Search results

  1. BuenosAires

    Mama Diamond Platnumz (Bi Sandra): Hatukuoana ili tuachane

    Hahhaa yuko vizuri aise,,,unaweza fikiri baba wa kambo.
  2. BuenosAires

    Mama Diamond Platnumz (Bi Sandra): Hatukuoana ili tuachane

    Huyo ni baba mzazi wa diamond?
  3. BuenosAires

    Ni vizuri kufanya mapenzi kabla ya ndoa au baada kipi ni kipi? Ushauri tafadhali

    Safi kabisa. Umempa elimu huenda hakuwahi kuipata kokote. Mleta mada achukuwe ushauri wako tena fastaa.
  4. BuenosAires

    Ni vizuri kufanya mapenzi kabla ya ndoa au baada kipi ni kipi? Ushauri tafadhali

    Mnazini kabla hamjaowana!!! Hii ndiyo tabia ya waafrika wengi hapa bongo na afrika kwa ujumla.
  5. BuenosAires

    Watumiaji wenye matumizi makubwa ya Internet nawaomba kidogo/Heavy Internet users

    Halotel wanayo, inaitwa royal bundle, unapewa gb 6 za kasi, zikimalizika jiandae na saikolojia
  6. BuenosAires

    Jiji la Arusha limekosa vituo vya daladala, pembeni ya barabara kuu ndio mwisho wa kituo

    Alafu anakuja mchagga mmoja hapa wa kutoka moshi sijui machame huko anaicompare na jiji la mwanza, jiji la pili kwa ukubwa Tanzania, lenye mandhari nzuri yakuvutia, kibiashara, utalii na hata kuishi. Huko kulikojaa ushoga mtafananisha na Mwz kweli!!! Acheni masikhara.
  7. BuenosAires

    Paris Saint-Germain Special Thread

    Timu haina muunganiko mkuu. Wanachomfanyia messi siyo kabisa, hawajui kuwa wanaicost timu kwa ujumla!! Kila mtu anataka aonekane star, kila mtu analazimisha awe midfielder, kitu ambacho hakiwezekani. Nimetazama dakika zote 90 wanapeana pasi wao kwa wao messi wanampita kama hawamuoni ila chache...
  8. BuenosAires

    Paris Saint-Germain Special Thread

    Hahhaaa Mimi ni shabiki wa city pia, lakini psg kwa mwendo huu hawafiki kokote. I wish Messi ajiunge na city
  9. BuenosAires

    Mwanza imeharibika kwa ukahaba

    Huyu magida ni nani?
  10. BuenosAires

    Mwanza imeharibika kwa ukahaba

    Na zanzibar pia hivyo hivyo kuna ushoga pia
  11. BuenosAires

    Mwanza imeharibika kwa ukahaba

    Mwz ukahaba, dom ukahaba, dar ukahaba, arusha ushoga. Duhh kazi kweli kweli.
  12. BuenosAires

    Paris Saint-Germain Special Thread

    Na hata ukicheki goli alilofunga mbappe ni messi ndie sababu.
  13. BuenosAires

    Paris Saint-Germain Special Thread

    Mbape na wenzie wanaicost sana timu, ana kaubinafsi flani kwa messi, na sio yeye tu, wengine pia wamegeuka kuwa midfielder na siyo wakabaji wa kutoa pasi kwa messi. Psg haifiki kokote kwa style hiyo. Mbappe analazimisha chenga wakati kuna messi pembeni yake, messi alikuwa na nafasi kubwa ya...
  14. BuenosAires

    Nakuru Town vc Arusha city

    Sasa huko milimani watakaa watu wenye hela ilhali hata miundombinu ya barabara za lami hazijawafikia! Wewe utakuwa hujawahi fika mwz, nenda bwiru, capripoint, ilemela n.k. hayo maeneo ni pembeni ya mji, bei za nyumba capripoint hazishikiki. Za kupanga mpaka 2000 dollar's. Huko arusha mnanini...
  15. BuenosAires

    Ukahaba huu Msamvu Morogoro ni hatari

    Hujamuelewa mkuu. Uko tayari upite na familia mbele ya makahaba? Lazima utaona aibu, achilia mbali familia wewe kama wewe lazima uone aibu.
  16. BuenosAires

    Ukahaba huu Msamvu Morogoro ni hatari

    Kwa ufirauni huu unaoendelea wapi mvua itanyesha
  17. BuenosAires

    Nakuru Town vc Arusha city

    Katikati ya mji vinyumba vya kizamani, taa za barabara za miaka ebu tuambie zafanya kazi? 🤣 Arusha na mbeya zilinganishe, na siyo mwanza, baada ya dar ni mwanza
  18. BuenosAires

    Nakuru Town vc Arusha city

    Millard ni mtu wenu unategemea habari zote atapost zakweli!
  19. BuenosAires

    Tundu Lissu avuliwe uongozi CHADEMA

    Ipo kazi aise 😂
Top Bottom