Search results

  1. King Loto

    Sema wewe unapatikana wapi umpate mwenza wako hapa kirahisi

    Habari za wasaa huu! Hey Ladies and Gentlemens hapa nataka kila Me/Ke atoe location au codes mfano Useme hivi. Mimi ni Me Nipo Dodoma Mjini Mtaa wa Area C near NAM Hotel Au Mimi ni Ke Nipo Iringa Mjini Mahali Kihesa Toa na mtaa Kama ni kijijini useme pia labda Mimi Ke Nipo Tanga Muheza...
  2. King Loto

    Hamna kitu inakera kama hawa Dereva wa pikipiki (bodaboda) kushutua watu na milio mizito

    Yaani hii tabia yao sijui hutokana na nini mtu anaachia stop engine afu paaaaah mlio huko labda road unatembea au uko huna hili wala lile boda inapita anashutua. Wengine wana presha na wengine umri umeenda. Vijana acheni huu utoto.
  3. King Loto

    Anayesema Moshi pagumu kwa wageni, ugumu wake ni nini?

    Wanajamii, Salam Alleykum na Bwana Yesu asifiwe sana. Hivi mbona wasambaa na watu wa Tanga wengi wako hapa mbuyuni, soko manyema, Dar Street, mtaa wa Ismail tena wasomali kama wote, TPC kuna hadi Wanyaki wa Mbeya japo kule ni Moshi Vijijini, watumishi wengi hapa Moshi sasa hivi ni watu wa kanda...
  4. King Loto

    Wala usiumize akili, tembelea nyota

    Wakuu habarini! Mi nasemaga kitu kimoja kama wewe ni boss mwenye kampuni ya toyota nitajishika na wewe boss ukipanda na mi napanda, ukitoa new fashion nami napita nayo nyuma yako, wabongo tunashindwaga hata kutembelea nyota. Wewe kila fashion mpya pita nayo mbona watu wengi wanafanya hivo...
  5. King Loto

    Kwa wanaume tu: Kwenda la pili huwa unachukua sekunde au dakika ngapi?

    Wanaume: Eeeeh eeh😎😎😎 mimi nasema: Wape Bia. Ninaamini mko poa wakuu hii mada ilibidi ikajadiliwe kule JF Dokta lakini hili jukwa lapendwa Nguvu za kiume now days ni big deal wakuu, kama huna nguvu za kiume huna budi kuwa nazo ikiwa tu utataka kumfaidi mwanamke kunako 6 kwa 6, bila hivo...
  6. King Loto

    Kwa Kijana yeyote mwenye uhitaji wa kazi hii tafadhali nicheki

    Okay Kwema Wakuu Mi ninacho amini hali zetu haziko sawa katika haya maisha na wapo tuliotoka familia duni au tunaishi kwa rafiki au hata ndugu kwa masimango na manyanyaso makubwa. Mbali zaidi wapo wanaotakwa Kingono ili wapewe kazi kwa hawa kina dada zetu na kina kaka siku hizi japo kwa uchache...
  7. King Loto

    Wakuu Nafikiria Kupima Daaah

    Wakuu! Tumbo liko moto wakuu nafikiria kupima HIV tena kwa mara nyingine tena daaah yaani haya mambo siyo poa kabisa. Daaah hii ni baada ya sababu fulani fulani toka kwa shemeji yenu. Damu unaiona ina pita shaaaa mara mistari 😅 aseee sijui nani alileta huu ugonjwa. Tangu jana najisahula kama...
  8. King Loto

    Haya Maneno Yanauma Sana

    Kwema wote? Niende kwenye mazungumzo Maneno ni kitu kinaumiza sana na kimebeba jumbe nyingi na uhalisia japo kuwa tunaambiwa tuzibe masikio au tufanye hatujasikia lakini niseme maneno kwa mtu anayesikia na ni muelewa lazima apate tafsiri na outcomes zote iwe positive au negative. Mimi binafsi...
  9. King Loto

    Naomba kujuzwa vigezo vya kutembea na hizi Silaha za ulinzi

    Wakubwa shikamooni na wadogo habarini za sahizi. Ninahitaji kutembea na kisu au sime(panga) kwa ajili ya ulinzi binafsi. Sasa wakuu ni utaratibu gani unatakiwa nisije vunja sheria pindi nikiwa na sime kiunoni maana maasai wanatembea na sime lakini hii jamii sijaona wakiulizwa. Sasa kwa huu...
  10. King Loto

    Tetesi: Hushpuppi hatima ya tuhuma zake fraud na scam zimefikia wapi?

    Halo Huyu jamaa ni kijana wa nigeria aliyekuwa akiishi Dubai miji kama Abu Dabi ndio viunga vyake vya kujitanua. Alitrend sana na kisa kikubwa kutrend kwake ni yeye mwenyewe kuwa mtu wa kupenda showoff na spotlight kwa watu. Muda mwingi aliexpose styles, lives na about his wealth he does with...
  11. King Loto

    Nafikiria na sijaamini kama sina HIV, nimepima

    Wakuu, nimepita pita na madada kadhaa, tena wengi kama 12 idadi yao tena na zaidi, wote hao ni wa kununua wale madada zetu. Kuna barmed mmoja huyo nilienda naye kavu kama week yaani ni kuwa nilikuwa nastay naye kabisa kama week. Uzinifu bhana. Leo naenda kwenye vipimo eti sina HIV wala STI's...
  12. King Loto

    Nampenda lakini ana tabia za uswahili uliopitiliza. Nifanye nini kumbadilisha?

    Hey! Wakuu wajukwaa hili naamini bado hamjakata tamaa kwenye lolote na bado mapambano mpaka dakika ya 90. Basi wakuu katika pitapita nikakutana na mtoto mmoja kaloweya Dodoma, sema kwao Handeni, malezi yake kapewa na mama wote wazigua, mtoto anaitwa Hamida, anyway nisitoe utambulisho wote...
  13. King Loto

    Mapendekezo maoni kuhusu kilimo cha nyanya

    Wakuu kwema nimejaribu kufanya kilimo cha nyanya kwa hii season mkoa wa Kilimanjaro nyanda za juu kimsingi huku wengi sio wakulima wa nyanya kama ilivyo kwa ukanda wa kusini wa Kilimanjaro. Nimejaribu kupanda quater acre ya F1 aina ya VICTORY f1 na Jarrah F1, nusu nusu acre ntapanda mbegu ya...
  14. King Loto

    Huwa sivutiwi na mwanamke mwenye hizi tabia

    Nachukia mwanamke wa kupendea mtu kisa ana pesa nachukia sana tena sana. yaani unapendwa sababu una hali bora, Mwanamke wa hivi nawashauri wanaume muwe naye makini mimi binafsi inanitokea sana yaani kama nalala na bundi aiseee wanawake wote amna hata mmoja ambaye hajawahi kuniomba pesa at first...
  15. King Loto

    Kwanini tusifanye kilimo biashara cha konokono kama Nigeria?

    Hey wakuu! Hii topic nilitaka nibandike kule jukwaa la kilimo ila nikaona Ohlaah sisi twapenda biashara zaidi kuliko kilimo. Ushasikia kilimo cha konokono snail farming, kwa naija wanapractice hichi kilimo na walaji wapo either kimatumizi ya chakula (edible) or kimatumizi ya mafuta soften body...
  16. King Loto

    Kwa nini tusifanye kilimo biashara cha konokono kama Nigeria

    Hey wakuu! Hii topic nilitaka nibandike kule jukwaa la kilimo ila nikaona Ohlaah sisi twapenda biashara zaidi kuliko kilimo. Ushasikia kilimo cha konokono snail farming, kwa naija wanapractice hichi kilimo na walaji wapo either kimatumizi ya chakula (edible) or kimatumizi ya mafuta soften body...
  17. King Loto

    Bongo ya sasa inakwenda kasi sana. Huna pesa na huna penzi

    Wakuu wa jamvi hali ni gani uko kwenu kitaa. Yaani hawa kina hawa wanatanguliza pesa mbele kama tai. Kama huna pesa utaishia kula wale wa short time kule Sinza na Manzese wa buku 3 na buku mbili mbili buku ya mlinzi 😂😂😂😂 wewe hujiulizi kwani nini wanaume tukiwa na kojo tunakimbilia hawa wa...
  18. King Loto

    Football betting ligi zinaanza wadau mpo tuweke mikeka

    Vipi betting ni hasara au faida? Yupo mtu anayeweza tengeneza steady flow ya income kwenye football betting pekee? Yaan siyo kuwin huge amount au jackpot bali kutengeneza steady flow income Na hasa ukichagua kampuni nzuri. Siyo betting nyingine tofauti na football betting mfano betting...
  19. King Loto

    Car4Sale Gari aina ya Alphard ipo kwa ajili ya kuuzwa

    Alphard ya mwaka 2003 Cc fuel 2360 Mileage distance 70,000km Right hand stearing Automatic Transmission Color........ pearl white Bei ni Tsh.15.9 milioni.
  20. King Loto

    Kama Kuna mtu anahisi anaweza muziki anaimba aje nimpe promo

    Aseee kwemaaa heee kama yupo mwenye anavutiwa kuimba aje tufanye promotion apaeee kwa kiki, awe wakiume awe wakike aje tuone...hit up my dm asap for music arguments natafuta kina burna boy au Drake, mwenye kujua lugha ya kiingereza itakuwa poa sana, akiweza kufanya mixing ya vocal siyo...
Top Bottom