Search results

  1. wa kupuliza

    Hii kweli halali Hawa mabeberu walichomfanyia huyu bushman

    Jamaa alilipwa Kama Haji Manara aisee.
  2. wa kupuliza

    TEKNOLOJIA YAMMUUMBUA MANGE KIMAMBI KWA KUDANGANYA TAKWIMU ZA APP YAKE,

    Hapo unalipia ili kupata huduma gani?
  3. wa kupuliza

    Je ushawahi kunywa kvant baridi?

    Wanaume wa Dar neno nimekunywa linaandikwa mekunywa.Acha wanaume wa mkoani tuongee kisukuma.
  4. wa kupuliza

    Siku Mikataba ya Gesi ikiwekwa wazi na Mikataba ya Bandari ya Bagamoyo Jakaya atachukiwa sana.

    Hii nchi ambae hakua mpigaji Ni Nyerere tu. Wengine wote madeal Ni Kama kawa tu.
  5. wa kupuliza

    Naombeni msaada wa matibabu ndugu zangu

    Kama Ni kupunguza uzito fanya intermittent fasting.Ukiwa serious utatoka from hio 96 to 78 ndani ya miezi 3 tu.Ingia YouTube andika Dr.Jason Fang Intermittent fasting.Mimi Ni shuhuda wa hilo.
  6. wa kupuliza

    Confirmed:Daud bashite kupanda kizimbani tarehe 3 december

    Mh.waziri mkuu Hawa wafanyabiashara was shisha wanasema wanakuhonga ili biashara yao iendelee bila tabu-Konda boy Malezi duni.
  7. wa kupuliza

    Wahuni ambao Dr Magufuli hakuwamaliza kama anavyosema Humphrey Polepole ni akina nani ?

    Hio Ni zuga tu limesukwa kiufundi, Polepole kujifanya bonge la mpinzani wa Maza then wanaanzisha chama Chao Cha msimu,2025 hio hapo wanakula vichwa vya wabunge kadhaa then mchezo unaendelea tena.
  8. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ Cheers.
  9. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hapana tulikua tunataniana.
  10. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    πŸ˜„πŸ˜„ Kwamba Jamaa co. Yake imelamba Tsh.286 bil ya kujenga airport na bado anaonekana Ni mshamba na hana exposure Hahah hiiiii.Labda wenye exposure watakua hawa wenye kuendesha hizi 3 series zetu.
  11. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Kumbe Kuna mafala wenye kumiliki mabilioni?πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ Nilikua sijui aisee.
  12. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ Ninasikitika Sana kuelezewa khs mabadiliko ya tasnia hii.Ila for the sake of kubishana ngoja nikuache tu mzee,,
  13. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Class 1 mshamba?πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ hiiiiiiiiiii
  14. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Kwa hio kuna uwezekano hizi top tier co. Zote zikawa na washauri wa aina moja sio?Kule juu hukuona nimekwambia field zimejaa Toyota na Nissan tu.? Na nilikwambia takataka za ujerumani huko majumbani makwao wanazo wamenunulia wake zao/michepuko lkn hawana habari ya kuja nazo field.
  15. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hahah aisee,nilikua sijui aisee inawezekana hawa top dogs wa class 1 wakawa hawajui magari mazuri ahahah.
  16. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hahah aiseee,nitajie Co. Yenye fleets za ujerumani mzee ili tusiandikie mate wkt wino upo.
  17. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Na Co. Yenye fleet za Mjerumani tu ni zipi hizo mzee?
  18. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hahah na asikudanganye mtu eti watu wenye mipunga hua hawajui maguri mazuri.Jamaa hua ni watu wa mahesabu makali na wanakwambia kujibana bana hivyo ndio kumenifikisha hapa. Mwenzao mmoja alinunuaga hummer 2 kitu 6.0 V8 zikiwa ndio zinabamba miaka hio,wenzake walikua wanamcheka kichizi...
  19. wa kupuliza

    Bimmer na Landcruiser V8

    Hahah hujui ulisemalo aisee,yaani vitu cheap kama wanawake ndio uje uvilete kwny watu wenye deals za pesa kama zile?Watakushangaa sana maana hao wanawake unaowasema hua mpk wanakua imported kabisa na uchafu wanaofanyiwa sio wa kusimuliwa.Wale ni cheap products tu. Kweli mtakua bado ni...
  20. wa kupuliza

    IFM wana matatizo gani? Wanafunzi watatu wa kiume wamejirekodi picha mbaya!

    Mungu akuhurumie wewe unaesema inaweza ikawa ni mpango wa Mungu mtu kua shoga.
Top Bottom