Search results

  1. Complicator

    Wana haki ya kumtimua kocha, maana magoli yamefungwa kwa hisani ya GSM

    hivi tuwe wazi kosa la yule kocha mzungu ni lipi?!
  2. Complicator

    Video bora kwa mwaka huu

    hata njaa imekata
  3. Complicator

    Nimeangusha pesa ya rambirambi 300,000/= cash mchana huu

    umeiba hela za msiba mkuu,acha uhuni
  4. Complicator

    Uchaguzi 2020 Sokoine, Mbeya: Magufuli asema Tulia amemsumbua sana kwa ajili ya maendeleo ya Mbeya, amuomba Joseph "Sugu" Mbilinyi kura

    tumeambiwa twende wanafunzi wote na nguo za nyumbani [emoji74][emoji74][emoji74][emoji74][emoji74][emoji74][emoji74][emoji74]
  5. Complicator

    Kijana mwenzangu, kuliko kununua odds bora uache kubet

    link WAZEE WENZANGU WAKUBET NJOO TUPEANE ODDS
  6. Complicator

    Mdahalo mkubwa Kimataifa wa Tundu Lissu na Rais wa Ghana Nana Akufo-Addo

    maCCM siyo wanachama wa hii kitu ndio maana hawajaalikwa
  7. Complicator

    Mdahalo mkubwa Kimataifa wa Tundu Lissu na Rais wa Ghana Nana Akufo-Addo

    watu wanauliza itakua kupitia media gani swali halijibiwi na yeyote,nadnahi hilo ndio la msingi kupita kubishana hapa kuhusu nani anajua kiingereza
  8. Complicator

    Mdahalo mkubwa Kimataifa wa Tundu Lissu na Rais wa Ghana Nana Akufo-Addo

    mdahalo utakua kupitia media gani
  9. Complicator

    Hofu Yatanda Kwa sisi Washabiki wa timu ya Wananchi

    mbona maelezo mengi halafu point hakuna
  10. Complicator

    Uzi maalum kwa vitu used

    ipo boss karibu
  11. Complicator

    Welcome to Iringa Municipal Council

    ndio UNIVERSITY OF IRINGA kwa sasa zamani TUMAINI
  12. Complicator

    Welcome to Iringa Municipal Council

    ni ishara kwamba iringa ndio ilikua kitovu cha uhuru wa kanda ya kusini mwa Tanzania na Kisha Tanzania,harakati za kukataa kutawaliwa na wakoloni zilianza lakini zilishika kasi Iringa kwa ushahidi wa vita ya Majimaji chini ya Mtwa Mkwawa...huo mwenge wa uhuru unamaanisha fikra za kutaka uhuru...
  13. Complicator

    Uchaguzi 2020 Mrisho Gambo, Arusha unapwaya. Lema awasikilizisha Wananchi Audio ya Magufuli akieleza sababu za kutenguea uteuzi wa Gambo

    Wiki iliyopita nilitoa ushauri kwa CHADEMA kutumia kauli tata za Magufuli alizowahi kutamka nyakati tofauti ili kuwakumbusha wananchi maneno yake ya kiburi,kejeli na ya kuudhi dhidi yao,audio hizi zitumike wakati wa mikutano ya kampeni. Nimesiki Gobless Lemma akitumia audio ya magufuli...
  14. Complicator

    Teknolojia gani ni kubwa zaidi kutokea duniani?

    hua nawaza kitu japo cha kijinga nawaza kuwe na technology ile ya kwamba kukiwa na mwanga niwashe kifaa fulani kitoe giza yaani,kama tochi ya giza hivi...kwamba ikiwa mchana nataka kulala nawasha panakua giza kabisaaa kama usiku
  15. Complicator

    Kemikali/Material ya kushusha uchafu kwenye shimo la choo

    unamaanisha hydrocloric acid (HCl)
  16. Complicator

    Kemikali/Material ya kushusha uchafu kwenye shimo la choo

    Naomba kuuliza kuna kemikali huwa ukimwaga kwenye shimo la choo inabandua ule uchafu na inaushusha wote, inaitwaje!?
Top Bottom