Search results

  1. UHURU JR

    Jakaya aliamini meza akaweza, Magufuli akaamini chuma akafeli. Samia anaamini jela?

    Mbona tunasoma historia za watu wengi tu hadi za mitume, kifo hakikimbiwi ni lazima kwa kila mtu ila sio kila mtu lazima awe kilema hivyo pamoja na jamaa kutiwa ulemavu ila bado kifo hakitomuonea huruma itafika muda nae ataenda tu hakuna ujanja hata huyo Jiwe alikoswa kwenye sumu aka survive ila...
  2. UHURU JR

    Sasa ndio nimeelewa kauli ya kusema nimesacrifice maisha yangu kwaajili ya Watanzania maskini

    Inawezekana hata yeye alikuwa anapiga pesa ila kuna mirija aliiziba na ndiyo nafikiri ni moja ya tafsiri ya kusacrifice, ukiangalia sasa hivi hali ilivyo unaona kabisa mirija imefunguliwa yani shamba la bibi wote tule.
  3. UHURU JR

    Sasa ndio nimeelewa kauli ya kusema nimesacrifice maisha yangu kwaajili ya Watanzania maskini

    Nyie wenzetu mmejuaje kuwa alikufa na corona mbona tunasikia alichanja kimya kimya?
  4. UHURU JR

    Tulitaka kutengenezewa ukame bwawa la Mtera, tupazeni sauti tukiona ndivyo sivyo

    Sidhani kama ana ubavu wa kumfanya kitu.
  5. UHURU JR

    Tulitaka kutengenezewa ukame bwawa la Mtera, tupazeni sauti tukiona ndivyo sivyo

    Unadhani hao ndio chanzo cha matatizo? nauliza hivyo kwa sababu kuna waliona Magufuli ndio chanzo cha matatizo yote wakatamani afe, ila sasa bado wanaendelea kulalama matatizo yanaendelea.
  6. UHURU JR

    Jakaya aliamini meza akaweza, Magufuli akaamini chuma akafeli. Samia anaamini jela?

    Kumbe wachaga wachangamungu wapo? maana huyu anayepambwa hapa si mwanasiasa tena maana ni mchamungu kabisa.
  7. UHURU JR

    Jakaya aliamini meza akaweza, Magufuli akaamini chuma akafeli. Samia anaamini jela?

    Amefanikiwa kumtia mtu ulemavu wa maisha.
  8. UHURU JR

    TANESCO yaingia mkataba wa kukodi software kutoka India kwa USD 30M

    Wanawake wa Tanzania wamepiga hatua hadi kufikia nafasi ya urais na nafikiri hili ndiyo jambo kubwa kwa Samia kwamba yeye mwanamke kutambulika kuwa ni kiongozi wa juu kabisa katika nchi, sasa hayo ya sijui ni vp huyo mwanamke anaiongoza hii nchi sio la kuliangalia sana sasa hivi muhimu ni...
  9. UHURU JR

    Kama maji yameongezeka mto Ruvu ndani ya saa 48, basi hata Kidatu, Kihansi na Pangani yataongezeka kama wanaohujumu wakidhibitiwa

    Lissu si ndio mungu mwenyewe ndio maana hafi, Magufuli kafariki kwa sababu sio mungu.
  10. UHURU JR

    Sijaelewa Tundu Lissu alipata wapi Ujasiri wa kumkosoa Magufuli hadharani akiwa hai. Sasa naona mbwa koko ndio Wanabweka

    Umezungumzia issue ya watu kupungua kwa sasa kwenda kupiga kura na ndio nakwambia kwamba sie wengine toka zamani tuliona hakuna uchaguzi ni ujinga ujinga tu ila nyie wenzetu bado mlikuwa mnaona kuna uchaguzi.
  11. UHURU JR

    Kama maji yameongezeka mto Ruvu ndani ya saa 48, basi hata Kidatu, Kihansi na Pangani yataongezeka kama wanaohujumu wakidhibitiwa

    Sawa mie ningefukiwa ni kwa sababu ni binaadamu tu ila Lissu ni mungu ndio maana kifo hakimpati kimempata kilema tu cha maisha basi.
  12. UHURU JR

    Niliwahi kumwambia Hayati Magufuli, leo narudia kwa Rais Samia ili asipoteze muda wake

    Nadhani wazungu wana roho nzuri sana hutoa tu misaada ili wapate malipo kwa Mungu.
  13. UHURU JR

    Niliwahi kumwambia Hayati Magufuli, leo narudia kwa Rais Samia ili asipoteze muda wake

    Toka kwa Ulimboka huko hadi leo, haya mambo kutesana yapo tu siku zote.
  14. UHURU JR

    Niliwahi kumwambia Hayati Magufuli, leo narudia kwa Rais Samia ili asipoteze muda wake

    Sasa bila kusimuliana ingebidi wote twende huko Libya, maana hata huyo uliwe quote nae anatusimulia hapo.
  15. UHURU JR

    Niliwahi kumwambia Hayati Magufuli, leo narudia kwa Rais Samia ili asipoteze muda wake

    Mimi nashangaa naposikia kwamba wananchi wanataka katiba mpya hali ya kuwa katiba ya sasa iliyopo hawana uelewa nayo.
  16. UHURU JR

    Niliwahi kumwambia Hayati Magufuli, leo narudia kwa Rais Samia ili asipoteze muda wake

    Alikuwa mgonjwa kuliko Lowassa aliyegombea urais 2015 na bado yupo hai leo?
  17. UHURU JR

    Sijaelewa Tundu Lissu alipata wapi Ujasiri wa kumkosoa Magufuli hadharani akiwa hai. Sasa naona mbwa koko ndio Wanabweka

    Labda kwa sababu na wewe ulikuwa unaendelea kupiga kura kwenye hizo chaguzi za vituko ila wengine kabla hata ya Magufuli tulishaonaga ni upumbavu kwenda kubariki ccm kuendelea kuwa madarakani halafu baadaye kuja kulalamika sijui uchaguzi haukuwa wa haki. Kwahiyo kama uliweza kuvumilia hizo...
Top Bottom