Search results

  1. A

    Serikali itwambie ukweli kuhusu inflation na thamani halisi ya pesa. Gharama za maisha zimepanda sana

    Au ndo pesa imemwagika mitaani kufuatia yale madai ya ''mama rudisha pesa mtaani'' Nafikiri haya yatakuwa mazao yake. mtoa mada umeniduwaza kdg kuutaja mchele kama moja ya bidhaa ghali. Niliko huku ni elf 1 @ kg
  2. A

    Serikali fungueni mipaka wakulima wauze wenyewe mahindi, NFRA inawanufaisha wachache

    Ndugu wangu wacha kudanganyika. Hakuna uhitaji wa mahindi kutoka tanzania. Uganda kenya nk mahindi wanayo mengi. nao wanalinda mahindi yanayozalishwa kwao kwanza. Jaman mvua hii haikunyesha kwenu tu bali na kwao Mipaka mnaisingizia.ipo free. hata wewe leo peleka mahindi yako popote mradi tu...
  3. A

    Nchi iko pagumu sana. Trust me, tunajipa moyo tu

    Mahindi ndio chakula kikuu. huyu mwandishi alitaka gunia auze shilingi ngapi? Hv anafikiri gunia ghafi la mahindi liuzwe mathalani laki nchi itakalika? Hio si ni njaa automaticaly. Bei ikisogea huko ni vilio vya njaa kila kona. na bado serikali hiyohiyo haitaepuka kulaumiwa kama anavyolaumu...
  4. A

    Rais Samia toa kauli zenye nguvu na zilizo bayana

    Nawapenda chinga lakn suala la wao kupanga bidhaa barabarani ni dharau. Halafu tatzo ni makorofi. hayaambiliki. yani hao wanastahili viboko.
  5. A

    Ninavyowafahamu wateule wapya wa Rais Samia kwa historia yao ya nyuma na uhusiano wao na viongozi wa leo

    kwahyo akiteuliwa msukuma na msukuma mwenzie ni ukabila. Mbona samia kamteua mbarawa mpemba mwenzie napo tuseme ni unyumbani. Samia kamteau AG mpya feleshi msukuma. huo huiti ukabila
  6. A

    Ninavyowafahamu wateule wapya wa Rais Samia kwa historia yao ya nyuma na uhusiano wao na viongozi wa leo

    Sioni shida makamba kurudi kwny baraza. Hata jpm alianza nae. shida haipo. Hata simbachawene au mwigulu walianza kwny awamu ya tano wakaondolewa, lakini badae walirudi. Waziri muhongo alilazimishwa kujiuzulu awamu ya 4. Awamu ya 5 ikamrejesha.baadae kamati ikapendekeza ajiuzulu.
  7. A

    Spika Ndugai: January Makamba kahakikishe petrol haipandi bei ovyo na mikataba ya ovyo ovyo kwenye nishati hatuitaki!

    kabinet ya jk ilishakuwa zilipendwa.wengi hawapo bungeni Anyway wateule wa jk walikuwa mwigulu, ummy, lukuvi, majaliwa, kebwe,kariuki, mbarawa Wengne ni Chenge, malima,mwakyembe, mwandosya,muhongo, marsha, kitwanga, tizeba, kawambwa, Hizi ni enzi mpya za kina bashe, bashungwa, silinde, jafo...
  8. A

    Hivi Samatta huwa anafanya makusudi au ishu ni kocha?

    Nafikiri alistahili kuwa man of that match
  9. A

    Simba mwaweza letewa chekechea ya TP Mazembe

    Pale uganda kuna timu inaitwa vipers ni nzuri sana. waialike hata hiyo.
  10. A

    CHADEMA imarisheni chama chenu haraka, fursa ndiyo hii

    Umetumia mzaha kuwasilisha mada yako japo kuna hoja ya msingi sana kwny mada yako. Kiukweli fursa ni hii, ccm inaonekana inakwenda kwny migawanyiko huko tuendako.. Alternative yake ni upinzani..upinzan ukijipambanua vzr nyakati hizi utaenda kuimarika kuliko wakt wowote kuwahi kutokea...
  11. A

    Tozo za simu zisijenge vituo vipya vya afya badala yake zikaboreshe upatikanaji wa dawa na vifaa tiba

    hivi tukija na policy ya matibabu bure nin kinashindikana. kwamba, hii exemption iwe japo kwny maradhi ya maralia tu. hayo mazahanati hayamsaidii asiye na hela. yaan dharura ya ugonjwa ikitokea kpnd huna hela zahanati haina cha kukufaa. yani ni bora hiyo trilion itakayokusanywa kwny chanzo...
  12. A

    Kwanini shuleni hakuna somo la madini na uchimbaji wake?

    Mimi sijafundishwa na yeyote kuhusu hayo madini. ila nimejiokotezea tu kama ifuatavyo: Maana: madini ni raslimali inayopatikana juu ya uso wa ardhi ama kwa kuchimbwa ama kutwaliwa. Matumizi: mapambo au shiny objects. Aina: (a) madini miamba (b) madini ya vito (c) madini vimiminika Hayo...
  13. A

    Nafasi ya Taifa Stars Kombe la Dunia 2022

    Wazaire wana wachezaji wazuri tena wa daraja la juu.tatzo umri. wanang'ang'ania wachezaji wakukuu wakt umri wao umeshapita mfano ni Yannik Bolasie, Mbokani, na Britt Assombalonga. Huyu mbokani alikuwa foward hatari mno norwich. Assombalonga naye alikuwa hakamatiki pale uingereza, si kama...
  14. A

    Mliopo Uwanjani tupeni matokeo ya Taifa Stars Vs DRC

    Sub ya idd nado itaimarisha safu ya kushambulia ikifanyika. Mzamiru naye ovyoo.
  15. A

    Waziri Mwigulu: Serikali imekusanya Tsh Bilioni 63 tozo miamala ya simu, zitajenga vituo vya afya 220 kwenye tarafa

    si tuliambiwa hela za tozo zitaenda tarula kujenga barabara za vjijin au wamebadili.
  16. A

    Msidanganywe eti sasa hivi hali ya maisha ughaibuni ni rahisi

    Kuna bwana mmoja ameomba kujua abcd za nchi iitwayo austria. Austria ya vienna..achana na ile ya sydney. Unganisheni na uturuki. anapoishi mbwana.
  17. A

    Rais Samia kuanza safari ya kikazi nchini DR Congo

    zaire haina idadi hyo ya watu.hawafiki hata 50m Kusudi la ziara ni jema.
  18. A

    Tukumbushane maisha ya UDSM enzi hizo, wazee wa Bibo na Main Campus

    wewe unareflect maisha ya udsm 2007 bila shaka au nyuma kdg. mti wa mdegri wa kivuli ungali upo hai? Au ulishakatwa! Hiv Bush-mikopo-daruso! Aliishia wapi? Kuna kijamaa kimoja nilikuwa nakiona sana mabibo block D, 2005-08 hapo. Siku hz nina kifananisha mtangazaji fulan wa TBC..jina...
  19. A

    Mikel Arteta apewa mechi 5 tu kabla hajatimuliwa

    hakana kitu hako ka kocha. arsnal walicheza kamari kumleta huyo. Hakuwahi kuwa head coach popote.. Uongozi wa timu umekang'ang'ania kweli. na hapo ni kwasab wanahofia reaction ya mashabiki wanaohudhuria. Ingekuwa bado mashabiki wa arsenal hawapati fursa ya kufika uwanjani, wangekahold
Top Bottom