Search results

  1. Oxlade-Chamberlain

    Watambue Wachezaji wa Taifa Stars waliowazawadia Magoli mazuri Matatu Congo DR leo pale kwa Mkapa Temeke Dar es Salaam Tanzania

    Kweli kabisa. Hakuwa na sababu ya kulazimisha pasi ndefu wakati kuna mchezaji mwingine alikuwepo karibu ambae angeweza kupeleka mpira kwa Kapombe.
  2. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania 0-3 DR Congo | 2022 FIFA WC Qualifiers | Benjamin Mkapa Stadium

    Free agent, hana timu kwa sasa.
  3. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania 0-3 DR Congo | 2022 FIFA WC Qualifiers | Benjamin Mkapa Stadium

    Bangi mbaya , tunacheza tu kama tupo mchangani
  4. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania 0-3 DR Congo | 2022 FIFA WC Qualifiers | Benjamin Mkapa Stadium

    Wachezaji wapo wapo tu,sijui bangi au waoga.
  5. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania 0-3 DR Congo | 2022 FIFA WC Qualifiers | Benjamin Mkapa Stadium

    Kazi sana kumfundisha mpira mtu mzima
  6. Oxlade-Chamberlain

    Msemaji wa Serikali umedanganya; tuzo ya Nobel haijaenda kwa Raia wa Tanzania

    Uraia pacha hawataki lakini wakisikia tu Mtu kang’ara nje ya nchi mwenye asili ya Kitanzania wanaanza ku-show off.
  7. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania vs Benin, African Qualifiers - FIFA World Cup Qatar 2022

    Nafasi nyingine ya wazi tumepoteza
  8. Oxlade-Chamberlain

    Tanzania vs Benin, African Qualifiers - FIFA World Cup Qatar 2022

    Tumepoteza nafasi nzuri tu hile lakini hawa jamaa wanafungika. Na timing ya wachezaji wetu mbele mbovu, hawazingatii offside position. Tutashinda hii game
  9. Oxlade-Chamberlain

    Mnawezaje kwenda zaidi ya dk 60 bila kuachia bao la kwanza?

    Huwa wanawaza shida zao zote, madeni na misiba yote ya watu wao wa karibu, inachelewesha bao kama hutaki ku-enjoy show. Kwahio na wewe akili yako usiweke kwenye tendo waza misiba na shida zako zingine utapiga tu dakika 60. Kila la kheri.
  10. Oxlade-Chamberlain

    Msaada: Napata woga na hofu wakati wa kufanya mapenzi hadi mashine inalala

    Tafuta mechi za mchangani ujenge uzoefu alafu ndio ukapige mechi za ligi na timu unayoipenda/tamani.
  11. Oxlade-Chamberlain

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Kwanini sio Barca mkuu? Ndio matokeo ya kununua vikombe sasa hela imeisha unataka wafanyaje?
  12. Oxlade-Chamberlain

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Washabiki wa Barca hayo ndio maisha yenu mapya mjipange kupokea vipigo. Arsenal huku sie tumezoea.
  13. Oxlade-Chamberlain

    #COVID19 Marekani: Maelfu walaumu chanjo ya COVID-19 kwa kupoteza uwezo wa kusikia baada ya kuchanjwa

    Naona hizi Yanga Day na Simba day zinawachanganya mpaka mnasikia filimbi na kengele mnasingizia chanjo. Wadanganyeni hao hao ambao hawajachanjwa.
  14. Oxlade-Chamberlain

    Simba mwaweza letewa chekechea ya TP Mazembe

    Kwanini Simba wanaalika timu bila kuangalia ratiba ya hio timu?
  15. Oxlade-Chamberlain

    #COVID19 Hali niliyopitia baada ya kuchoma chanjo ya COVID-19

    Ni kawaida na walitakiwa kukupa maelezo ni dalili zipi za kawaida baada ya kuchoma na zipi ni hatari. Mwili unajenga kinga ndio maana unapata noma.
  16. Oxlade-Chamberlain

    Trump amtaka Biden ajiuzulu kwa kuruhusu Taliban kuteka Afghanistan

    Watu wanashindwa kuelewa. Hakuna muafghanistan anataka kuwa jeshini bila mmarekani. Kilichofanyika mmarekani kaondoka wanajeshi wa afghanistan nao wamerudi makwao kwenda kunywa kahawa. Taliban wamechukua nchi bila resistance yoyote. Hakuna jeshi Afghanistan, wenye jeshi lao wamemaumua kurudi...
  17. Oxlade-Chamberlain

    Baada ya kuoa Wanawake waliokuwa wananikataa wote wananitaka

    Hio ni kawaida. Natural hili kwa tamaa zetu wanaume tujute kuoa.
Top Bottom