Search results

  1. lunatoc

    Dawa ya mawe ya tonsez

    Unachanganya Mambo Tonsil Stones sio hicho unachoelezea. Acha kupotosha! Msome vizuri mleta mada utaelewa anachoeleezea sio hicho unachoelezea wewe.
  2. lunatoc

    Kuna rocket imetumwa huko angani ikagonge mwamba unaohatarisha kugonga dunia

    Acha Hilo jiwe lije kutugonga maisha ya tozo yamekuwa magumu
  3. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Unaongea vitu hata huvijui mwaka Jana Bei ya mafuta Marekani ilifikia Hadi negative ila Tanzania Bei ilibaki kuwa kubwa! Wiki iliyopita nilikuwa Kenya so naongea ninachokijua acha kuleta taarifa zako za vitini. Nenda Malawi hapo kaulizie Bei ya mafuta ya petrol ni shilingi 1,600 kwa lita 1...
  4. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Kwani Tanzania ilikuwa imejifungia kipindi Cha corona ? Mbona Kenya na Uganda ambazo zilikuwa zimejifungia bidhaa hazijapanda Bei Kama hapa TANZANIA!! Kama unabisha uliza hizo bidhaa zilizopanda Bei Tanzania kwa upande wa Kenya zikoje Bei ... Mafuta yanapanda Bei Tanzania na Malawi Bei...
  5. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Na vifurushi kupanda Bei Ni kwasababu ya China ? Kuongezeka kwa tozo za miamala ni kwasababu ya China ? Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  6. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Ila nchi zetu umasikini bado Sana , Yani laki 9 Ni sawa na Kama dola 450 hivi mtu ndio analipwa kwa mwezi. Aiseeh tujikwamueni bado tupo kwenye umasikini Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  7. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Mgambo Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  8. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Mbona mimi sijawahi kuomba
  9. lunatoc

    Ninahama CRDB; ni benki gani inayoweza kuwa mbadala bora kwa Dar es Salaam?

    Bonge moja la bank unahudumiwa Hadi unatamani umpe hela anaekuhudumia.
  10. lunatoc

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Umpe timu evra kweli timu yetu imekuwa Kama Namungo
  11. lunatoc

    Ninahama CRDB; ni benki gani inayoweza kuwa mbadala bora kwa Dar es Salaam?

    Bank ambazo ambazo hazina ujinga Ni international banks. Nilikuwa nawakubali Sana Barclays kwa Sasa ABSA. Hata equity bank wako vizuri ila hizi bank za nyumbani Ni shida Sana.
  12. lunatoc

    Ninahama CRDB; ni benki gani inayoweza kuwa mbadala bora kwa Dar es Salaam?

    Mimi hao CRDB niliwakimbia enzi za kimei
  13. lunatoc

    Jinsi ziwa Tanganyika lilivyo na maji mengi

    We ni muongo watu tumezaliwa kigoma maji ya ziwa TANGANYIKA sio ya chumvi acha ujuaji wako ng'ombe wewe.
  14. lunatoc

    Mke wangu kanikamulia maziwa

    Endelea kunyonya taahira wewe
Top Bottom