Search results

  1. Mkulungwa01

    Nina siku 4 tangu niende kwa Malaya

    Wanajamvi habarini, Juzi kati nilikwenda kwenye moja ya machimbo maarufu ya malaya hapa Dar, tulitumia kinga na kinga haikupasuka, ila tulidumu kwa muda mrefu kidogo, baadaye nikagundua kuwa kwenye uume shingoni kulikuwa na mchubuko, na baada ya kama siku mbili hivi naanza kuhisi macho yanakuwa...
  2. Mkulungwa01

    Mke wangu kanikamulia maziwa

    Wanajamvi mu hali gani? Ni usiku wa jana tu haya yamenipata, mke wangu ana mtoto japo kashaacha kunyonya, muda mfupi uliopita, jana usiku akaniandaa safi tu, mimi siwezi kufanya mapenzi na mke wangu bila kunyonya matiti yake (samahani kwa lugha kali), basi nikaanza kunyonya, ghafla nashangaa...
  3. Mkulungwa01

    Wanaume mkiingia kwenye mahusiano na mabinti ambao hawajakomaa kiakili wanawatangaza utupu wenu

    Wazima wa afya? Natumai ni wazima, wakubwa zangu shikamoni, najua kuna wazee wa heshima humu. Katika kutoka kimapenzi na wasichana, na siku hizi vibinti vinakuwa vinahamasisha kuliko hata watu wazima, tafadhali naomba muwe makini... Kumbukeni hawa mabinti 17-21 hawana siri na hawajakomaa...
  4. Mkulungwa01

    Wenye maswali yahusuyo Mungu sehemu yenye majibu ni maandiko ni...

    Wote wenye maswali na hali ya kusita sita kuuliza maswali kumhusu Mungu, sehemu pekee ya kupata majibu si pengine, ni Biblia tu, hasa nyie mnaohoji kuhusu ukristo na wokovu, niseme tu kuwa wokovu si dini, na Yesu hakuwa mtu wa dini, na hakuleta dini alileta wokovu, dinia haina msaada wowote...
  5. Mkulungwa01

    Harmonize ameuliza, tumjibu!

    Konde Gang, msanii wa Bongo Flava ameuliza kwenye wimbo wake wa dunia, kuwa ni kwa nini watu wanaokesha kusali misikitini na makanisani wana hali mbaya kiuchumi, wana maisha mabovu, hawapati baraka ambazo Biblia na Quran imeahidi kwa waumini wake, kama ambavyo Wayahudi na Waarabu wa kale...
  6. Mkulungwa01

    January Makamba anaweza kuwa Rais

    Kwa upepo unavyoenda, kuna kila dalili za Mhe. January Makamba kuwa Rais wa TZ miaka michache ya mbeleni, sifa anazo, ana uelewa mpana wa mambo mengi, yupo smart kiakili na kimwili na ana uchungu na maendeleo ya nchi hii. Naona kabisa TZ tukisema Mhe. Rais Makamba.! Note that:
  7. Mkulungwa01

    Mke wangu hunitukania baba yangu tukiwa tendoni

    Habari, nahisi naweza kupiga mtu huku nielekeako, mke wangu tuki-sex hunitukana matusi ya nguoni na kama haitoshi humtukana mpaka baba yangu matusi ya nguoni. Nikimuambia anasema huwa anazidiwa na atajirekebisha. Hiyo ndio kauli yake kila nikimuonya. Sijui na-deal naye vipi, hilo tisa, kumi ni...
  8. Mkulungwa01

    Unaweza kumsamehe mpenzi wako kwa kukuminya kende au kukupiga kofi kwenye kende?

    Ndio kama kichwa kinavyojieleza, Unaweza kumsamehe mpenzi wako kwa kukuminya kende au kukupiga kofi kwenye kende? Hivi unaweza kuendelea na mahusiano na msichana kama huyo? Be honesty and tell honestly
  9. Mkulungwa01

    Naelekea Msumbiji(Maputo) kikazi next week!

    Guys nimepata safari, next week naelekea Msumbiji katika moja ya utimizaji wa majukumu yangu kikazi. Sasa nasikia kuna machotara hao wa kireno, naweza kuwapata angle gani pale Maputo? Nilihitaji weekend niwe naenda japo kupata blow job na kukandwa mgongo! Next week hiyooo!!!!!
  10. Mkulungwa01

    Kuna haja kubwa Marais wasilale na wake zao kitanda kimoja

    Mbali na hili, pia uhuru wanaopewa wake za Marais upunguzwe, ni HATARI. Kama mjuavyo, wanawake wengi siku hizi wameshajua kuwa kujitetea na mwanaume anayempiga, hata kama kakosea yeye mwanamke, basi ni kubana korodani. Sehemu hii ni nyeti na haitaki bughudha, hebu chukulia mkuu wa nchi...
  11. Mkulungwa01

    Ni Afrika pekee ndio kuna kafara za damu

    Narudia ni Afrika pekee ndio kuna tetesi za matajiri kutoa kafara za damu, sio Ulaya na Marekani, kula wale Wazungu wanafanya kazi usiku na mchana ndio maana wanakuwa matajiri wa kutisha. Huku sisi tumekalia kuweka watu misukule na kuwafanya machizi ili tupige hela na kuwa matajiri. Kwa mifano...
  12. Mkulungwa01

    Nyie wanachuo kutoka mikoani mnaokuja DSM

    Salam nyie wanachuo mnaokuja huku Dar, ushamba wenu wa mikoani muuache Ubungo, wengi mnakuja na ulimbukeni na ushamba mnaishia kupigwa hela na makahaba wa mjini, take care. Soma, fanya vitu vya msingi tulia. Huku kuna malaya wanajua kuita majina yote mazuri ila inawindwa pochi yako tu, umetoka...
  13. Mkulungwa01

    Wanawake wengi wanajua waume zao ndio watatangulia kufa

    Hili wakuu lipoje? Mara nyingi mno nimewahi kushuhudia wanawake wakiweka malengo ya maisha na watoto wao mara baada ya waume zao kufariki. Je, kwa mini wanajiaminisha haya? Inaonekana mwanaume akifika umri fulani na bado akaonekana anaishi na hana dalili za kuumwa, hiki kitu wanawake hawapendi...
  14. Mkulungwa01

    Mzee kaniambia niende likizo akaniambie siri

    Mzee kaniambia anataka kuniambia siri na kuwa ananiamini mimi tu kuliko ndugu zangu wote, na pia hawajui, anasema alitaka kufa nayo ila kaona mimi ninajielewa kidogo, so anataka kunipasulia. Sio mama, sio nani hakuna anayeijua, ninaogopa na nina hofu. Nina uoga kwani sijui ni nini ataniambia...
  15. Mkulungwa01

    Wale tuliotoka familia masikini na tukatusua kimaisha tukutane hapa

    Wanajamvi nawasalimu! Nilipokuwa chuo niliishi maisha magumu mno, mlo nilikuwa nakula mmoja tu napo ni jioni. Home hakukuwa na hela na hawakuweza kunilipia ada. Hela yote ya boom nilikuwa naigawa kulipa madeni, ada na pango, na kubakiwa na kiasi kidogo mno ambacho hunisogeza kwa siku chache tu...
  16. Mkulungwa01

    Namna gani naweza ku-crack cipher codes(cryptogram)?

    Ni suala linatatiza mno, unakuta kuna herufi, nukta, mikato, yaani ili mradi tu. Sasa hapo code yenye mchanganyiko wa vitu hivyo unai-crack vipi? Wajuzi karibuni!
  17. Mkulungwa01

    Bado hali yangu haipo vizuri, niombeeni

    Mkulungwa nimerudi tena, mpaka leo bado nipo tu home wife aliniombea ruhusa ya week 2, korodani zangu bado zinauma mno, yaani hata kuoga peke yangu siwezi. Wife amekuwa akiniogesha hizi siku mbili tatu. Bado nachechemea, nina hasira naye bado. Mpaka watoto wanamuuliza mama yao kuwa kwa nini...
  18. Mkulungwa01

    Mke wangu usiku wa jana nusura aniue, angenipa kilema

    Kwa masikitiko makubwa mkulungwa jana usiku ingekuwa usiku wangu wa mwisho duniani. Tukiwa kitandani bahati mbaya ukazuka ugomvi na kutoelewana baina yetu, nilikuwa na boksa tu, katika purukushani akazikamata korodani zangu akaniambia "baba fulani ukiendelea utazikosa". Ila nikajitutumua...
  19. Mkulungwa01

    Hivi katika umri gani mwanaume anakuwa hana aibu tena?

    Ni swali ninalojiulizaga mno na umri wangu huu wa miaka 30 kuelekea 31, hivi katika umri gani aibu huondoka kabisa? Kiasi kwamba unaweza kulala mpaka na colleague wako(mfanyakazi mwenzako). Pia hujiuliza mno je, ni umri upi aibu ya kuvuja clip yako ukifanya mapenzi na msichana huondoka kabisa...
  20. Mkulungwa01

    Mwanaume ukitaka kuwa na mahusiano au kuoa chagua mwanamke mzuri

    Sina lengo baya la kusema mademu wabaya wasiolewe au wasipate wenza, no. Ila katika kusoma articles mbali mbali nimegundua unakuwa na amani ya moyo uki-date na msichana mzuri/mkali kwa sura na vingine(mnanielewa hapa bila shaka nikisema mzuri). Pia hata ukimpa pesa kama akiwa na shida kweli...
Top Bottom