Search results

  1. luangalila

    Rais Samia, Ruhusu na saruji kutoka Kenya

    Shida ya viwanda vya Tz vingi utasikia wakisema operation cost NI kubwa na hapo bado wana lindwa na serikali pia vile vile
  2. luangalila

    Polepole: Wana-CCM tusikae kimya Serikali ikikosea, tuwe wakali na jasiri kukosoa

    Duh Comrade mwenezi mstaafu ana shambuliwa sana humu
  3. luangalila

    Selemani Jafo apata PhD, wengine bakini na roho mbaya zenu

    Kama kuna aefikir elimu ni rahisi basi akajaribu ujinga
  4. luangalila

    Kitu gani kilikuwa kinakukera JKT?

    Ivi mlikuwa mna gegedua mademu kweli huko ?/
  5. luangalila

    Mo Dewji Shikamoo wakati GSM wakidhani wametukomoa Simba SC kwa Kudhamini Ligi Kuu kwa Tsh 2.1B, Wewe Ijumaa unadhamini MO 29 kwa Tsh 3B

    Nzose Masingise Mbataaz na Haji RanaMa wakiona iyo chapa ya MO29 ktk gujezi la yanga lile la vibwengo nahisi Ranama Haji atazimia
  6. luangalila

    Simkubali Haji Manara na ana Matatizo yake, ila kwa hili la Clatous Chama namuamini 100% na wana Simba SC tusidanganywe na Uongozi wetu

    Chama aende yanga, then simba wataenda kumchukua Tuwi la Kisinda eiiiiii patachimbikaaaa hapo
  7. luangalila

    Mwanamke amkata mumewe Korodani akidai hazina faida

    Sometimes izi NGOs za bongo zina danganya
  8. luangalila

    Unguja yatajwa kuwa kinara kwa matukio ya ukahaba na Ushoga

    Hii kitu ipo kila sehemu kwenye shughuli za utalii
  9. luangalila

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Aisee umesema ukweiii,
  10. luangalila

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Na siku izi wadada wengi wa mjini wana toa huduma ya 0713
  11. luangalila

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Aisee ktk ilo la upunga ni kweli, majuzi nikijipa jukumu la utafiti nikawa naongea na kijana mmoja bwabwa, nika muuliza umebanduliwa mara ngapi ?, aisee nilikoga mitusi hahahahaha
  12. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Ndugu hata haieleweki stationary wana thibitisha kitu gani,
  13. luangalila

    Katazo la kulala wanaume wawili Lodge

    Je wadada nao wana katazwa kulala wa wili wawili ?/kama katazo hili lina wa exclude wadada basi huu ni unyanyasaji wa kijinsia
  14. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Aisee ni shida sanaa hakika hii nchi kuendelea ni mpaka MASIHI arudi
  15. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Simu 2000 ikabidi niende urafiki nako wana niambie niende magomeni .. Naona hamna umuhimu wa Online system
  16. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Hii ishakuwa kero hakika, mtu anatumia 1hour kwa ajil ya loss report
  17. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Ata mm last time nili download mwenyewe kisha nikaenda ku print tu, Ila nimeshangaa leo wana sema nifike kituo cha polisi ili waithibitishe
  18. luangalila

    Je, ni sahihi stationary kuthibitisha loss report badala Jeshi la Polisi?

    Hii kitu nimekumbana nayo leo baada ya kujaza loss report online kisha kufanya malipo then nikafika kituo cha polisi ili waithibitishe ndipo askari niliye mkuta kituoni akaniambia nikathibitishie stationary. Je hii ni sahihi kweli jamani
  19. luangalila

    BASATA imulike tamthilia za Bongo hazina maadili

    Baraza la sanaa Tanzania niwaombe mzitazame kwa jicho la.umakini ktk muktadha wa maadili ya taifa letu, izi tamthilia za bongo ambazo zina rushwa ktk Pay tv hasa hasa za Dstv, Zile.tamthilia naona zipo nje ya maadili yetu,. Izi story message zao ni MAPENZI MAPENZ . Mavazi yao hasa ya...
Top Bottom