Search results

  1. Ndumbayeye

    Uganda yasalimisha umiliki uwanja wa ndege Entebbe kwa Wachina

    hii mada imewekwa kuidis bandari ya bagamoyo
  2. Ndumbayeye

    IFM wana matatizo gani? Wanafunzi watatu wa kiume wamejirekodi picha mbaya!

    huu uzi kama jauna hizo video ni wa nini sasa, we cant run without a ball!
  3. Ndumbayeye

    Hii Post ya Khalid Aucho Ina Maana Gani?

    hivi huyu gsm anaetaoakanya mabilioni ndio ashindwe kulipa mshahara mtu!
  4. Ndumbayeye

    Dotto Biteko ni janga lingine, Rais Samia chukua hatua jamaa ataimaliza nchi

    huyu ni waziri wa utawala bora
  5. Ndumbayeye

    Shaka Hamdu Shaka: CCM haitavumilia wananchi kubambikwa kesi

    Humu wilayani unatishiwa kulazwa ndani wakitaka chochote saa ingine aibu unaina wewe unaetaka kiwekwa ndani
  6. Ndumbayeye

    Jenerali Ulimwengu anamtumikia nani?

    hujui kitu, watu gazeti ka rai linamtukana salim ,likishatika mikononi mwa jenerali, habari corp ilinunuliwa jumla na wanamtandao
  7. Ndumbayeye

    Tetesi: Inadaiwa mchezaji Cloutus Chama anaweza kurudi Simba

    akvunja mkataba hivyo vipengele havifanyi kazi, anakuwa mchezaji huru
  8. Ndumbayeye

    Utajiri wa pesa za ndagu

    hii story nshaiona mahali
  9. Ndumbayeye

    Dar: ‘Houseboi’ adaiwa kumnyonga bosi wake hadi kufa

    What if dogo kamkuta mama kajinyonga akaogopa akatokomea
  10. Ndumbayeye

    Mtego mpya wa kunasia Mbususu

    Dogo anazingua, huwezi kamata tu dem ukamshikilia kwenda kupima, haliwezekani
  11. Ndumbayeye

    Morogoro: Mwalimu Mkuu ampa kichapo na kumng'oa meno mwalimu mwenzake

    mambo ya ndogo yamefikaje hadharani? acha kuhororoja!
  12. Ndumbayeye

    PICHA: Mwanadada ambae Sabaya alimchumbia

    alitarajia kuolewa na mume mlawiti
  13. Ndumbayeye

    Nataka kulisaidia Jeshi la Polisi; Muuaji aliyekimbia DSM anaishi hapa

    Ofisini kwenu wapi alipokuja kuua kesi? Wewe mtu kaja kuungama kwako unataka kuuza mechi hiyo sio sawa
  14. Ndumbayeye

    Je, ni kawaida kufanya mapenzi bila kufika kileleni au ni tatizo?

    Hilo linaweza kuwa tatizo!
  15. Ndumbayeye

    Mgogoro wa Iran Vs Azerbaijan (Israel) Vs Armenia vita vitalipuka soon

    maelezo uako yangeeleweka zaidi kungekuwa na ramani
  16. Ndumbayeye

    Nani anastahili tuzo ya Nobel katika marais 6 tuliowahi kuwa nao Tanzania?

    mshindi wa tuzo ya amani ni mchungaji Desmond Tutu, tulimfurahia sana.
Top Bottom