Search results

  1. Mnyenz

    Hivi mwanaume mwenye hela anaweza kuachwa?

    Ukimuacha, mara moja moja utakua unaenda kama mchepuko ili kupata pocket money
  2. Mnyenz

    Rais wa Misri aitaarifu dunia kwamba, wakati wowote kuanzia sasa ataishambulia Ethiopia

    au uwe mwenye bomba halafu ndezi mmoja anakwambia "panga foleni"
  3. Mnyenz

    Huyu denti kajitakia mwenyewe kushobokea dundo

    Chanzo cha yooooote hayo ni wazazi kutengana. Mengine ni matokeo ya wazazi kutengana.
  4. Mnyenz

    Dkt. Mpango simama kwenye safu yako, mwache Rais afanye kazi yake

    Mi ninachojua kazi za makamu wa raisi ni; 1)kupanda miti 2)kuzindua majengo/kushika mikasi au nasema uongo ndugu zangu?
  5. Mnyenz

    Tukutane hapa tuliowahi kuvamiwa na majambazi tupeane uzoefu/ushuhuda

    yaani spidi alotoka nayo yule anaenyolewa, nadhani hata majambazi yenyewe yalicheka. We fikiri mpaka lile shuka likawa linapepea kama bendera kwenye mlingoti
  6. Mnyenz

    Tukutane hapa tuliowahi kuvamiwa na majambazi tupeane uzoefu/ushuhuda

    majambazi noma, mtu mzima na mvi zake anakimbia analia. Mamaaaaa
  7. Mnyenz

    Tukutane hapa tuliowahi kuvamiwa na majambazi tupeane uzoefu/ushuhuda

    kuna mtu alivunjika mpaka mguu lakini aliendelea kukimbia, baada ya utulivu, tunataka kurudi nashangaa mtu analia, kumchek guu limevimba, ikabidi abebwe mgongoni.
  8. Mnyenz

    Tukutane hapa tuliowahi kuvamiwa na majambazi tupeane uzoefu/ushuhuda

    Bunduki isikie kwenye sabufa tu, ila sio live Majambazi yameshasepa kitambo, sie bado tunakimbizana machakani kama nguchiro.
  9. Mnyenz

    Mwigulu Nchemba: Wafanyabiashara msiogope kuweka fedha benki hazitachukuliwa

    jambazi likiisha ingia ndani, cha kwanza kuangalia ni uvunguni, halafu inakuja darini.
  10. Mnyenz

    Mwigulu Nchemba: Wafanyabiashara msiogope kuweka fedha benki hazitachukuliwa

    serikali walikosea kitu kimoja, walipokua wanachukua hela kibabe kwenye account, wangehakikisha pia mtaani kuna ujambazi wa maana. Ukiweka hela bank zinakombwa, ukiweka home, majambaka.
  11. Mnyenz

    Ijumaa Kuu ya Pasaka nimeona jamaa wanatafuna nyama, tena 'mdudu'

    kwa hiyo mkuu, unataka kuniambia Masai na Wakurya hawatoiona pepo?
  12. Mnyenz

    Waziri azifunga leseni za Madereva wa Mabasi 10 kwa kuendesha speed 125 kwa saa. Aagiza washtakiwe

    Mkuu vipi kuhusu ile ishu yangu ya kirikuu(suzuki carry) kwenye ule uzi wetu wa injini za petrol
  13. Mnyenz

    Babati: Jela miaka 30 kwa kukutwa na bangi gramu 566.9

    Mie binafsi nadhani, watunga sheria wangeliangalia hili swala la bangi kwa mapana. Iwe hivi, kosa la kukutwa na kiasi kidogo cha bangi mfano kete kadhaa au misokoto, adhabu yake iwe ni faini tu, kama mtu akishindwa kuilipa hiyo faini ndio apelekwe jela. Idadi ya vijana vijana wanaovuta bangi...
  14. Mnyenz

    Nimeweka Engine Oil 20w-50 X-trail NT30 (2003) nipo sawa?

    Boeing 747 samahani sana mkuu, kama hautojali hebu sikia kilio chetu na sie wamiliki wa suzuki carry aka kirikuu. Hivi ni oil ipi ni rafiki kwa vigari vyetu ambavyo vimetembea ma kilomita ya kutosha? natanguliza shukrani
  15. Mnyenz

    Niulize chochote kuhusu injini za magari madogo na pickup zinazotumia Petroli

    Kichuguu vipi mkuu, ulifanikiwa kupitia makabrasha yako kuhusu suzuki carry??
  16. Mnyenz

    What shall I do to make my pubic hair long?

    Duh! hapo shemeji yetu kama ni mtu wa chumvi, itabidi awe anakuja na kikopo cha toothpick. Akimaliza kazi ya kula chumvi anaanza kazi ya kujichokonoa meno ili kutoa unywele
  17. Mnyenz

    Dhihaka anazopewa Dkt. Bashiru na wapinzani ni kwasababu ya kazi ya kurudisha majimbo yote CCM

    Acha kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa mwanachama Mwenzako.
  18. Mnyenz

    Naomba Kujuzwa Madhara ya Kutumia Kondom

    Utamu wa kondomu ni kama kula muwa upande wa juu. Utamu wa bila kondomu ni kula muwa upande wa chini
  19. Mnyenz

    Shamimu Mwasha na Abdul Nsembo wahukumiwa kwenda jela maisha baada ya kukutwa na hatia ya kusafirisha Dawa za Kulevya

    sasa kiongozi wa malaika anaongozaje ikiwa wote wapo under control!!!?
Top Bottom