Search results

  1. adna yuzo

    Ifike wakati watanzania tujielewe

    Habari wanajamvi Natumai ni wazima, ukweli sina maneno mengi sana ila naona haka katabia cha kijinga kinazidi kuendelea, nakumbuka hata mkapa alihoji hili suala kipindi kile mh Rais alivyowaita wazee alihoji: kuhusu watu kutumia neno serikali ya jpm wakati chama ndio kilichomuweka Ukiachana...
  2. adna yuzo

    Kati ya Mama mzazi na mke/mume nani utakaemjali?

    Habari wanazengo! Natumai nyote ni wazima wa afya naomba leo tuweze kujadili hii mada ndogo ambayo tuliweza kujibizana na watu lakin bado hatujapata majibu kamili labda hapa huwenda ikawa sehem sahihi. Ila mada hii tuiangazie kwa upande wa upendo lakin si peiority kwa mzazi I I mean labda...
  3. adna yuzo

    Hawaamini wanachokiona

    Duuuh ni kweli kwamba kila muwamba Ngoma huvutia upande wake,NI kipindi kirefu Sana toka CMG ianze Tamasha la Fiesta lakin Leo inasadikika kuwa Tamasha hili linasitishwa kwa sababu zisizo za msingi ambazo zilionekana kwenye barua iliyotumwa Jana humu. Swali je serikali ni kwanini walitoa kibali...
  4. adna yuzo

    Helsb jaribuni kuwaonea huruma watoto wa wanyonge.

    Wanajamvi natumai mkopoa NI wiki 3 sasa. Toka vyuo vikuu vifunguliwe majina ya wanufaika wa mkopo tayari baadhi yamefikishwa na wengine tayari wameshapokea mkopo lakin Cha kushangaza Kuna asilimia kubwa ya wanafunzi kutoka vyuo tofauti hawajapokea fedha zao Wala majina yao hayajaoneka...
  5. adna yuzo

    Madada hizi Tabia zenu za kushusha mlegezo kwenye vazi la kanga mnakusudi gani kwetu??

    Habari wadau! Acha niongelee tabia ya wadada wa dar sijui niseme!! Kuna katabia kameingia naonaga sana kwa wasichana hasa maeneo kama kinondoni, magomeni, tandika na maeneo mengine ya uswahilini. Mara nyingi kanga zao wanazivalia chini ya kiuno kama wanaume wa dar wanavyovaaga aisee ni tabia...
  6. adna yuzo

    Kuuliza si ujinga

    Hivi kipindi kile paul makonda kwenye sakata la madawa ya kulevya kitu gani kilisababisha ashinde makanisani na kwa masheikh akiombewa?? Je vipi mkulu wetu nae mda huu sijasikia kauli yake ya kutaka kuombewa je Tayar dua zinamtosha au inakuwaaj?.
  7. adna yuzo

    Takwimu zinasema Uchumi wa Tanzania unakua kwa kasi, lakini bado wananchi wanaishi maisha duni

    Habari wadau! Naomba kuleta mada hii kwenu tuweze kufafanua kwanini maendeleo ya uchumi hayapo sambamba kwa pato mtu mmoja mmoja I mean about 50% of people wanaishi chini ya dola!! Huku uchumi unaonekana umekuwa kwa kasi naomba tujadili si kukejeli. Tanzania has sustained relatively high...
  8. adna yuzo

    Nimeota Tanzania itakuwa hivi baada ya 2020

    Nianze kuwasalimu wenzangu katika forum hii, tunajua kuwa mwaka mmoja na miezi kadhaa kuelekea chaguzi za wabunge, rais na madiwani ningependa kutoa Ndoto yangu baada ya uchaguzi kufanyika punde baada ya matokeo kutangazwa. Tunashuhudia kipindi which hama ya watu kutoka chama A kwwnda B k...
  9. adna yuzo

    Sakata la Mo, watanzania bhana!!!

    Ningelikuwa mimi ndio ndugu yake aiseeeee ningeenda kujichimbia vijijini kufanya matambiko ili ndugu yangu apatikane hehe. Ningetia mashipa na uzezeta wale wote waliofanya hujuma hii mbovu kwa Taifa hili, nisingetangaza dau kwa watu nguvu zote nazitupia huko dah aisee. Moja ya mawazo ya...
  10. adna yuzo

    Tigo huduma zenu na gharama tofauti

    Yaani hakuna mtandao wa unaoiba pesa za watu kama tigo, juzi nimeweka 500 nilikuwa naangalia wanavyokata hivyo mpaka imeisha, huduma za tigopesa gharama IPO huu, mikopo yenu inagharama Sana riba asilimia 11% ni kubwa mnoo. Mb ndiyo kabisa yaani mnaboa and soon I will be out of services.
  11. adna yuzo

    Mchezo wa kamari faida kwa Serikali, hasara kwa wananchi!

    Habari wanajukwaa! Huenda si wa kwanza kuandika uzi wa aina hii lakin kwa aina ya madhara yanayopatikana katika michezo hii imenisukuma haswaa!! Kuandika tatizo hili. Naweza kusema kuwa kamali ni mtindo mpya wa mzungu kuweza kudumaza akili za vijana wa kiafrika na kutengeneza kipato kwa...
  12. adna yuzo

    Kuna uhusiano gani Kati ya mapenzi na mazoezi??

    Mpaka sasa bado sijaelewa napoambiwa kuwa mazoezi husaidia katika kusaidia wanandoa au wapenzi kudumu katika tendo la ndoa, je ni mazoezi husaidia kuondoa pre nature ejaculate??husaidia uume kusiamama kwa mda mrefuu?? Nachojua mimi mazoezi husaidia kuweka mwili sawa, pumzi basi au kuna...
  13. adna yuzo

    Msaada wa listeria.

    Je kwa mfano mtoto kazaliwa let's say marekani lakini wazazi wake ni watanzania je huyu mtoto atakuwa raia wa nchi gani? Nawasilisha
  14. adna yuzo

    Wapi tunakosea vijana mpaka tunashindwa maisha Mazuri?

    Habari wanajukwaa!! Maisha yanazidi kuendelea huku miaka ya kuishi ikiendelea kuisha bado nipo katika tafakari nzito Juu ya ombwe la vijana kukata tamaa kabisa ya kufanikiwa kimaisha. Hali ngumu ya maisha hupelekea vijana wajiingize kwenye matumizi mabaya ya madawa ya kulevya,bangi na wizi...
  15. adna yuzo

    Vyombo vya habari simamieni haki

    Habari wakuu!! Tanzania ni nchi kubwa ambayo ina amini na kufata misingi ya kidemocrasia lakin nitofauti ambavyo wengi wetu tunaona kwa tanzania ya sasa. Ukweli ni kwamba mauaji ya raia yanazidi kushamili Utekaji wa wananchi unazidi kuendelea Changamoto za uchumi Ajira kwa wafanyakazi Matumizi...
  16. adna yuzo

    Naomba ushauri wako katika hili.

    Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza katika chuo fulani nchini tanzania(government institution). Nimebahatika kupata fedha kutoka serikali za kunisaidia katika maswal yangu ya kielimu kwa hilo nashukuru ila kichwani nna mipango mingi ambayo nahitaji niifanye siku za usoni lakin nahisi muda...
  17. adna yuzo

    Msaada kuhusu loan breakdown wadau

    Habar wadau naomba kuuliza maana ya hili neno breakdown!!!then wameniandikia sh mil 2085300
  18. adna yuzo

    Masada suala la registration form!

    Habar wakuu naomba msaada kuhusu hii registration form ya udom je wanavosema kuna karatasi nne lakin then moja nikae nayo!!sijaelewa wadau nipeni jibu wadau Pili je NHIF na NSSF ndiyo kote tunalipia au shirika moja kiukweli sijaelewa visit.
  19. adna yuzo

    TCU tuangalieni kwa jicho la pili watoto wa kimasikini!

    habari wanajamvi...
  20. adna yuzo

    Nauza simu tecno y3

    Habar wanabodi! Niende mbali mm sio mwanasiasa wadau nauza simu ya tecno nimeitumia takriban miez 4 haina ufa wowotr ni nzima kabisaa pia ukiiona ni kama mpya. Ina scrren procteter chaji kama huwashi data hovyo siku 2/3 ukiwasha data siku moja. Bei ni sh 60000 nitafute kupitia namba...
Top Bottom