Search results

  1. chase amante

    #COVID19 Uholanzi yaanza kupeleka wagonjwa Covid-19 kutibiwa Ujerumani

    Huku ndio kuomba damu kwenye maiti sasa.ujerumani naye ana hali mbaya ndiyo maana katoa vitanda 20 tu
  2. chase amante

    Ushauri: Rais Samia akae na Jenerali Mabeyo wanywe chai na kupiga picha

    Ww dada ni hatari,bila shaka ni usalama wa taifa
  3. chase amante

    Uchumi wetu unaweza kuanza kuanguka mwishoni mwa 2023: Rais Samia anahitaji "National Security Advisor" aliyebobea sana

    Ww dada nyuzi zako hua ni very insightful .nakubaliana na ww kabisa.tuombe wahusika wasikie huu ushauri
  4. chase amante

    Serikali: Wanafunzi waliopata mimba kuendelea na Masomo katika mfumo rasmi

    Sasa watakua wanafunzi au wazazi?
  5. chase amante

    Mwananchi: Bei ya vifaa vya ujenzi moto, wanaojenga wahaha

    Waziri nae kala kona
  6. chase amante

    Wanaharakati waitisha maandamano makubwa Sudan

    Kituo kinachofuata ni kenya
  7. chase amante

    Shaka Hamdu Shaka msumari wa moto kwa Upinzani Tanzania

    Mapema sana kumsifia,tusubiri muda useme
  8. chase amante

    TANESCO yaingia mkataba wa kukodi software kutoka India kwa USD 30M

    Kwanini wakodi ?? Hawawezi inunua kabisa? Bcs watakodi mpk lini?
  9. chase amante

    Rais Samia aduwaza wachumi Tanzania

    Punguzeni bei ya mbolea ili hao wakulima walime mazao mengi na ku export zaidi.
Top Bottom