wataalamu: Kirusi cha Omicron kitashusha ufanisi wa chanjo kwa 40%

    Daah kazi ipo kama waliochanjwa unaambiwa asilimia hizo zinapungua usipochanja hatari yake ni kubwa zaidi endelea kujidanganya...
  9. Isanga family

    Selemani Jafo apata PhD, wengine bakini na roho mbaya zenu

    Phd unasoma ukiwa Waziri ni ujanja ujanja tuu shule ni zile unakuta mtu kamaliza akiingia kwenye siasa ana kila kitu eti Waziri nani atamnyima wakati vyuo vyenyewe kila kukicha kuna kashfa ya degree za chupi na wengine kuwekewa mitego...bongo mtu anasema ana Phd kichwani mweupe kabisaa..
  10. Isanga family

    Kama ni mfanyabiashara na una mtaji nicheki nikupe biashara ya kufanya kila siku unaingiza laki 6 kama faida

    Unatapeliwa vip kwani jamaa kasema apewe yeye,yeye katoa mchongo kama unaweza au una mtu dom mcheki mfanye nae kazi sio lazima yeye ninyi mnadhani dili za hela utapewa na mjomba ako au kaka yako pekee kwa wafanyabiashara hapo anaangalia kama hiyo bidhaa hakuna zipo zingine zinazoendana na hiyo...
  11. Isanga family

    RC Makalla: DSM ina upungufu wa Maji wa Lita milioni 70 kwa siku sawa na 26%, Wananchi tumieni maji kwa uangalifu!

    Maji yapo mengi tuu ziwa Tanganyika waseme tumekosa akili ya kusafirisha maji kwa usalama toka Kigoma mpaka Daslm...na hatuwezi kutunza maji pia mwaka jana maji yalikua yanamwagika hapo Ruvu miezi kadhaa tuu mvua imechelewa tunalialia hili ni tatizo kubwa la kukosa maarifa...
  12. Isanga family

    TCRA ingilieni kati namba za kigeni zinazochafua watu

    Kama wameshindwa kuwakamata wale wa tuma kwa namba hii na muda mwingine hiyo meseji wanatumiwa hadi wao jua kutoa taarifa kwa watu wanaoishi Canada na kwingineko ni kupoteza muda tuu hawawezi hata kuangalia wizi wa makampuni kuhusu matumizi ya bando ndio wataweza mambo ya kufatilia yanayohusu...
  13. Isanga family

    Rais Samia aipongeza ATCL kwa kuchanja mbuga, Kenya sasa ni Tshs 770,000 tu

    Wangefanya laki tano kwenda kurudi kama Rwanda kabla ya Covid walikuja na nauli ya China laki nane mpaka milion moja kwenda na kurudi walifanya sana biashara huku nauli ya SA ikiwa 250usd mpaka 300usd tatizo la atcl wao kupanga bei wanataka warudishe hela ya kununua ndege mwaka mmoja kumbe hiyo...
  14. Isanga family

    Kesi ya Mbowe: Madai Mahakamani yathibitishwe Kisayansi

    Hiyo kesi nimeacha kufatilia kila ukiangalia unaona ni vitu vya kutunga tuu hakuna shahidi akasimama akaongea kitu cha maana wote ni upuuzi mtupu ila Mh Jaji anakubaliana nao inaonekana wanajua hii kesi itaishia vip maana kama Mahakama ingekua inaheshimika wangefutilia mbali huo upuuzi ila...
  15. Isanga family

    Sheikh Ponda: Kabla ya kuomba mvua, tuondoe Dhuluma

    Namkubali sana huyu sheihk ndio uislamu unataka watu wa namna hii wazungumza ukweli na si wanafiki Mnyaazi Mungu akubariki sana Sheikh Ponda...
  16. Isanga family

    Asante kwa Chakula

    Wakichunguza akili atabaki Melo pekee...
  17. Isanga family

    Tulitaka kutengenezewa ukame bwawa la Mtera, tupazeni sauti tukiona ndivyo sivyo

    Nimepita mtera karibuni walikua wanapunguza maji ili kupunguza kiwango kikubwa kilichopo ila watu wachache wanatangaza maji yamepungua...
  18. Isanga family

    Yaliyojiri katika kesi ya Freeman Mbowe - Novemba 22, 2021. Mahakama yatupilia mbali hoja tatu za utetezi. Kesi imeahirishwa hadi Novemba 23, 2021

    Hiyo kesi ina mzizi mkubwa wanajua wanachokifanya hao waendesha mashtaka na Jaji wao..
  19. Isanga family

    Malawian Airlines (2) Vs Air Tanzania (11)

    Daah umekazia na kimalkia lakini wapi ingekua international route hazina faida basi mashirika makubwa yasingekuja Afrika..na ukiona Shirika la ndege mfano Ethiopian airline wameweza kufika maeneo mengi ya Dunia hii jua kiwango cha faida na ukuaji wa shirika ni tofauti na wanaobeba abiria wa...
  20. Isanga family

    Wapare mwaka 1951 walikuwa na maendeleo kuliko sasa (2021)

    Niliwahi enda kule tarakea vijijini kabisaa nilikuta nyumba moja ya hatari sana nikawakubali hao Wananchi..
Top Bottom