Search results

  1. IKIRIRI

    Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

    Ujumbe huu utavunja record kwa kupendwa anzishia UZI kabisa.
  2. IKIRIRI

    Sababu zinazowafanya Wanaume wengi wachelewe kurudi nyumbani

    Story za maandishi tu dnt trust much
  3. IKIRIRI

    Sababu zinazowafanya Wanaume wengi wachelewe kurudi nyumbani

    Ukitaka kumliwaza ye anashika simu ili ajue kuna SMS ngap
  4. IKIRIRI

    Sababu zinazowafanya Wanaume wengi wachelewe kurudi nyumbani

    1. Zamu ya kulea mtoto. 2. Makelele ya mama kwa watoto. 3. Kufokewa kwa binti wa kazi mda wote. 4. Kupekuliwa simu. 5. Kudaiwa pesa za matumizi mara kwa mara. Ongeza sababu zingine. Kama zipo
  5. IKIRIRI

    Ni kweli mziki wa Tanzania umeshuka?

    Kumekuwa na makelele mengi kuwa mziki wa Tanzania hauna mvuto tena umeshuka. Kelele hizi zinapigwa na wasanii wenyewe,djs na producers pia na raia wa kawaida. Wengi wanaotoa maoni hayo wanaamini mziki ulikuwa juu miaka ya 2000-2009. Hawazungumzii kabisa mziki wa 1960-1999. Hoja zao wanasema...
  6. IKIRIRI

    Kipindi cha E20 anachofanya B12 sioni kama kina nafasi katika dunia ya sasa

    B12 ni mtangazaji wa kipindi cha E20..content yake imebase katika kutoa orodha ya nyimbo 20 bora Tz. 1.kwanza wasanii kwa sasa hawana vibe na top 20 akili yao iko YouTube zaidi. 2.E20 haina uhalisia coz unawezaje kutoa list ya nyimbo bora halafu unaiacha nyimbo ya zuchu Sukari...hapa...
  7. IKIRIRI

    Dar es Salaam imekuwa Dampo la biashara

    Ndugu, Nina mda cijakanyaga Dar last week nilikuwa huko kwa mishe zangu kiukweli kinachoendelea kinasikitisha sana. 1. Barabara zimegeuka frame za maduka, mbaya zaidi wanafanya biashara mbele ya frame za watu. 2. Ni vurugu hakuna kwa kupita kila kona ya jiji ni uhuni unafanyika. 3...
  8. IKIRIRI

    Mtwara Mjini na Masasi hakuna cement tangu jana

    Nchi ya Magufuli inachezewa
  9. IKIRIRI

    Mtwara Mjini na Masasi hakuna cement tangu jana

    Ulaji wangu unategemea cement
  10. IKIRIRI

    Mtwara Mjini na Masasi hakuna cement tangu jana

    Mh Waziri Mkuu wewe ni jembe sana hakuna asiyejua nakumbuka siku umeapishwa ulitoa onyo kwa wafanyabiashara na ukiwaomba wakuu wa mikoa kukupa taarifa ya upatikanaji wa cement kila mkoa. Sasa hapa ninapoandika Mtwara Mjini, Masasi HAKUNA CEMENT hapa namaanisha hakuna hata ukitaka mfuko 1...
  11. IKIRIRI

    TANZIA Katibu Mtendaji wa BASATA, Godfrey Lebejo Mngereza afariki dunia

    Katibu Mtendaji BASATA bwana Godfrey Mungereza amefariki dunia leo. Katibu mkuu Wizara ya Habari, Tamaduni na Michezo na Msemaji Mkuu wa Serikali, Dkt. Hassan Abbas amethibisha habari hii. Amefariki Dodoma alipokuwa anapatiwa matibabu. Pia taarifa zimethibitishwa na watu wake wa karibu. Bado...
  12. IKIRIRI

    Siku ya kufumaniwa ilikuwaje?

    Aaaaaah aaaaaaaah ilikuwaje mkuu
Top Bottom